Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
Rate 0.9 là 1h 2h mà, nhưng nói chung từ 10h - 2h đêm thì rate đúng là khủng thật chỉ mỗi tội ko biết là có làm được ko thôi =))

KOLO đã load bình thường nhé anh em .Nhưng rate có 0,35 à.Để xem tối nay xem rate nó có cao như trên tab làm việc ko

PIX đâu có load đâu nhỉ
3k time out toàn tập
@@
thôi ai muốn tiền về thì chiu mà làm kolo đi

kolo đã load bình thường nhé anh em .nhưng rate có 0,35 à.để xem tối nay xem rate nó có cao như trên tab làm việc ko
theo như kinh nghiệm của mình mấy tháng thì cái rate trong giờ làm việc là của ngày hôm trước,còn rate hiện tại thì ngày mai vô tab xem giờ làm việc mới biết nha,do đó giờ làm việc bạn đang xem là của ngày hôm qua đó nha,thanks

theo như kinh nghiệm của mình mấy tháng thì cái rate trong giờ làm việc là của ngày hôm trước,còn rate hiện tại thì ngày mai vô tab xem giờ làm việc mới biết nha,do đó giờ làm việc bạn đang xem là của ngày hôm qua đó nha,thanks
mình thấy bạn cũng tâm huyệt với kolo , bên mình lập team có mấy ng vô mà toàn bỏ bê , khi nào kolo ổn định bạn có đồng ý vào ko ?

đến giờ mà vẫn ko vào được kolo web :((
hôm nay nó bảo trì rồi ,chắc để chỉnh rate cao để cạnh tranh với mega đây,cứ từ từ chờ nó giải quyết vấn đề xem sao

---------- Post added at 08:14 PM ---------- Previous post was at 08:13 PM ----------

mình thấy bạn cũng tâm huyệt với kolo , bên mình lập team có mấy ng vô mà toàn bỏ bê , khi nào kolo ổn định bạn có đồng ý vào ko ?
mình qua mega,qlink làm rùi bạn nên ko còn đường về nữa rùi^^

---------- Post added at 08:48 PM ---------- Previous post was at 08:14 PM ----------

vào được rồi,rate cao đấy 0.7$ và còn tăng dần đến 2h sáng

---------- Post added at 08:48 PM ---------- Previous post was at 08:48 PM ----------

---------- Post added at 08:49 PM ---------- Previous post was at 08:48 PM ----------

vào được rồi,rate cao đấy 0.7$ load vù vù và còn tăng dần rate đến 2h sáng

---------- Post added at 08:50 PM ---------- Previous post was at 08:49 PM ----------

kolo lâu ngày không chiến ko biết tình hình kiếm cháo site này ổn ko nhỉ

upppppppppppppppppppp

---------- Post added at 09:02 PM ---------- Previous post was at 09:02 PM ----------

kolo lâu ngày không chiến ko biết tình hình kiếm cháo site này ổn ko nhỉ

vào được rồi,rate cao đấy 0.7$ load vù vù và còn tăng dần rate đến 2h sáng

cap được rồi ba kon. nhưng mà nó trừ mất của e hết 6k cap :(( r
do cách đây 30 ngày cậu gõ được 6000 cap nên nó trừ y như thế(bonus luôn tối đa là tổng số code 30 ngày gần nhất)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week

Most discussed of week