update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.

freedom

Verified
Reactions
998
MR
0.000
Vẫn làm như mọi ngày nhưng chiều này hiện thông báo we're sorry.........nhiều mà vẫn gõ ->thành quả đây :binhsua122:

Last edited by a moderator:
chia buồn cùng bác may là chiều thấy tình hình thế không làm:binhsua80:

đây tớ cũng mới bị tức thì . Nó đang chơi chiến dịch baned nhân ngày 8/3 sắp tới đấy :binhsua80:

may quá mình chiều cố làm được 1h thấy mọi người bảo banned nhiều vào may group vẫn chưa bị sao...chia buồn cùng các bác

Ôi, chia buồn cùng em :(, pix nó chơi ác vãi
Vẫn làm như mọi ngày nhưng chiều này hiện thông báo we're sorry.........nhiều mà vẫn gõ ->thành quả đây :binhsua122:

nãy nó loding .. vào web kiểm tra ko thấy bị band ... bây h đang còn sợ ... tối mới dám làm việc tiếp :D

gặp pic này c gõ gì vậy, hay là esc tất. est tất thì nguy hiểm quá
tui thì esc, error, ok, dont see phối kết hợp. Hiện tại vẫn chưa bị gì, nhưng thấy nhiều a e bị dính chưởng quá cũng ghê ghê. ko biết nên gõ nữa ko đây. :binhsua123:

chia tay là vừa đẹp rồi đó :D:D:D:D:D:D

---------- Post added at 05:44 PM ---------- Previous post was at 05:42 PM ----------

gặp pic này c gõ gì vậy, hay là esc tất. est tất thì nguy hiểm quá
tui thì esc, error, ok, dont see phối kết hợp. Hiện tại vẫn chưa bị gì, nhưng thấy nhiều a e bị dính chưởng quá cũng ghê ghê. ko biết nên gõ nữa ko đây. :binhsua123:

tui thì chung thủy với chữ error !! hihi

dismiss hết acc con cho lành:binhsua121:
dismiss hết rồi hồi sau lấy gì mà gõ ??? nếu hết invite thì cũng bó chiếu luôn:binhsua80:

Từ chiều h mình vẫn gõ và gặp we're sorry......... hoài thì mình cứ nhập ''error'' ,thấy zo G vẫn ko sao ...HÊN ! chia pu'n choa bác .

Mình thấy chữ đó mình ESC liền :binhsua80::binhsua80:
Mình nghĩ có thể do bấm esc nhiều nên dễ ăn baned,gặp code đó thì cứ phang đại chữ j zo,nó tính sai 1 code thui chứ đâu nhầm j,còn bấm esc thì soft sẽ submit dont see mà dont see nhìu thì............bị ban!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,462
171,510
Latest member
watanabeuk

Most viewed of week

Most discussed of week