Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
Đã test và muốn thông báo tin buồn cho mấy men hình như VN mình lại làm cái gì không hài lòng bên kolo nên tụi nó block ip việt nam =.= Mới dùng proxy của usa thì vào được còn dùng lại của VN thì không vô được =.= hiểu luôn =.="

ẹc , mà sao ông kolo hay quơ đủa cả nắm nhỉ , ai làm ng ấy chịu chứ , quốc gia nào mà chả có ng tốt kẻ xấu :(( , sao ko xem xét kĩ lưỡng rồi hãy quyết định , ng vn thì sao , ng vn chăm chỉ và cũng đầy ng tốt chứ đâu phải toàn ng tiu cực , bó tay với ông kolo quá :((

Soft gõ kolo solo miễn phí bạn có thể lấy ở đây nè. LƯU Ý KHI XÀI SOFT NÀY CÁC BẠN KHÔNG ĐƯỢC MỞ KOLO WEB NHE, LÀM NHƯ VẬY SẼ BỊ KHÓA IP, MẤT CÔNG TẮT MODEM ĐỂ ĐỔI IP LẮM

http://www.weiweicaptcha.com/CAPTCHA.RAR
Thanks bác, đã add acc được rồi , soft này có chỗ nào chỉnh cho khung lớn hơn không bác. Tại e xài lap nên nhìn hơi mỏi mắt cần phải chính lớn >.<

Soft gõ kolo solo miễn phí bạn có thể lấy ở đây nè. LƯU Ý KHI XÀI SOFT NÀY CÁC BẠN KHÔNG ĐƯỢC MỞ KOLO WEB NHE, LÀM NHƯ VẬY SẼ BỊ KHÓA IP, MẤT CÔNG TẮT MODEM ĐỂ ĐỔI IP LẮM

http://www.weiweicaptcha.com/CAPTCHA.RAR

em download về lỗi font anh ơi huhu
Đã test và muốn thông báo tin buồn cho mấy men hình như VN mình lại làm cái gì không hài lòng bên kolo nên tụi nó block ip việt nam =.= Mới dùng proxy của usa thì vào được còn dùng lại của VN thì không vô được =.= hiểu luôn =.="

gõ khoảng 100 code là out!! Mấy lần rùi đó :(

xài soft mình đã đưa link ở trên các bạn không fake ip đươc đâu, nếu máy không có font tiếng Hoa thì nó sẽ hiện ra mấy ô vuông, nhưng không ảnh hưởng gì đến soft hết, xài bình thường

xài soft mình đã đưa link ở trên các bạn không fake ip đươc đâu, nếu máy không có font tiếng Hoa thì nó sẽ hiện ra mấy ô vuông, nhưng không ảnh hưởng gì đến soft hết, xài bình thường
Mình xài soft này trên 2 máy khác nhau, gõ lâu lâu vẫn bị crash. @@ Còn load thì ngon rồi.

soft nào xài cũng bị login failed có ai giúp mình ko,hic

Có ai xài soft Asian cho em hỏi cái này là bị lỗi j` thế :|

Last edited by a moderator:
Megatypers.com trả tối thiểu là $0.85/1000 pic. Từ 1 giờ đêm đến 9 giờ sáng trả từ: $1.25 - $1.35/ 1000 pic.

Nếu qua Megatypers gõ, nhớ lấy invitation 241 nghen! Cutedevil sẽ giúp viết thư từ bằng tiếng Anh cho admin khi cần.

Đây là kolo nha....up date mega thì qua bên kia chứ mấy chú

chỉ có down bonus mới bị xuống tiền thôi chứ kolo không bao giờ trừ tiền đâu !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week