update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
Update tình mới nhất nhé, được 3$ pause vào để pay ai dè.... :binhsua80::binhsua32::binhsua32::m142:

Mình cũng vừa bị ban nguyên group cho dù có 3 id không gõ , cũng bị ban luôn

Câu hỏi hay 1 trong tuần, IDs cũ nó ghét chăng ??? :binhsua75:

Ủa bác gõ 2 chử hả bác.Trc đó acc của bác có tiền án tiển sử gì không

Group tối gõ 2 chữ, Group buổi trưa gõ 1 chữ vì giấc đó nó hay ban thách thức nó xem sao ,mà bị hàng loạt thế kia là tối nó vào sảng nó check rùi ban luôn hay sao á :binhsua72:

Ặc tính vô làm típ thấy ớn woa thui woa 2pic khác hóng tìm dg sống mới thui

Group tối gõ 2 chữ, Group buổi trưa gõ 1 chữ vì giấc đó nó hay ban thách thức nó xem sao ,mà bị hàng loạt thế kia là tối nó vào sảng nó check rùi ban luôn hay sao á :binhsua72:

bác bao cũng can đảm thật thay vì buổi tối gõ 1 chữ trưa gõ đàng hoàng thì bác lại làm ngược lại

Bị ban 16 acc trong lúc làm 12 acc 4 acc không làm lâu rồi cũng ban tuốt.

Bị ban 16 acc trong lúc làm 12 acc 4 acc không làm lâu rồi cũng ban tuốt.

Các ban ban thì nói rõ cách gõ của mình nha để anh em đề phòng.2 chữ hay 1 chử mà nó ban nguyên G thế

bác bao cũng can đảm thật thay vì buổi tối gõ 1 chữ trưa gõ đàng hoàng thì bác lại làm ngược lại

Toi không nghĩ như bác dung acc ban vào buổi tối nếu đánh 1 chử buổi tối thì nó ban sớm hơn nửa

hơ hơ... tui để ý mỗi lần tui vào loa loa lên là đang bùn vì hok thấy ai banned nữa là y như rằng các bác xếp hàng vào đêy điểm danh liền... cảm ơn sự yêu thương của các bạn dành cho mình nhé... :binhsua95::binhsua95:

P/s: Thật lòng chia buồn cùng các bác... :binhsua80::binhsua80:

Toi không nghĩ như bác dung ,G bác bao ban vào buổi tối nếu đánh 1 chử buổi tối thì nó ban sớm hơn nửa

---------- Post added at 08:55 PM ---------- Previous post was at 08:53 PM ----------

giờ nó 99% ban cả group chứ nó có chừa con nào lại đâu mà lạ hở bác :|

Thấy có ng bi ban co 1 -2 ID thui à.Không ban nguyên G

Tui có nhiều group mà, Group chuyên làm sáng tối thì đánh 2 chữ , group chuyên làm trưa thì oánh 1 chữ chơi, tính khùng khùng với thèn PIX mà ko khùng lại nó :siunhan::m175:

Tui có nhiều group mà, Group chuyên làm sáng tối thì đánh 2 chữ , group chuyên làm trưa thì oánh 1 chữ chơi, tính khùng khùng với thèn PIX mà ko khùng lại nó :siunhan::m175:

Bác Bao chắc phải có đến 20 chục group hok bác... :binhsua07::binhsua07:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,353
171,403
Latest member
noibuontrongtoi3
Back
Top Bottom