Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
bữa có thấy mọi ng update rate 1.2 vào gần sáng , lúc đó cũng tính chuyển từ pix qua kolo chơi thử , nhưng rồi thấy rate cao chỉ dc vài ngày , h lại thấp tè đâu vào đó như trc rùi
Bình thường thì từ 1-15 hàng tháng rate thấp,ban ngày còn rất tệ nữa. từ 15-cuối tháng là cao lên,ngày cũng được 0.5/1k. đêm thì từ 0.7-1.2. nhưng tháng này thì chỉ có 14 ngày cuối tháng thôi do tháng 2 có 29 ngày à:binhsua146:

5$ này bạn gõ trong bao nhiêu lâu. Bao nhiêu giờ đồng hồ thì được 5$

Cái này chắc là bạn ấy tham gia lâu rồi giờ là bn 200% như vậy lúc nó trả cao khoảng 0.7$/1k thì được x 2 la 1.4$ rồi

Với pro cap thì gõ được 5 $ không mất quá nhiều thời gian đâu :D

huu sao vẫn chưa có soft kolo nhỉ >_< kolo chiến kể ra cũng được của nó đấy ah , nhưng mà phải chăm chỉ time đầu để có % cao =)) ước gì em có acc 200 % :binhsua168::binhsua168:

Èo xin trả lời các bạn là :-s bonus mình mới cày lại 5 acc trắng vì TEAM KOLO bị khùng nên cày lại 5 acc solo trắng từ 0% đến nay là nửa tháng đang ở mức là 20% bonus ko phải 200% đâu >"<

À trung bình 1h mình gõ 1$ , rate như hôm nay trong 5 tiếng mình làm được 6$ hơn , mình gõ chủ yếu vào 1h sáng đến 6h sáng rồi đi học :D TỐi thì ngủ sớm :D

Trung bình cứ thế này nè , rate chri cần 0.55 / capt , tốc độ gõ trung bình 1440 capt đến 1560 catp , là các bạn có thể ẵm giải từ 0.9 - 1.1$ rồi , không có gì cao xa đâu 0 0" kolo chủ yếu tốc độ gõ + không gõ bậy bạ m cái nào không biết bấm ESC bỏ qua thế thoai . Mình cày lần 5id trong lúc gõ = soft , ai muốn lấy soft thì cứ pm yahoo ở chữ kí mình , add nick mình mình đưa , thế nhan

HÔm nay rate kolo 0.7 + từ 1h -> tận giờ :X Làm đc 6$ mấy rồi , đi học thoai

Ngày mới vui nha mấy bác :D

mới add 5ID của bác này,support rất nhiệt tình
mn ủng hộ nhé :->
Pix nge đồn sắp rớt giá nên thủ sẵn kolo =))

Èo xin trả lời các bạn là :-s bonus mình mới cày lại 5 acc trắng vì TEAM KOLO bị khùng nên cày lại 5 acc solo trắng từ 0% đến nay là nửa tháng đang ở mức là 20% bonus ko phải 200% đâu >"<

À trung bình 1h mình gõ 1$ , rate như hôm nay trong 5 tiếng mình làm được 6$ hơn , mình gõ chủ yếu vào 1h sáng đến 6h sáng rồi đi học :D TỐi thì ngủ sớm :D

Trung bình cứ thế này nè , rate chri cần 0.55 / capt , tốc độ gõ trung bình 1440 capt đến 1560 catp , là các bạn có thể ẵm giải từ 0.9 - 1.1$ rồi , không có gì cao xa đâu 0 0" kolo chủ yếu tốc độ gõ + không gõ bậy bạ m cái nào không biết bấm ESC bỏ qua thế thoai . Mình cày lần 5id trong lúc gõ = soft , ai muốn lấy soft thì cứ pm yahoo ở chữ kí mình , add nick mình mình đưa , thế nhan

HÔm nay rate kolo 0.7 + từ 1h -> tận giờ :X Làm đc 6$ mấy rồi , đi học thoai

Ngày mới vui nha mấy bác :D

bác này thức vậy có mà die sớm đấy:binhsua156:

đánh tầm 1440/h giờ đẹp rate cao bonus khoảng 15% đổ lên là được 1$/h rồi, đánh lên 200% coi nó trừ code 1 ngày là méo mặt lun ( mà chưa thấy bác nào lên nổi 200% cả thì phải :| )

tùy người thôi bác :|
chứ dân mình mà di cư hay du học qua nước ngoài thì trái múi giờ,nghĩa là giờ đó đã thức rồi đấy :))
chẳng lẽ qua đó ngủ ngược h với ngta,ko thì chết ah :))

Èo - - do đi ngủ từ 7 8h tối ngủ sớm chứ không thức khuya canh sao ngủ được 1 ngày đủ 8 tiếng là oke mà

híc , gõ lặp code nhìu quá nên mình bị blocked 1 id và ko đc tahnh toán , may mà bị chỉ mất có 0.38 $ , ai biết cách khắc phục lỗi lặp code ko , untrasurf có vẻ ko ổn , và những nguyên nhân nào bị blocked , hình như mình đánh sai đâu đáng kể , code 2 từ nó ko yêu cầu gõ 2 từ mình gõ 1 từ cũng đâu có sao :|

Èo - - do đi ngủ từ 7 8h tối ngủ sớm chứ không thức khuya canh sao ngủ được 1 ngày đủ 8 tiếng là oke mà
8 tiếng 1 ngày là dành cho trẻ con thôi bác :binhsua160:
Học tập Bill Gates đi,ngày ngủ 4 tiếng là ok rồi :binhsua162:

Ngày 8 tiếng chứ không đột quỳ chết đó =) Thề . Hôm nay ẵm đc 6$ hơn tiếp rate cao quá mà đã đã :X

Tình ra vẫn ko oke bằng pix nhỉ.
Gõ 1k5/h rate 0.8$ thì vẫn 1.2$/h
Nhưng pix thì chán vô cùng, phân biệt hoa thường
Chuẩn bị qua kolo thôi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971