New KÈO NGON ĐIỂM DANH KIẾM 3$/1 NGÀY

tienanh90

Junior
Reactions
5
MR
0.355
Kèo ngon anh em chỉ cần điểm danh mỗi ngày để kiếm tiền mỗi ngày, đây là 1 web site mới đang nổi trong thời gian gần đây. Có thể họ đang đẩy tiền ra nhiều để kéo user nên anh em tranh thủ húp sớm. Min rút cực thập

Link: https://lootcrypto.app/r/LCMRGY40TZ14

Bảng doanh thu có thể kiếm được sau 1 tuần
Hiện mảng nhặt tiền lẻ này anh em thường nói vài đồng nhặt làm gì, chả bõ rút. Nhưng nếu anh em làm 10-20 tài khoản thì nó không còn là tiền lẻ nữa, làm nhanh thì húp nhanh.
Ngoài ra anh em có thể mỗi 1 nick vứt vào làm 1 con khảo sát để thêm thu nhập, được thì kiếm thêm. Không được thì rút tiền điểm danh, chả mất gì.

Bảng khảo sát anh em có thể kiếm được
Anh em vào chiến sớm thì rút tiền nhớ điểm danh cho anh em khác lấy động lực. Năm nay kinh tế khó khăn, anh em cố gắng nhặt tiền lẻ nào ^^

Kèo ngon anh em chỉ cần điểm danh mỗi ngày để kiếm tiền mỗi ngày, đây là 1 web site mới đang nổi trong thời gian gần đây. Có thể họ đang đẩy tiền ra nhiều để kéo user nên anh em tranh thủ húp sớm. Min rút cực thập

Link: https://lootcrypto.app/r/LCMRGY40TZ14

View attachment 255320
Bảng doanh thu có thể kiếm được sau 1 tuần
Hiện mảng nhặt tiền lẻ này anh em thường nói vài đồng nhặt làm gì, chả bõ rút. Nhưng nếu anh em làm 10-20 tài khoản thì nó không còn là tiền lẻ nữa, làm nhanh thì húp nhanh.
Ngoài ra anh em có thể mỗi 1 nick vứt vào làm 1 con khảo sát để thêm thu nhập, được thì kiếm thêm. Không được thì rút tiền điểm danh, chả mất gì.
View attachment 255321
Bảng khảo sát anh em có thể kiếm được
Anh em vào chiến sớm thì rút tiền nhớ điểm danh cho anh em khác lấy động lực. Năm nay kinh tế khó khăn, anh em cố gắng nhặt tiền lẻ nào ^^
link giới thiệu nhận hoa hồng à thớt =))

Cứ ref cho bác cái, lên công ty rảnh nghịch tí được thêm xu nào mua sữa thì được =))

website đăng ký cách đây 1 tuần =)) ảo ma vậy bác. thôi thì cứ làm vài acc vào điểm danh 1 tuần xem sao. min rút 3$.
Điểm danh: 7 ngày = 1,5$
Không làm gì chỉ điểm danh thì phải 2 tuần mới đủ min rút nhé mọi người,

website đăng ký cách đây 1 tuần =)) ảo ma vậy bác. thôi thì cứ làm vài acc vào điểm danh 1 tuần xem sao. min rút 3$.
Điểm danh: 7 ngày = 1,5$
Không làm gì chỉ điểm danh thì phải 2 tuần mới đủ min rút nhé mọi người,
7 ngày mà bác làm vài tk thì lúc rút đâu có ít hehe

7 ngày mà bác làm vài tk thì lúc rút đâu có ít hehe
nhưng min rút là 3$ ấy bác, nghĩa là điểm danh thôi thì phải 2 tuần mới đủ minpay.
hơn nữa là site vừa ra cách đây 1 tuần, legit em nghĩ nó không cao.
2 tuần có vẻ hơi khoai :D

nhưng min rút là 3$ ấy bác, nghĩa là điểm danh thôi thì phải 2 tuần mới đủ minpay.
hơn nữa là site vừa ra cách đây 1 tuần, legit em nghĩ nó không cao.
2 tuần có vẻ hơi khoai :D
Bác không làm mấy cái kia à em tháy cao vãi chưởng húp lẹ mà

Announcements

Forum statistics

Threads
418,742
170,833
Latest member
Namanh1111

Most viewed of week

Most viewed of week

Back