Update tình hình kolotibablo (Ver.1)!!!

Status
Not open for further replies.
vãi nhỉ ...ko có soft sao làm nhóm được..pix đã khổ ...kolo còn vậy

tối nay mà nó lên 0.91 là đỉnh, nhưng mà em chưa có group nữa, cũng ko có tiền luôn :binhsua162:

chia sẽ anh em hack x2 tiền kolo nhưng giờ đã ko còn hiệu nghiệm vì nó đã bỏ chức năng remove trong group
1.yêu cầu id đã có group
2.mở soft lên nhấn bắt đầu công việc>cứ để waiting
3.vào id chủ group>remove các id đang đánh ra(để lại 1 id trong group)
4.ra soft đánh bình thường,vừa được tiền trong group vừa được tiền id solo.
5.và đó là lý do tại sao nó ko cho remove trong group nữa
còn ai tin hay ko thì tuy,cho khi nào nó mở chức năng remove lại rồi test(chắc tới già):binhsua140:

chia sẽ anh em hack x2 tiền kolo nhưng giờ đã ko còn hiệu nghiệm vì nó đã bỏ chức năng remove trong group
1.yêu cầu id đã có group
còn ai tin hay ko thì tuy,cho khi nào nó mở chức năng remove lại rồi test(chắc tới già):binhsua140:

bí kiếp ghi gần chết mới chịu chia sẽ .......

đó là mới có 1 mình biết thôi mà 1 tháng sau nó đã khóa chức năng,share lên chắc được 2 ngày nó khóa,miếng cơm manh áo thôi
Mà công nhận bác này chơi chiêu thông minh nhỉ...hèn gì mới trung thành với kolo...hổi đó chắc giá 0.7 x2 1.4...ăn no rùi...

ai có email admin kolo ko cho em xin với, em mail để xin đổi ví
em search ra email của admin kolo rồi. cũng vừa send mail cho nó xin đổi ví Z, với xin gửi lại số tiền mà nó send nhầm ví, không biết nó cho không nữa, đang chờ nó trả lời mail !
Cơ mà nếu ghi bừa số Zabcxyz thì làm sao nó send đc nhiể!! Chắc là nó cho đổi rùi send lại tiền thôi :D
1.yêu cầu id đã có group

Trách gì bác nè!! miếng cơm cả. phải em,em cũng ko share

1.yêu cầu id đã có group
bác này share có phải hay ko , giúp bà con , ae được 1 phen no cơm ( biết đâu có người nợ nần chồng chất ), mà ko chừng có cao thủ tìm ra bí quyết che giấu tiểu xảo này , mà bác cũng đc vinh danh là công thần đc tiếng thơm và nhiều người học hỏi đc ở bác cái đức tính chia sẻ cho ae trong nghề cap cực khổ này , mà bây giờ vỡ lẽ ra bác lại làm thế này thì ...

bác này share có phải hay ko , giúp bà con , ae được 1 phen no cơm ( biết đâu có người nợ nần chồng chất ), mà ko chừng có cao thủ tìm ra bí quyết che giấu tiểu xảo này , mà bác cũng đc vinh danh là công thần đc tiếng thơm và nhiều người học hỏi đc ở bác cái đức tính chia sẻ cho ae trong nghề cap cực khổ này , mà bây giờ vỡ lẽ ra bác lại làm thế này thì ...
tui mà nói ra là ko còn ai chơi pix vào kiểu hack này cũng chỉ tồn tại có 1 ngày thôi:binhsua163:

---------- Post added at 10:58 PM ---------- Previous post was at 10:56 PM ----------

mà ko chừng nó cấm luôn ip việt nam ấy chứ lúc đó ko biết vinh danh hay chửi rủa

đêm nay k biết nó có lên ko nữa, admin kolo chẳng biết khi nào trả lời em T___T

Soft của asia dạo này chán quá hình như code lặp nó không tính tiền ???? Có ai cảm thấy vậy không ?
Hồi version cũ chẳng bao giờ gõ 5- 10 phút bị loading .. trong khi qua soft mới này thì loading như điên cứ phải tắt đi bật lại mấy nay không làm được gì rớt %bonus team :| :|

Có ai xài soft xiaoa bao giờ chưa ? Mình đang tính chuyển qua xài Xiaoa mấy cậu cho ý kiến , để mình chuyển id của mấy mem trong group mình qua xiaoa luôn thể ??

Soft của asia dạo này chán quá hình như code lặp nó không tính tiền ???? Có ai cảm thấy vậy không ?
Hồi version cũ chẳng bao giờ gõ 5- 10 phút bị loading .. trong khi qua soft mới này thì loading như điên cứ phải tắt đi bật lại mấy nay không làm được gì rớt %bonus team :| :|

Có ai xài soft xiaoa bao giờ chưa ? Mình đang tính chuyển qua xài Xiaoa mấy cậu cho ý kiến , để mình chuyển id của mấy mem trong group mình qua xiaoa luôn thể ??
ừh, giống mình vậy đó. bị loading liên tục. ấn pause thì lúc làm việc trở lại kô load hình.nản

Hôm nay không làm team nữa , bỏ qua đánh solo với 5 acc trắng 0%bonus từ 1h- tới giờ là 6h , 5 tiếng gõ đc 5$ , cũng tạm ổn , tạm thời qua solo đánh thôi nha mấy man :D . Không phải do soft asia đau test 2 hôm rồi làm solo thì oke , còn trang team của nó nó đổi dns từa lưa không ổn định kéo dài lâu lắm do hình như nó đang fix cái gì đó .

Tạm thời cũng khuyên mấy bác làm team nêu tiếc acc team thì lập 5 acc mới tinh như tui chiến không tệ đâu, tầm 15 ngày là 5acc %bonus lại từ 15 - 25% thôi .

Edit thêm xíu hihi :
Năm mới mem nào còn nợ id mình thì mình lì xì xí xóa nha không cần giả cũng đc
CUng hị phát tài nha !

Last edited by a moderator:
Hôm nay không làm team nữa , bỏ qua đánh solo với 5 acc trắng 0%bonus từ 1h- tới giờ là 6h , 5 tiếng gõ đc 5$ , cũng tạm ổn , tạm thời qua solo đánh thôi nha mấy man :D . Không phải do soft asia đau test 2 hôm rồi làm solo thì oke , còn trang team của nó nó đổi dns từa lưa không ổn định kéo dài lâu lắm do hình như nó đang fix cái gì đó .

Tạm thời cũng khuyên mấy bác làm team nêu tiếc acc team thì lập 5 acc mới tinh như tui chiến không tệ đâu, tầm 15 ngày là 5acc %bonus lại từ 15 - 25% thôi .

Edit thêm xíu hihi :
Năm mới mem nào còn nợ id mình thì mình lì xì xí xóa nha không cần giả cũng đc
CUng hị phát tài nha !

0% mà 5 tiếng 5 usd ghê nhỉ.....

Gõ kolo mà được như vậy là pro đó. Hoặc có mánh gì rùi :(
hay là hack ngược lại từ solo ta cho vào gruop :binhsua33:

èo tùy vào % bonus với tốc độ đánh tầm 1k5 catp / h thì 5 tiếng 5USD oke tương đối không khó :D tập trung làm chỉ nghe nhạc ko coi film gì trong 5 tiếng

vậy là bây giờ không gõ team được,phải solo tiếp hả mọi người :binhsua41:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,040
173,114
Latest member
garung779

Most viewed of week

Most discussed of week