update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
mua thì bác reply ,giờ tui đang đầu tư qua cái khác nên bác mua thì pm và để lại yh nhé :)

mua behu tính giá thế nào? để lại yh inbox nhé.:binhsua79:

thôi pa để con bán kiếm xiền đầu tư nữa=)),đi đâu cũng gặp hết trơn zị nè :))
ai mua để lại yh nhóe :D

úi, ng cần bán ng cần mua mà ko gdich dc à? ngộ hè. đang có nhu cầu thật mà.

thôi đê,để lại yhh đê,zô pm choa:binhsua07:
nhớ nhận tiền trước nha bx , yenly...khả nghi lém:))

---------- Post added at 09:48 AM ---------- Previous post was at 09:46 AM ----------

Từ đợt sóng thần , ko ngày nào ko có proof ban , đồng bào hóng chờ ngày 14/3 xem thế nào ;;)

nhớ nhận tiền trước nha bx , yenly...khả nghi lém:))

---------- Post added at 09:48 AM ---------- Previous post was at 09:46 AM ----------

Từ đợt sóng thần , ko ngày nào ko có proof ban , đồng bào hóng chờ ngày 14/3 xem thế nào ;;)
chưa gì đã dìm hàng rồi hả luke, vẫn ghét ông chiện đêm hôm nọ.:binhsua72:

yenly em í đã có zợ,ôi trời ơi :(( định tán tỉnh
còn mấy bạn mua id trả lời dã man cho mí bạn pm,cuối cùng sơ bị scam nên hem mua,số em :((

Last edited by a moderator:
Topic này lan man lạc đề rù, để ráng bị ban kiếm cái proof ngày hôm nay show lên cho đúng chủ để topic nhé ! :binhsua76:

Update tình mới nhất nhé, được 3$ pause vào để pay ai dè.... :binhsua80::binhsua32::binhsua32::m142:
Không đầy 1 tuần nữa là pix lại ngon trở lại ngay thôi các bác. Nó cố tình làm gắt thực ra là rà soát id rate 1$ thôi, nó ban vãn cái đống 1$ này đi thì sẽ dễ dàng ngay thôi. Lúc đó thích gõ 1 chữ cũng thoải mái (có điều gõ 1 chữ thì toàn pri 8,9 rate 0.5; 0.6 thì cũng vậy ).
Em khuyên chân tình bác nào muốn chơi lâu dài với pix thì cất gọn ID rate 1$ lại. Đợi 1 tuần nữa thôi thì mấy cái ID đó là hàng bá đạo và quý, hiếm đó
hihi. ..

Topic này lan man lạc đề rù, để ráng bị ban kiếm cái proof ngày hôm nay show lên cho đúng chủ để topic nhé ! :binhsua76:
này thì shown, pix nó vui tính lắm, giam tiền đến khi nào ban đc rồi mới chịu pay, 4 group bị ban 2 group, mỗi gr 1 con =))

hôm nay ít ngừi ăn ban quá, chúc mừng, hi vọng chúc đã đời mai ko phải mình ăn ban :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,882
171,928
Latest member
cfun68dev
Back
Top Bottom