• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Trợ giúp về zeek

linh84282

Banned
Reactions
37
MR
0.000
ae chơi zeek cho mình hỏi thấy mọi người bảo 2 tháng là được hơn 240 vip nếu post ads hàng ngày không bỏ ngày nào.nhưng mình thấy một ngày post được 1,96 điểm.có ngày ít hơn.2 tháng là 60 ngày thì cũng được thêm khoảng 100 vip.vậy lấy đâu ra 240 vip nhỉ
Cho mình hỏi thêm 1 acc zeek có thể đăng nhập tại 2 IP khác nhau không.ví dụ nhiều khi mình đi đâu xa không online máy nhà được phải ra máy ngoài quán đăng nhập post ads ý
thanks!

1 .Nếu bạn chơi đủ thì không lo ít Vip đâu ,càng cuối nó tăng càng nhanh mà ,
2.Thoải mái nhé
:)

Upvote 0
1: Số point tăng theo số VIP hiện có.
VD|: Hôm nay bạn có 100 point chia lãi ~ 2% là ~ 2 point... Dần dàn số point tảng lên thì sỗi point cộng cũng tảng theo: 150 point thì 2% của nó là ~ 3 point! Vậy đó..
2: giống lapvu36 (hj)

Upvote 0
lãi mẹ đẻ lãi con mà

Upvote 0
vậy cho mình hỏi vấn đề 2 đi.:(.chưa ai trả lời

Upvote 0
<><><><><><><><><><><><><><><><><><><><><><

Last edited by a moderator:
Upvote 0
ae chơi zeek cho mình hỏi thấy mọi người bảo 2 tháng là được hơn 240 vip nếu post ads hàng ngày không bỏ ngày nào.nhưng mình thấy một ngày post được 1,96 điểm.có ngày ít hơn.2 tháng là 60 ngày thì cũng được thêm khoảng 100 vip.vậy lấy đâu ra 240 vip nhỉ
Cho mình hỏi thêm 1 acc zeek có thể đăng nhập tại 2 IP khác nhau không.ví dụ nhiều khi mình đi đâu xa không online máy nhà được phải ra máy ngoài quán đăng nhập post ads ý
thanks!

chu topic YH to nhe YH :
[email protected] giup do ban trong kha nang minh biet

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,009
171,061
Latest member
phongna