Waiting for Answer Topic Server Bitcoin của lenhi426 có mùi huy động vốn rồi scam

Status
Not open for further replies.
Topic đóng từ hôm qua, bạn mới joint today --> Siêu tàng hình luôn. Cần thì lập topic up proof và đề nghị refund bằng acc chính đi
bạn nói mới để ý nghe! Bá đạo ! lập nick hôm nay ! Bảo refund =)) cơ mà lâu lâu có vụ cuối năm vui vui tí!

Topic đóng từ hôm qua, bạn mới joint today --> Siêu tàng hình luôn. Cần thì lập topic up proof và đề nghị refund bằng acc chính đi
đang lập topic cậu, server nhờ thằng em nó mua. sẽ có proof thôi. mình ko tham gia forum.nên phải lập nick thôi . không thích nhờ em nó report .

đang lập topic cậu, server nhờ thằng em nó mua. sẽ có proof thôi. mình ko tham gia forum.nên phải lập nick thôi . không thích nhờ em nó report .
Oh dùng nick này mà proof đầy đủ thì Admin và Mod sẽ xem xét thôi, goog luck to you!

nick mới lập sau khi close topic mình ko làm việc, chính chủ mà chơi, toàn nằm vùng . Bạn post cả proof nhờ thằng e luôn nha. Đừng nói là call rồi ko ghi âm đc

nick mới lập sau khi close topic mình ko làm việc, chính chủ mà chơi, toàn nằm vùng . Bạn post cả proof nhờ thằng e luôn nha. Đừng nói là call rồi ko ghi âm đc
cậu yên tâm , nick mới lập không là vấn đề gì cả ... ! mình chat yahoo mua server ko được lập à. ! mua từ lúc chưa close server nhé !

mau nhé! Tớ đi học ! Hóng từ bạn nhé. Ai ở bách khoa đà nẵng giao lưu thì gặp nhau ún nước nhé :))
Cần lên nhà tớ chơi luôn nhé! Scam =)) haha hôm qua giờ vui vụ này . Nhiều người rảnh quá tết không có chuyện gì làm cứ đi xen chuyện làm ăn của người khác!

cậu yên tâm , nick mới lập không là vấn đề gì cả ... ! mình chat yahoo mua server ko được lập à. ! mua từ lúc chưa close server nhé !
mình muốn ng đằng sau là ai thôi, cho ae chiêm ngưỡng bộ mặt thật, còn ng mua mình giải quyết gọn gàng

mau nhé! Tớ đi học ! Hóng từ bạn nhé. Ai ở bách khoa đà nẵng giao lưu thì gặp nhau ún nước nhé :))
Cần lên nhà tớ chơi luôn nhé! Scam =)) haha hôm qua giờ vui vụ này . Nhiều người rảnh quá tết không có chuyện gì làm cứ đi xen chuyện làm ăn của người khác!
bạn ở ĐN à,vậy mình mang tiền đến tận nhà để mua được ko :D

VẤN ĐỀ BẢN CHẤT Ở ĐÂY LÀ : "CẬU SELL DỊCH VỤ SERVER ĐỂ ĐÀO BITCOIN" , NHƯNG HOÀN TOÀN KHÔNG CÓ ĐÀO BTC NHƯ CẬU NÓI, MỤC ĐÍCH CỦA CẬU LÀ GÌ MÌNH KHÔNG BIẾT. MÌNH MUA LÀ MUA DỊCH VỤ ĐÀO BTC ĐỂ NGÂM CỨU CHỨ KHÔNG PHẢI GỞI TIỀN CHO CẬU, ĐỂ HÀNG GIỜ CẬU GỞI TIỀN TRỰC TIẾP VÀO TÀI KHOẢN CẢU MÌNH ! MÌNH CẦN REFUND
hóng tin từ bác này

bạn ở ĐN à,vậy mình mang tiền đến tận nhà để mua được ko :D
Ok bạn thôi nhưng bạn sẽ không thấy những gì mình làm đc đâu vẫn là gặp mình mình nhận tiền rồi mình giao dịch vãn là yh hehe:)) nhưng để vụ này các lão kia nói gì và report sao đã . :)) tớ đang hóng được report đây nè

