Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
Cái tình hình load cũng còn tùy đó cậu, cái tầm buổi trưa từ 11h-2h thì tốc độ load cũng cùi bắp lắm. Ko phải lúc nào nó cũng load liên tục đâu.

uh, nhưng kiểm chứng thì thằng kolo thường nó load ít bị đứng hơn kolo team

Huhu!! Cam quýt nhiều quá, muốn được add vào cái soft xiao để làm viêc quá mà không biết đâu uy tín!!:binhsua04:

Giá của bọn xiao rao là dư lào vậy các bác??

sao ko chọn 1 group uy tín,các bạn gộp lại,có bonus thì bạn quản lý trưởng chia đều ra,$ cũng cao hơn nữa,làm chia lẻ như vậy chỉ lợi cho admin kolo thuận đường bóc lột :l

sao ko chọn 1 group uy tín,các bạn gộp lại,có bonus thì bạn quản lý trưởng chia đều ra,$ cũng cao hơn nữa,làm chia lẻ như vậy chỉ lợi cho admin kolo thuận đường bóc lột :l

mình nghĩ gộp lại khi nào chia giờ ra làm thôi, kiểu như A gỏ ID 1 2 3 luc 6h-12h rồi B cũng gõ 123 12h... thì lúc đó ID mới tăng nhanh bonus và trừ code ko sợ. Chứ làm chung giờ mà chung ID có thể sẽ bị ban. còn nếu làm khác ID thì có khác gì mỗi người tự có 2-3 acc tự làm cho mình, tự giữ bonus ?

Cái quan trọng là ai cũng muốn có bonus cao nhưng niềm tin thì ko đủ nên muốn kiếm người tạo group rất khó :Z:Z

cái bonus của nó chủ yếu cho người gõ 1 acc mỗi ngày gõ 3-4k code thì mới có lẽ mới giữ bonus 100% :binhsua15:

đang load ngon, ai chiến thì cap, tớ đi ngủ đây, mệt rồi

làm gì mà cứ phải xoắn thế,mấy ngày nay nó bảo trì buổi sáng,còn chiều tối và sáng sớm chiến bình thường ah,chẵc nó sắp nâng cấp đấy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,759
172,825
Latest member
duchoai30

Most viewed of week

Most discussed of week