Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
làm team thì gõ soft asian là đc phải ko vì asian ko có soft riêng cho team và thường
xiao thì có

Cho Mình hỏi Team Kolo nó có + Zồn ID lại để tăng % Thưởng ko vậy các bạn:D........Muốn làm Team Kolo để Wa Cạp Ngày:D.....Ráng Bỏ 1 tháng Kéo % Thưởng mà ko bik sao :(

Cho Mình hỏi Team Kolo nó có + Zồn ID lại để tăng % Thưởng ko vậy các bạn:D........Muốn làm Team Kolo để Wa Cạp Ngày:D.....Ráng Bỏ 1 tháng Kéo % Thưởng mà ko bik sao :(
cho te làm zới em,kekke:binhsua07:

bonus riêng mỗi id bé ah , nó mà dồn vô 1 cục đại ka nhảy qua lâu òi :kothem:

làm team thì gõ soft asian là đc phải ko vì asian ko có soft riêng cho team và thường
xiao thì có

asian kolo thì tớ chưa làm nên chưa biết. Nhưng tớ làm kolo team của xiao thấy ok, chỉ mổi cái lâu lâu acc nào bị đứng "loading" thì nhấn bỏ check nó rồi nhấn lại là xong. Còn nếu bạn muốn ko lỗi thì khỏi add team, làm 4-5 ID trên soft xiao kolo thường, khi nào mỗi ID đủ min pay thì nhấn pay 1 lượt thôi, vì nó cho cùng 1 ví dc mà.

Làm xiao có vẻ hay hơn asian vì nó ko bị vướng vụ "time out"

Cho em hỏi về khoản pay kolo nó có giống mega không ạ? Mới vào mà thấy các bác kêu trời mega quá!
Em cứ chơi chắc ăn! Ít nhưng mà miễn sao có tiền về túi!! :binhsua15::binhsua15::binhsua15:

Cho em hỏi về khoản pay kolo nó có giống mega không ạ? Mới vào mà thấy các bác kêu trời mega quá!
Em cứ chơi chắc ăn! Ít nhưng mà miễn sao có tiền về túi!! :binhsua15::binhsua15::binhsua15:
đến đúng chỗ rồi,kolo là uy tín nhất về pay đó (từ 2006--> nay),chưa ai bị quịt hay ăn bớt cả

Cho em hỏi có được đăng kí nhiều acc kolo chung 1 acc VMZ không vậy??:binhsua04::binhsua04:
đây là site cơ bản nhất để cap khi mấy site kia có vấn đề,lỗi server,vân.... vân......
mình tạo có 3 acc cùng ví Z mà đến gần 1 năm vẫn không bị khoá cái nào cả

HÍC!!!
Sao em save ví vào rồi mà vào làm việc nó vẫn ra cái lỗi này là sao hả các bác???
:binhsua04:
You have to set and save your Webmoney Z-purse before starting to work. This MUST be VALID purse. Your account and your IP will be banned immediately if you point to incorrect Z-purse.

Don't have Webmoney Z-purse? Get it here. This system allows to exchange funds to other currencies, withdraw to any debid card and many more.

HÍC!!!
Sao em save ví vào rồi mà vào làm việc nó vẫn ra cái lỗi này là sao hả các bác???
:binhsua04:
You have to set and save your Webmoney Z-purse before starting to work. This MUST be VALID purse. Your account and your IP will be banned immediately if you point to incorrect Z-purse.

Don't have Webmoney Z-purse? Get it here. This system allows to exchange funds to other currencies, withdraw to any debid card and many more.

sever chưa update thôi, đợi khoảng thời gian là Ok

hôm nay rate cao gớm bn 10% cũng được 0.8~ /1k hình rồi , đủ 1 $ pay hehe AE ai chiến thằng này thì kầy kéo kìa

Đừng nhìn mấy cái đó mà ham, nó ảo lắm, hôm qua nó ghi mà 0.9 vậy mà lúc làm là 0.7 sau giảm xuống 0.57 xong là xuống 0.43 luôn nên đừng có tin cái này làm gì hãy nhìn vào cái bid trên mỗi code mình gõ ấy, cái đó mới chính xác. Muốn xem lại tường thuật về rate hôm qua thì đọc page 130 nhá ;))

có 1 thắc mắc là khi add team rồi thì cái bonus nó tính thế nào nhỉ ? có cảm giác đánh mà ko thấy bonus gì cả. (Của tớ là acc chủ chưa gõ gì và 5 acc con thì bonus 8%-10%.) Pro nào biết vụ này ko ?

Chưa làm koloteam nên ko dám ý kiến chính xác nhưng theo thông tin được biết thì bonus tính theo từng ID con riêng biệt, sau khi thành tiền thì + vào ví của ID chủ.

Chưa làm koloteam nên ko dám ý kiến chính xác nhưng theo thông tin được biết thì bonus tính theo từng ID con riêng biệt, sau khi thành tiền thì + vào ví của ID chủ.

tại vì có tính thử 1 thằng ID con 15% mà gõ 930 code thì chỉ dc 0.397$ thôi, trong khi cả ngày để ý gõ hầu như rate toàn > 0.38. ko biết thế nào. Chắc đề tính kỹ lại thử

kolo còn 3 tiếng rate 0.7 ai qua làm 3 tiếng kiếm 3$ nào...........

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week