Update tình hình load của Pix (mọi vấn đề # qua topic #) !!! (ver20 !!!)

Status
Not open for further replies.

các bác nói linh thế :(( đành hi sinh GR rút 1 con 0 ra thôi :((

chia bùn sâu sắc :(

cuối cùng thì...điều đó đã xảy ra.... vừa xem bài post của b nì m bị banned luôn. z order hôm qua hn chưa pay thế là đi tong mất mịa nó 3$ rùi. hn lại còn chả làm đc cái chít mịa gì nữa chứ. thôi tình hình này có lẽ vnpt đừng làm nữa. chết như chơi. mà mình vẫn ếch hiểu tại sao nó lại bị như vậy??? cơ sở nào???
chắc cơ sở là gõ mà nó o gởi lênh đi để cứ submit hoài =>time out hay nó gởi captcha lên trễ chẳng hạn:). bạn nào có acc pri 0 cần bán pm mình với đang cần 2 con để chiến bổ sung chứ còn có 1 pri ko. giá hữu nghị nhé còn có hơn 1$

cũng may mà bị có 1 em thôi, nếu ko mạng miếc kiểu này đời tàn quá mất. :binhsua149:

cái kết của VNPT.
pri 9 như pri 0 trong khi pri 5 đứng. và 2 pri 0 lên 9 vì cái hình ở trên. để ý sự tương xứng nhập vào và hình ảnh:|

Nhìn cái hình giật mình, vào kiểm tra lại lượt đánh. Tình hình là mình cũng bị y chang bác này, hix chưa thấy gì xảy ra nhưng cũng lo quá. Hơn 100$ chưa đc thanh toán @@. Cầu Chúa...

cuối cùng thì...điều đó đã xảy ra.... vừa xem bài post của b nì m bị banned luôn. z order hôm qua hn chưa pay thế là đi tong mất mịa nó 3$ rùi. hn lại còn chả làm đc cái chít mịa gì nữa chứ. thôi tình hình này có lẽ vnpt đừng làm nữa. chết như chơi. mà mình vẫn ếch hiểu tại sao nó lại bị như vậy??? cơ sở nào???
mạng lag nên code nhảy loạn hả ta ??

may quá ko dính

---------- Post added at 01:24 AM ---------- Previous post was at 01:23 AM ----------

mà ko biết bọn pix nó kiểm code bằng cách lào nhờ

tui cũng éc hiểu tại sao cả, lúc chơi gr kia mạng còn đểu hơn thì ko vd gì, chuyển sang con gr này mới đc tầm 15' thấy 1 con acc cứ loading hoài, pase phát rồi vào acc chủ chẹck thì thấy bị baned đen xì. hô hố. đau quá. sao lại đen đủi vậy chứ.

tui cũng éc hiểu tại sao cả, lúc chơi gr kia mạng còn đểu hơn thì ko vd gì, chuyển sang con gr này mới đc tầm 15' thấy 1 con acc cứ loading hoài, pase phát rồi vào acc chủ chẹck thì thấy bị baned đen xì. hô hố. đau quá. sao lại đen đủi vậy chứ.
Thôi anh em a chia bùn vậy :(. đi 1 gr 2 pri 0 mới mua xong đang hí hửng làm giờ y như rơi xún vực :(

Tớ nghĩ ko phải do mạng mà là do soft. Vì tớ cũng VNPT, chiều nay làm lag và nghẽn đội hình 1-0-0-0 gõ 1 tiếng chỉ rặn được 350 code, nhưng check vẫn đúng cả ko hề bị nhảy như các bạn, tớ xài XIAOA :binhsua146:

cái kết của VNPT.
pri 9 như pri 0 trong khi pri 5 đứng. và 2 pri 0 lên 9 vì cái hình ở trên. để ý sự tương xứng nhập vào và hình ảnh:|
kì rồi cũng bị như pác này mà đi tông hết 3acc :binhsua160:

Đau thật... đang gõ ngon trớn thì rớt mạng... giờ chua dám vào lại... kakaka.... up tình hình 45 nào bà kon :binhsua159:

may quá ko dính

---------- Post added at 01:24 AM ---------- Previous post was at 01:23 AM ----------

mà ko biết bọn pix nó kiểm code bằng cách lào nhờ

Đơn giản khi mình Gõ. Hình Ảnh mỗi id sẽ được tự động save về data của nó và gửi đi. Lúc Nó Del data, Hình Ảnh nào Sai trã về nó Kiểm Tra.

chắc xui hùi nãy làm đúng lúc nó "rà" , nó thấy và nó chộp ngay cơ hội ban biếc quỵt tiền mình :(

---------- Post added at 01:35 AM ---------- Previous post was at 01:33 AM ----------

Tớ nghĩ ko phải do mạng mà là do soft. Vì tớ cũng VNPT, chiều nay làm lag và nghẽn đội hình 1-0-0-0 gõ 1 tiếng chỉ rặn được 350 code, nhưng check vẫn đúng cả ko hề bị nhảy như các bạn, tớ xài XIAOA :binhsua146:
nói nghe sợ ghê :( tui đang xài soft xd chỉ khác ko phải mạng vnpt thoy

thì có group bay có group không bay mà bạn mình 8z nó không bay nè chưa gì mà bi quan ge chắc mới vào nghề khi nào gõ acc chũ load 4 code mà không load nữa như vậy mới bị band acc chủ :binhsua160: oder 2 ngày rồi nè

Xuân đức đây :). Dạo này có group nào tuyển mem k nhỉ vào làm cho khỏe đỡ chạy long nhong lang thang :(

có team daithang của chị Nguyên đó, nhưng h ngưng ko reg acc nên ko cấp pri 0 như trc nữa, mình phải lấy id của mình add vào group

hình như bạn đang cần pri 0 để gõ ? nếu muốn mượn mình sẽ cho cậu mượn , khi nào pix cho reg lại thì trả mình cũng dc :D

có team daithang của chị Nguyên đó, nhưng h ngưng ko reg acc nên ko cấp pri 0 như trc nữa, mình phải lấy id của mình add vào group

hình như bạn đang cần pri 0 để gõ ? nếu muốn mượn mình sẽ cho cậu mượn , khi nào pix cho reg lại thì trả mình cũng dc :D
bác up giùm cái tình hình 2 3 4 giùm tui cái bác đang tính vô gõ nè vnpt đang ngon đó mấy bác

tui còn toàn 0-1, up hồi nãy rồi, 0-1 tốt (up như ko up ai chả biết 0-1 tốt=)))
mà h này chắc 4 cũng load rồi nhưng chậm rì, còn 2-3 cứ lôi ra kéo, 2-3 h này 99% là nhanh như 0

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week