Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
Tranh thu lam kolo dem nay ngay 16/4 co gia cao tu 0.6 - 1$ / 1k hinh. GIa cao nhat vao luc 3-5h sang. Cac ban tranh thu lam

tin sốt dẻo đây !

Tranh thu lam kolo dem nay ngay 16/4 co gia cao tu 0.6 - 1$ / 1k hinh. GIa cao nhat vao luc 3-5h sang. Cac ban tranh thu lam

tin sốt dẻo đây !

sao biết ???cái rate bạn xem nó đã update khác lúc không vào được ah

Các bạn biết gì ko. lâu lâu mình vào gõ vui rate 0.3 cũng gõ.. thỉnh thoảng thấy acc nào đủ 1$ thì pay out thui.
Gà con cứ từ từ hehe

Update thêm là do có quá nhiều người đăng nhập nên tốc độ load đã bị chậm lại nha.

Update: Thỉnh thoảng các bạn sẽ bị 502 Bad Gateway là do có quá nhiều truy cập nha. Thôi cố gắng lên ks được nhiều thì ăn nhiều =))

Last edited by a moderator:
Update 12h35: Tình hình load ko ổn định, lúc nhanh lúc chậm rất khó cho người code. Thêm nữa là vẫn gặp code có rate 0.612 chứ ko phải tất cả là 0.7

---------- Post added at 01:56 AM ---------- Previous post was at 01:33 AM ----------

Update 12h55: Load đã bắt đầu ổn định nhưng rate đã ko còn 0.7 nữa mà dao động từ 0.49 đến 0.591. Chúng ta hãy kiên nhẫn chờ đợi đến 1h để xem rate lúc đó như thế nào. Đây là trường thuật trực tiếp từ website kolo. Chúng tôi sẽ trở lại trong ít phút và bây giờ là 5' dành cho quảng cáo.

Vâng thưa các bạn, chúng ta lại gặp nhau trong chương trình tường thuật trực tiếp về sự thay đổi rate của kolo. Hiện tại thời điểm này là 1h09 đêm, load đã đi vào ổn đinh, rate có chút dao động khi mới chuyển mình sau giờ mới nhưng đã ổn định với rate là 0.7. Tuy ko được như mong đợi của mọi người với rate là 0.9, nhưng với rate hiện nay thì có thể làm hài hòng với các ID đã có bonus 30% trở lên. Vì khi đã có bonus 30% thì đồng nghĩa với rate là 0.91, và với bonus càng cao thì rate sẽ càng được nhiều. Đây có thể nói là một dấu hiệu đáng mừng với nhưng ai đã, đang và sẽ theo đuổi dự án kolo.

Thưa quý vị 45' của chương trình đã khép lại vì đã đến giờ chúng tôi phải lên giường ngủ với vợ, xin chúc các bạn một đêm làm việc hiệu quả. Thân ái và chào tạm biệt.

Vâng thưa các bạn, chúng ta lại gặp nhau trong chương trình tường thuật trực tiếp về sự thay đổi rate của kolo. Hiện tại thời điểm này là 1h09 đêm, load đã đi vào ổn đinh, rate có chút dao động khi mới chuyển mình sau giờ mới nhưng đã ổn định với rate là 0.7. Tuy ko được như mong đợi của mọi người với rate là 0.9, nhưng với rate hiện nay thì có thể làm hài hòng với các ID đã có bonus 30% trở lên. Vì khi đã có bonus 30% thì đồng nghĩa với rate là 0.91, và với bonus càng cao thì rate sẽ càng được nhiều. Đây có thể nói là một dấu hiệu đáng mừng với nhưng ai đã, đang và sẽ theo đuổi dự án kolo.

Thưa quý vị 45' của chương trình đã khép lại vì đã đến giờ chúng tôi phải lên giường ngủ với vợ, xin chúc các bạn một đêm làm việc hiệu quả. Thân ái và chào tạm biệt.
Hẹn gặp lại lần sau.....rate được 1.0 rồi haha

Update 1h19: Trước khi lên giường đi ngủ chúng tôi cố gắng kiểm tra lại một lần nữa và thật đáng buồn là rate đã giảm xuống chỉ còn từ 0.57-0.65. Có lẽ một lần nữa kolo lại làm chúng ta thêm thất vọng, và đây là lý do chính đáng nhất cho việc mọi người nên đi ngủ. Một lần nữa, xin chào và hẹn gặp lại. Chúc mọi người ngủ ngon.

cạnh tranh ko lại thằng pix nên rate khủng thế cơ ah` 0,8 0,9 ko biết được mấy bửa ,nếu ổn định thì rate này + bonus còn hơn thằng pix
nghe nói thằng pix đã xuất viện và bớt khùng lại rồi

Ôi dời nó chỉ ảo thôi cậu ơi, được cao nhất là rate 0.7, nhưng voi kolo thi 0.7 là ngon lắm rồi, khổ nỗi nó chỉ được có 5' 6' rồi giảm dần giảm dần, hôm qua lần cuối tớ test còn xuống có 0.47 thôi =))

tường thuật trực tiếp là đang load ngon, liên tục. rate ko cao lắm, tầm 0.35 - 0.45

Có 1 điểm để ý thấy là lúc nó hiện hình "con dog" nếu ta gõ chữ "dog" vào thì hầu như rate bị giảm xuống, còn gõ " image " thì ko sao.

kolo còn làm team đc ko vậy mấy pro

kolo còn làm team đc ko vậy mấy pro

vẫn đang làm team đây bạn, nhưng nó chỉ có tác dụng là cộng dồn tiền nhiều acc để đủ minpay thì có thể pay thôi, bác muốn làm hay ko cũng dc. Nếu ko làm team thì gỏ mấy acc kia khi nào mỗi acc đủ min pay thì pay thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week