Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver20 !!!)

Status
Not open for further replies.
Khả năng mình bị dính chưởng là khá cao. :( . Nhung id trong group nên ko test đc. Nãy giờ mải nói chuyện bị 1 phát time out nhưng ra ngoài thấy time out báo 1 còn captcha vẫn hiện trên màn hình. time là 0 đứng yên. Mình gõ thì nhảy bình thường, nhưng có điều đặc biệt tức là khi time out thì mình nghe có âm thanh tức là đã có code mới trong khi mình vẫn gõ code cũ. Có thể bị lệch 1code là đây. Gõ 10p. Cầu mong đừng làm sao. 3nick pri1 60k code mới mua :|

bác lucky cho mướn id 01 à. id nhiêu code vậy. nếu như mình gõ bị tăng pri thì đền tiền, mà có cằn dằn cọc ko

0, 1,2,3 load ngon
4,5 load rùi đó chiến đi các bác
Mạng giáo viên VNPT 80k/tháng log 4 acc 0 1 2 3 đánh gãy tay luôn, hok bị sumbmit
iem nà iem đi ngủ :))

bác lucky cho mướn id 01 à. id nhiêu code vậy. nếu như mình gõ bị tăng pri thì đền tiền, mà có cằn dằn cọc ko

đó h chỉ nghe mướn truyện, mướn phim, mướn id mới nghe lun :)) Vì cũng ko có tét nhìu, thích gõ acc lên nhiều code hơn là cứ test bừa phứa để đó, nên pri0 còn dư vài cái thoy , bạn bè cần thì mình cho mượn , tăng pri ko sao hết, pri0 của mình ít nhất phải >1k :D

3 nhanh

tại khổ quá lucky à, gần tết mà mình chỉ còn ac 23 làm ban đêm.ban ngày ngồi hóng T__T, vậy cho mình xin cái yh đi, cố gắng cầm cự đến khi admin pix cho reg lại.

đội hình chỉ còn ntn thôi đấy. 45 load cũng tạm đc đó

Last edited by a moderator:
có team daithang của chị Nguyên đó, nhưng h ngưng ko reg acc nên ko cấp pri 0 như trc nữa, mình phải lấy id của mình add vào group

hình như bạn đang cần pri 0 để gõ ? nếu muốn mượn mình sẽ cho cậu mượn , khi nào pix cho reg lại thì trả mình cũng dc :D
Cảm ơn bạn nếu có thể cho mình cái địa chỉ liên lạc. mà làm sao để liên lạc dc với nhóm chị Nguyên vậy?

thông báo là Registration is closed. Will be opened again in a week or two. đã trải qua 2 tuần rùi mà vẫn chưa mở pix nói láo quá nhể...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,891
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week