Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
Ngày 8 tiếng chứ không đột quỳ chết đó =) Thề . Hôm nay ẵm đc 6$ hơn tiếp rate cao quá mà đã đã :X

dúng rồi, mấy bác cho hỏi kolo gõ có phần biệt hoa thường ko vậy, mềnh đang chiến pix:binhsua146:

dúng rồi, mấy bác cho hỏi kolo gõ có phần biệt hoa thường ko vậy, mềnh đang chiến pix:binhsua146:
Kolo khi nào code hiện chữ CASEsensitive thì phân biệt hoa thường, còn không có thì kiểu gì nó cũng tính.

À kolo cho dù có hiện case sensitive thì không cần viết hoa cũng đc , nó cho qua hết kolo không cần hoa chỉ cần viết thường thôi cũng được đó các bác :>

À kolo cho dù có hiện case sensitive thì không cần viết hoa cũng đc , nó cho qua hết kolo không cần hoa chỉ cần viết thường thôi cũng được đó các bác :>
cái này mới hả kayv? tại mình gõ thường hết thì xíu nữa nó lại lặp lại code đó, lại không ktra được có đúng không nữa. Được cái là làm lúc nào cũng được,từ nào khó thì bỏ qua,khỏe ru.

èo chắc tùy nhà mạng chứ mạng nhà mình capt ra ko bao giờ lập cách đánh vẫn bình thường ko hoa hòe gì hết @.@

sort asian sao hay bị blocked tài khoản vài phút thế nhỉ?
chắc do cậu gõ sai đấy @.@ Hình như cố tình sai nó block vài phút,lúc trc mình cũng bị mấy lần @.@

đêm qua có lúc lên 0.91$/1k ngon :D

UP UP

Bạn nào có soft gõ ngoài soft asian share cho mình với :D

các bác ơi cho e hỏi chút: mấy nick koloteam của em lâu lâu ko đánh giờ vào nó báo not found mà vào nick chủ thì ko thấy bị banner nick nào ko bít lý do ra sao nữa hix.bác nào biết bảo giùm e với!

các bác ơi cho e hỏi chút: mấy nick koloteam của em lâu lâu ko đánh giờ vào nó báo not found mà vào nick chủ thì ko thấy bị banner nick nào ko bít lý do ra sao nữa hix.bác nào biết bảo giùm e với!
hình như kolo bị lỗi team....chỉ biết thế thôi .
pro nào biết cho ý kiến...mà chắc cũng ko cần team làm gì.........
mà team thì bonus thế nào nhỉ

Bạn coi lại thử xem chứ trên 1$ là bao nhiêu ? Lần đầu rút tiền thì 1.1 mới cho rút , sau khi bấm vào oder , đợi vài phút , số tiền của bạn còn lại là 0$ , 24h sau bạn nhận được tiền trong ví , kolo ko scam đâu bạn yên tâm !

cho mình hỏi là mình dùng soft asian gõ lúc đầu bình thường gõ xíu soft bị submit rồi loading sau đó thì k load thêm code nào nữa là bị làm sao vậy các bạn? (tình hình này cứ lặp lại, mình phải tắt rồi mở lại nhưng gõ 1 lát lại bị tiếp ) mình xài vnpt gói basic. help !!!

cho mình hỏi là mình dùng soft asian gõ lúc đầu bình thường gõ xíu soft bị submit rồi loading sau đó thì k load thêm code nào nữa là bị làm sao vậy các bạn? (tình hình này cứ lặp lại, mình phải tắt rồi mở lại nhưng gõ 1 lát lại bị tiếp ) mình xài vnpt gói basic. help !!!

tải ultra surf về bật lên rồi để nguyên đó , rồi mới bật soft , bật song song 2 cái cùng lúc để làm ;)

có ai cho mình bik bonus 50% là bao nhiu captcha và 1 ngày nó trừ nhiu captcha ko?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,800
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week