Ok bạn thôi nhưng bạn sẽ không thấy những gì mình làm đc đâu vẫn là gặp mình mình nhận tiền rồi mình giao dịch vãn là yh hehe:)) nhưng để vụ này các lão kia nói gì và report sao đã . :)) tớ đang hóng được report đây nè
ok,nếu được thì bạn inbox số đt khi nào đi lên Hòa Khánh mình sẽ ghé mua :)

ok,nếu được thì bạn inbox số đt khi nào đi lên Hòa Khánh mình sẽ ghé mua :)
Ok bạn. Tớ chỉ học ở hòa khánh. Chút đến truong inbox.

Topic vui ghê :D Lót ass vợ ngồi xem kịch, toàn các pro ẩn danh clone nick với lại dịch vụ vps cạnh tranh ko lành mạnh ko mua rồi vào phán trong khi chả biết nửa chữ cắn đôi về việc thằng em nó làm cái quái gì :D Chưa có bằng chứng gì hết thì các pro để người ta làm ăn đi, mmo mà, ai biết đâu được rồi chuyện nó như thế nào mà phán cứ như lenhi scam rồi trong khi nó chưa scam ai xu nào :D

Topic vui ghê :D Lót ass vợ ngồi xem kịch, toàn các pro ẩn danh clone nick với lại dịch vụ vps cạnh tranh ko lành mạnh ko mua rồi vào phán trong khi chả biết nửa chữ cắn đôi về việc thằng em nó làm cái quái gì :D Chưa có bằng chứng gì hết thì các pro để người ta làm ăn đi, mmo mà, ai biết đâu được rồi chuyện nó như thế nào mà phán cứ như lenhi scam rồi trong khi nó chưa scam ai xu nào :D
thằng @tunvit nói chuẩn nhể? ăn tết xong gé topic làm con vps của nhà ngươi

Cậu cần gì thì lập topic riêng report nhé. Mình sẽ xử lý! Cần phải có proof đàng hoàng. Không nói suông!

BQT đang thắt chặt các dịch vụ VPS or tương tự để bảo vệ quyền lợi của member. Rao bán vps hay server mà ko có bh là ăn cảnh cáo ngay. Tại sao dịch vụ này ko bắt buộc phải đóng bảo hiểm?
BH 5tr là BH VSP. Giờ cứ cho là kinh doanh dịch vụ server đi, để bảo vệ quyền lợi của member thì thiết nghĩ nên đóng bảo hiểm thêm

• Like
Reactions: DCK
:eek: Đọc thấy toàn thánh phán mà ko thấy đứa nào mua lên tiếng,
nếu cái gì cũng rõ mười mươi thì làm sao ng ta làm ăn được nữa :confused:

BQT đang thắt chặt các dịch vụ VPS or tương tự để bảo vệ quyền lợi của member. Rao bán vps hay server mà ko có bh là ăn cảnh cáo ngay. Tại sao dịch vụ này ko bắt buộc phải đóng bảo hiểm?
BH 5tr là BH VSP. Giờ cứ cho là kinh doanh dịch vụ server đi, để bảo vệ quyền lợi của member thì thiết nghĩ nên đóng bảo hiểm thêm
đó lầ vấn đề mà chắc BQT cũng đau đầu vì chưa có hướng đảm bảo, scam vẫn lộng hành, làmh ăn lớn uy tín thì lại bị mấy nhỏ gato

BẢN CHẤT CỦA NÓ KHÔNG PHẢI "ĐÀO BITCOIN" MÀ CẬU . NÓ GỞI TIỀN BẰNG TAY TỪ 2 ACC CÁ NHÂN ThôI ! NÓ DÁM NÓI Ở ĐÂY LÀ NÓ ĐÀO KHÔNG ?
ĐƯA ACC NHẬN REWARD TỪ POOL XEM NÀO !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,926
173,008
Latest member
kientin69

Most viewed of week