• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy & Sell Tìm ae hợp tác tạo key hack map game

Status
Not open for further replies.

bexiu

Newbie
Reactions
15
MR
0.106
Chào anh em,

Mình là Lộc. Mình muốn hợp tác cùng các ae, mình có hệ thống tạo key hack map hàng ngày cho người chơi Liên quân trên 6 máy chủ quan trọng, gồm Việt Nam, Thái Lan, Đài Loan, Trung Quốc, Ấn Độ, Indonesia, Eu.

script hack của mình đã được hoàn thiện với khả năng chống ban hoàn toàn và có thên chức năng xoá tố cáo xoá dữ liệu trận để người chơi không thể tố cáo. Hệ thống tạo key tự động đã được triển khai với hai loại key:
1. Key 24 giờ cần vượt link để lấy key.
2. Key tháng 30 ngày có giá $4, rẻ hơn so với NQC, Meme, và android mod vip với giá 200k.

Hiện tại, có hai nhóm lớn hack map Liên quân là Memecheat với 6,800 thành viên và NQC share với 14,000 thành viên. Nhóm NQC đang tan rã do mã hack bị ban, chỉ còn lại nhóm Memecheat. Tuy nhiên, mã hack của Memecheat cũng đang gặp vấn đề hạn chế và vẫn bị ban 7 ngày, cùng với lỗi quái và lính trở nên tàng hình sau một hoặc hai trận đấu. Một nhóm khác Android mod vip cũng đang gặp hạn chế khi chơi gần kết thúc trận, yêu cầu đăng nhập vào máy khác để tránh ban.

Mình tin chắc rằng nếu hợp tác cùng anh em sẽ mang lại lợi nhuận đáng kể, vì hệ thống của mình đã được hoàn thiện từ mã hack đến hệ thống tạo key tự động. Bạn có thể xem hệ thống của mình tại, telegram tui

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom