• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tư vấn giúp mua Laptop làm MMO !!

Podolski

Banned
Reactions
142
MR
0.000
mấy bác cho em hỏi laptop nào ngon.. chạy web nhanh.. ko cần làm gì cả..
Thích hợp cho làm MMO ạ !!
Giá tầm dưới 10 chai :binhsua16:

Upvote 0
Chơi mmo thì destop cũng ngon mà bạn , nếu bạn có ý định cắm máy chơi vagex hay gì đó đoại loại thì ko nên chơi laptop bạn nhé :D , rất nhanh hại máy , dưới 10 chai thì ko thiếu lap tốt đâu bạn , cấu hình tầm trung là đủ sức rồi bạn :D . Cái chính là software chư hardware ko quá quan trọng đâu :D

Upvote 0
HP Elitebook 6930p hàng Doanh nhân , chạy mát và siêu bền theo tiêu chuẩn công nghệ Mỹ.
ĐAng dùng e này, chạy vô đối (sau mỗi máy trạm :))

Upvote 0
Mình mua em này Dell Inspiron 15R N5110 (526447) đc 2 năm rồi, hồi mới ra nó gần 20tr. Nghe nhạc xem phim cực đỉnh, lướt web hay chơi game thì khỏi phải nói. Thèn em mình nó làm rớt 2 lần từ trên bàn xuống mà ko sao cả. theo đánh giá của tớ là 8.5 điểm. Cậu nên giành ít tiền nữa chơi em này luôn. :binhsua06: À, card màn hình của mình là ATI nhé mà xem phim đã khủng rồi cái này nVidia GeForce nên ngon hơn nhiều :)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,003
171,055
Latest member
vesinhq3namhung
Back
Top Bottom