Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver20 !!!)

Status
Not open for further replies.
Chỉnh file host kết hợp với EVERY DNS cũng đỡ được phần nào (Cách chỉnh xem trong topic support kinh nghiệm cho NEWBIE #1)
Chính ra vậy lại hay, ít người gõ nên hôm qua tới giờ load mượt lắm. 45 vi vu :">

Chỉnh file host kết hợp với EVERY DNS cũng đỡ được phần nào (Cách chỉnh xem trong topic support kinh nghiệm cho NEWBIE #1)
Chính ra vậy lại hay, ít người gõ nên hôm qua tới giờ load mượt lắm. 45 vi vu :">
Ở đâu hả bạn, mình mò hoài ko thấy, cho link dùm đi

45 chưa động tĩnh hay load cà giựt ae. tại mình có 3acc 23 định kẹp vào chiến

cái kết của VNPT.
pri 9 như pri 0 trong khi pri 5 đứng. và 2 pri 0 lên 9 vì cái hình ở trên. để ý sự tương xứng nhập vào và hình ảnh:|

cái kết của VNPT.
pri 9 như pri 0 trong khi pri 5 đứng. và 2 pri 0 lên 9 vì cái hình ở trên. để ý sự tương xứng nhập vào và hình ảnh:|
kin khủn, đọc kinh cầu pix nó ko thấy đi you :)) nó mà thấy ban nick chắc

up cho những bạn ko có 2-3 như tui :"> : 4 con 1 gõ xụi cùi chỏ , mạng sctv, vnpt tui ko biết ah :>

ko cần nghi:| chỉ là để mấy bác VNPT đề phòng nó bị giật ai tin thì tin k thì thôi chả ai rảnh rỗi sửa để up lên chơi cho mất công.

ko cần nghi:| chỉ là để mấy bác VNPT đề phòng nó bị giật ai tin thì tin k thì thôi chả ai rảnh rỗi sửa để up lên chơi cho mất công.
Bạn dùng soft nào vậy, nếu dùng soft Asian thì down bản V.11.12.30 về dùng, bản cũ là bị loạn hình đấy.
FPT 0 2 2 4 load ngon.

ý mình là nghi bị band đó :( ,cầu chúa cho bạn.

dạo này trang chủ pix đăng nhập vào khó quá ah! vẫn ko đăng nhập được nè. pri 4 1h load được 50pic hix.ngủ thui.

cái kết của VNPT.
cuối cùng thì...điều đó đã xảy ra.... vừa xem bài post của b nì m bị banned luôn. z order hôm qua hn chưa pay thế là đi tong mất mịa nó 3$ rùi. hn lại còn chả làm đc cái chít mịa gì nữa chứ. thôi tình hình này có lẽ vnpt đừng làm nữa. chết như chơi. mà mình vẫn ếch hiểu tại sao nó lại bị như vậy??? cơ sở nào???

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week