Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
soft kolo nào free còn xài được cho em xin với

ủa hóa ra kolo đag chặn IP VN ah
Phải dùng ultra sao :|

soft asian bị sao zậy, cứ gõ đc 1 tý thì báo lỗi và thoát ra ngoài @@

cách mấy trang có nói rồi mà còn lý do thì cũng nhờ có mấy bác xài chiêu x2 tiền + gõ solo rồi add rồi remove từ trang team đó nên giờ nó disable cái REMVOE trong team rồi trục trặc tùm lum thấy ko :)) .

@ alo 24 : soft kolo free đã không còn cái nào sử dụng được bạn ạ , chỉ có bỏ $ ra add id của mình vào soft rồi gõ thôi , nếu muốn add id thì nhìn chữ kí mình

@ missmerui : cậu làm vào giờ nào ? Thường làm buổi chiều hay dễ bị dis lắm =.=" chứ làm từ tầm 12h đêm trở đi đến 12h trưa hôm sau là ổn nhất đó !

Hôm nay được có 5$ buồn quá =((

KOLO ƠI BAY CAO NỮA XEM NÀO =((

các bạn ơi cho mình hỏi mình dùng soft kolo add 5 acc rồi, lúc gõ mình đã cố gắng gõ đúng các từ có thể. mà sao hay bị block acc quá :( mình gõ ít khi phân biệt hoa thường lắm. cứ gõ chữ bt như thế. hix. mình lo lắm

ui phải gõ hằng ngày không thôi rớt bonus ak chán thế

thằng kolo này cùi, khi gõ lên 20%, một ngày phải gõ cho nó 4000 không là nó trừ bonus, hehe, ngày nào ko gõ là cứ thế nó mà nó trừ:binhsua146:

@yugo: cũng còn tùy, có lúc ko bị trừ đâu nếu đánh đủ code trong 1 số ngày đầu trong tháng, nhưng lên cao nữa sợ chịu ko nổi :D

@yugo: cũng còn tùy, có lúc ko bị trừ đâu nếu đánh đủ code trong 1 số ngày đầu trong tháng, nhưng lên cao nữa sợ chịu ko nổi :D

mình chiến kolo từ lúc chưa có pix ấy, gõ lên 30% là lòi cả mắt, rớt cả tay vì nó trừ khủng hoảng luôn, ngày nào cũng gõ như điên không là nó trừ bonus thì uổng nên phải cày như môt cái máy, giờ có pix rồi nên khỏe:binhsua166:

thế àh, thế cậu gõ mấy acc, tớ gõ có 4 acc thôi, lên 20% rồi đánh còn mấy trăm code nữa là lên 25% mà sợ lên cao ko kịp đánh code nó trừ nên bỏ acc, đợi chừng nào nó giảm xuống 15% vô đánh lại :D

thế àh, thế cậu gõ mấy acc, tớ gõ có 4 acc thôi, lên 20% rồi đánh còn mấy trăm code nữa là lên 25% mà sợ lên cao ko kịp đánh code nó trừ nên bỏ acc, đợi chừng nào nó giảm xuống 15% vô đánh lại :D

éc, gõ lên 25% thì bỏ bớt ac đi, gõ nhanh cậu chiến 2, hay 3 ac là được rồi, mỗi ngày gõ không đủ chỉ tiêu của nó là nó trừ cũng như không đó cậu:binhsua146:

àh lúc tớ bỏ là nó đâu bị trừ code gì đâu, bỏ tầm 2 3 tuần xuống 15%, tớ bắt đầu chiến lại :D Ủa mà bao nhiêu post được đi thanks người ta vậy cậu :D

àh lúc tớ bỏ là nó đâu bị trừ code gì đâu, bỏ tầm 2 3 tuần xuống 15%, tớ bắt đầu chiến lại :D Ủa mà bao nhiêu post được đi thanks người ta vậy cậu :D

kolo nó tính thế này cậu, ví dụ của cậu là 15% mỗi ngày cho dù cậu gõ nó vẫn trừ theo mức Bonus của nó, cậu cứ theo dõi sẻ biết ngay thôi, nên vì sao mà khó tăng mức Bonus
Để thank người khác thì phải đủ 25 post thì phải, cậu sắp dc rồi đấy:binhsua172:

soft free nào ngon mà anh em dùng để gõ vậy,share cho tớ làm thử zoi.:d

àh ý tớ là trong khoảng 15% và 20% thì còn kham nổi số code nó trừ mỗi ngày, còn hơn nữa sợ đánh ko kịp :D

uh, 20% là đánh ko kịp rồi đó cậu, mình lúc trước chiến 1 AC thử xem có lên nối 40% mà không thể lên nối mà cứ 35% hôm nay ngày mai nó lại xuống 30% vì nó trừ dã man luôn, ngồi gõ 24/24 giờ thì được mà vậy chắc chết:binhsua146:

hình như mấy trang trước có bạn đề cập rồi đó, bạn tìm thử xem. Nhưng theo mình bạn nên xài soft mà có người add idd để làm đó, làm vậy có hiệu quả hơn, tăng tốc độ đáng kể đấy :D

---------- Post added at 06:31 AM ---------- Previous post was at 06:28 AM ----------

hình như hồi trước có một bạn đánh lên được tới 100% , một ngày trừ 6000 hay 9000 gì đó thì phải, đem lên đây bán nè ko bít có ai mua ko nữa :D

chém thôi chứ đâu ra 40% đánh còn chết lên chết xuống :binhsua156:
hình như mấy trang trước có bạn đề cập rồi đó, bạn tìm thử xem. Nhưng theo mình bạn nên xài soft mà có người add idd để làm đó, làm vậy có hiệu quả hơn, tăng tốc độ đáng kể đấy :D

---------- Post added at 06:31 AM ---------- Previous post was at 06:28 AM ----------

hình như hồi trước có một bạn đánh lên được tới 100% , một ngày trừ 6000 hay 9000 gì đó thì phải, đem lên đây bán nè ko bít có ai mua ko nữa :D

Hôm trước mình vào thấy rate là 0.4 hay sao ấy. Nhìn mà nản, có gõ bửa mặt ra được 50% bonus thì cũng là 0.6. Ai share mình bí quyết chiến kolo đc ko

thì từ ngày 15>>>>cuối tháng rate mới trên >0.5 thôi có khi còn >1$ luôn ấy chứ 50% bn thì >1.5$ rồi ^^

mà đánh chăm chi từ 15>>>>>>>>>cuối tháng thì cũng đc 25>30% xong đầu tháng thấy rate thấp lại nghỉ rồi đến ngày 15 của tháng bn lại về 0% :binhsua146:

kolo team lỗi rồi bạn - -" Mà giờ không còn soft free cho kolo đâu

25% mỗi ngày gõ 1k8 code cho mỗi acc là oke trừ thế nào đc mà trừ ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week