Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
kolo còn 3 tiếng rate 0.7 ai qua làm 3 tiếng kiếm 3$ nào...........
Cái rate trong work hour nó ảo lắm, đừng có tin quá vào nó làm gì, thông thường thì rate thật nó chỉ = 2/3 thôi =))

tại vì có tính thử 1 thằng ID con 15% mà gõ 930 code thì chỉ dc 0.397$ thôi, trong khi cả ngày để ý gõ hầu như rate toàn > 0.38. ko biết thế nào. Chắc đề tính kỹ lại thử
Tớ cũng nghe nói là bọn kolo thỉnh thoảng ăn gian code nên chuyện này có lẽ là bình thường =)). Mà nó ra thế cũng khá chính xác đấy chứ cậu.

0.38*15% = 0.057 => rate = 0.437 => 0.437*930/1000 = 0.40641

Last edited by a moderator:
bà con cho hỏi cái là : cùng 1 ID, nhà có 2 máy chung 1 modem, vậy gõ soft trên 2 máy với ID đó thì có bị baned ko nhỉ ?

bà con cho hỏi cái là : cùng 1 ID, nhà có 2 máy chung 1 modem, vậy gõ soft trên 2 máy với ID đó thì có bị baned ko nhỉ ?

Tốt nhất là đừng làm như vậy,lúc đầu nó ko band,nhưng khj pay thì nó ghet là band lun

Cái rate trong work hour nó ảo lắm, đừng có tin quá vào nó làm gì, thông thường thì rate thật nó chỉ = 2/3 thôi =))

Tớ cũng nghe nói là bọn kolo thỉnh thoảng ăn gian code nên chuyện này có lẽ là bình thường =)). Mà nó ra thế cũng khá chính xác đấy chứ cậu.

0.38*15% = 0.057 => rate = 0.437 => 0.437*930/1000 = 0.40641

đúng là nó có ăn gian thật, nãy đánh trong soft dc 850 code mà trên web nó đếm sao có 740 code à hic hic.

---------- Post added at 11:16 AM ---------- Previous post was at 11:13 AM ----------

bà con nào pro cho hỏi cái này

1 - lúc gõ soft 4 acc con thì rate acc nào tính acc đó hay tính trung bình, vì gõ soft thấy nó tính trung bình.

2 - nếu chỉ gõ acc bonus 15% thôi thì rate nó tính acc đó hay cũng tính trung bình luôn ?

Hình như là acc nào thì tính bonus của acc đó mà, tớ cũng chưa nghe thấy cái vụ tính rate trung bình :| Mà cậu dùng soft gi thế :D

Hình như là acc nào thì tính bonus của acc đó mà, tớ cũng chưa nghe thấy cái vụ tính rate trung bình :| Mà cậu dùng soft gi thế :D

soft xiao, vì xài cái này nghe nói hơn asisan

Soft xiao koloteam hả cậu?

chính xác, nhưng tốt nhất ko nên add team, làm kolo thường có vẻ hay hơn, add team hay bị tình trạng loading phải nhấn bỏ check rồi nhấn lại.

chính xác, nhưng tốt nhất ko nên add team, làm kolo thường có vẻ hay hơn, add team hay bị tình trạng loading phải nhấn bỏ check rồi nhấn lại.
Ý tớ là cậu mua soft Kolo hay Koloteam? Tơ thì đang dùng xiao cái tình trạng loading, submiting thì phải check/uncheck tớ cũng gặp hoài nhưng ko quan trọng lắm.
cái này ngộ vậy , xiaoa sao = asian đc nhỉ :binhsua10:
Dùng asian tớ bị block hoài, hoặc thỉnh thoảng đang gõ thì soft nó tắt ngóm nên mới chán bỏ sang dùng xiao đó :Z:Z

Ý tớ là cậu mua soft Kolo hay Koloteam? Tơ thì đang dùng xiao cái tình trạng loading, submiting thì phải check/uncheck tớ cũng gặp hoài nhưng ko quan trọng lắm.

Dùng asian tớ bị block hoài, hoặc thỉnh thoảng đang gõ thì soft nó tắt ngóm nên mới chán bỏ sang dùng xiao đó :Z:Z

đang dùng koloteam vì đã add team rồi, nhưng khuyên nếu ai chưa add team thì ko nên add cư làm đến khi mỗi acc đủ min pay thì pay về vì soft kolo thường load tốt hơn kolo team.

Đính chính thêm là lúc làm nó ko có trừ code. Vì soft koloteam lúc nhấn Esc thì nó tính là 1 code trong khi web nó ko có tính :binhsua06:

koloteam ở đâu vậy send với lỡ add team rùi.............kolo nay từ 4h -7h30 sáng rate 0.7 cũng ngon đấy chứ

Tớ thì ko khoái mua qua trung gian lắm, mà tớ mua soft từ xiao giá $5/10 ID rồi. Có khi phải đầu tư mua cái gói mutil 3in1, dùng được cả kolo, koloteam và pix nhưng thấy xót quá $15 cho unlimited. T__T. Móa nó offer mỗi cái 11in1 $20, nó mà offer cả cái 3in1 chắc mình xúc luôn.

sao mấy hôm trước nó bán 5$ unlimit ID kolo mà ta

---------- Post added at 04:11 PM ---------- Previous post was at 04:09 PM ----------

tình hình là chắc phải bỏ cái team đang có quá, gõ kolo thường có vè load ngon hơn. Nãy test trong 1h thì ra hình liên tục gõ ko kịp với hình ( 4 ID ). Nhưng mà bõ team cũng uổng ( 1 acc 15%, 3 acc 8% ). ôi phải lựa chọn...

Cái tình hình load cũng còn tùy đó cậu, cái tầm buổi trưa từ 11h-2h thì tốc độ load cũng cùi bắp lắm. Ko phải lúc nào nó cũng load liên tục đâu.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,872
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week