update tình hình PIX banned 24h !!!

Status
Not open for further replies.
Ngồi hóng xem có ai ban do lặp code ko :binhsua119:

Không đầy 1 tuần nữa là pix lại ngon trở lại ngay thôi các bác. Nó cố tình làm gắt thực ra là rà soát id rate 1$ thôi, nó ban vãn cái đống 1$ này đi thì sẽ dễ dàng ngay thôi. Lúc đó thích gõ 1 chữ cũng thoải mái (có điều gõ 1 chữ thì toàn pri 8,9 rate 0.5; 0.6 thì cũng vậy :D).
Em khuyên chân tình bác nào muốn chơi lâu dài với pix thì cất gọn ID rate 1$ lại. Đợi 1 tuần nữa thôi thì mấy cái ID đó là hàng bá đạo và quý, hiếm đó :D
dc như anh nói thì tốt
Sợ nó nghĩ lỡ ác rồi thì ác luôn cho trót , bây h đang rà ban id cũ , sau này cũng rà ban id cũ , ban ko dừng :m017: mình mãi là người sầu héo :m068:

Không đầy 1 tuần nữa là pix lại ngon trở lại ngay thôi các bác. Nó cố tình làm gắt thực ra là rà soát id rate 1$ thôi, nó ban vãn cái đống 1$ này đi thì sẽ dễ dàng ngay thôi. Lúc đó thích gõ 1 chữ cũng thoải mái (có điều gõ 1 chữ thì toàn pri 8,9 rate 0.5; 0.6 thì cũng vậy :D).
Em khuyên chân tình bác nào muốn chơi lâu dài với pix thì cất gọn ID rate 1$ lại. Đợi 1 tuần nữa thôi thì mấy cái ID đó là hàng bá đạo và quý, hiếm đó :D

bác hanhyes định tung tin cho anh em mừng àh... :binhsua72:

bán id giả rẻ thôi 1$ 1id trong đó id chủ là 2$ nhoa,có 5 invite thôi tính rẻ mỗi id là 1 $.5id=5$
tổng cộng là 7$ nhá=))=)) mua zô pm hén:)) :))=))
=))=))=))=)) =))

bán id giả rẻ thôi 1$ 1id trong đó id chủ là 2$ nhoa,có 5 invite thôi tính rẻ mỗi id là 1 $.5id=5$
tổng cộng là 7$ nhá=))=)) mua zô pm hén:)) :))=))
=))=))=))=)) =))

cho ké mấy cái id reg 30/2 với. giá tương tự.

bá đạo đâu ko thấy nghe mừng mừng cất lun tuần sau lấy ra chúc em may mắn lần sau : BANNED!!! xong phim rùi khóc hận

---------- Post added at 12:16 PM ---------- Previous post was at 12:15 PM ----------

có người bị ném gạch chung với mình :)) há há há

còn cái con ngừi này đi đặt gạch thì cạp đi chứ lại đặt xong rùi ôm đi chọi ngừi khác là seo hè :binhsua146:

45chip gõ soft xd bản update ngày hqua phải ko
Tớ cũng bị ban 2 con id riêng lẻ vì code nhảy loạn xạ , code hiện ở khung chính khác với khung nextImg
Đúng rồi đó , em đã thông báo bác Đ sửa soft rồi chắc hôm nay sẽ có bản update mới .

45chip gõ soft xd bản update ngày hqua phải ko
Tớ cũng bị ban 2 con id riêng lẻ vì code nhảy loạn xạ , code hiện ở khung chính khác với khung nextImg
Mình thì không biết có update nên vẫn gõ bản cũ. Hôm nay lặp code nhiều ghê không biết có ai bị banned không :(

moi ng oi cho em hoi ID dang ki moi toc do load co cao hon ID ko

mình thấy nhanh hơn, gõ lên tới 3k code thì đâu cũng vào đấy.
PS: Ai bị banned vào báo danh đi chớ.

Dạo này không thấy ai vào đây báo danh nữa nhỉ... buồn gê gúm... :binhsua32::binhsua32:

cái cậu ni, ko có ai bị banned thì là tin mừng chớ bùn ghê gúm nỗi gì, hay cậu bị banned đi, xôm tụ vô đây cho zui;))

chia sẻ cần thiết và đúng lúc.

Cái này tui ko có bậy bạ đâu nha 2pic do mod nokia lập.Nhưng vào đó rùi thì nhớ dg` ra nha bác.Chứ ở trong đó hoài ko có đủ máu típ cho bác đâu đó :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,454
171,507
Latest member
DANHDIENAN

Most viewed of week

Most discussed of week