Waiting for Answer Topic Server Bitcoin của lenhi426 có mùi huy động vốn rồi scam

Status
Not open for further replies.
BẢN CHẤT CỦA NÓ KHÔNG PHẢI "ĐÀO BITCOIN" MÀ CẬU . NÓ GỞI TIỀN BẰNG TAY TỪ 2 ACC CÁ NHÂN ThôI ! NÓ DÁM NÓI Ở ĐÂY LÀ NÓ ĐÀO KHÔNG ?
ĐƯA ACC NHẬN REWARD TỪ POOL XEM NÀO !
Hóng report lâu quá.......:oops::oops::oops:

BẢN CHẤT CỦA NÓ KHÔNG PHẢI "ĐÀO BITCOIN" MÀ CẬU . NÓ GỞI TIỀN BẰNG TAY TỪ 2 ACC CÁ NHÂN ThôI ! NÓ DÁM NÓI Ở ĐÂY LÀ NÓ ĐÀO KHÔNG ?
bạn khẳng định thế sao ko dùng nick thật report, mình sẽ có đáp án cuối cùng, sợ bạn BAN à

Cậu lập topic post proof lên đi, nói nhiều.
Người mua chưa lên tiếng mà người không mua lại sồn sồn.
:rolleyes::eek::D

Dù cho là vậy cũng chưa đủ bằng chứng để xác nhận là lenhi scam
1: có ai thấy lenhi ko đào coin không, không chứ gì? không thấy ko có nghĩa là không có nhé, lỡ đâu lenhi có cách khác, có ai dám đảm bảo mình biết hết về mọi thứ liên quan bitcoin ko ?
2: em nó scam ai chưa? xin thưa là chưa! Nếu là chưa thì đâu cần làm khó em nó vậy. Từ từ rồi thời gian sẽ trả lời thôi mà, scam hay ko scam thì người trong cuộc chịu trách nhiệm, mình người ngoài cuộc đâu cần làm lớn chuyện dữ vậy, newbie nào sợ thì tránh xa, ai có gan liều mua rồi thì theo thôi.

bạn khẳng định thế sao ko dùng nick thật report, mình sẽ có đáp án cuối cùng, sợ bạn BAN à
Cái chính là @nanino sợ tung ra nick thật là bị mất tiền ngay , bạn chơi bài ngửa là nằm sàn luôn ah . Bạn phải nói rõ, mình sẽ refund 100% số tiền bạn thuê hoặc trừ ít fee rõ ràng rồi chấm dứt dịch vụ với bạn là bro thực sự sẽ xuất hiện thôi mà.

Tôi cũng biết người đứng sau cuộc chơi này là ai....
Conan là đây, inbox 1 cái tên được hem bro ( tò mò quá :D:D:D)

nếu có ng nói là send tay thì cũng k có gì quá lạ cả
có thể chủ dịch vụ dùng $ để đầu tư đào theo cashc nào đó, BTC về ví của chủ rồi chủ pay cho những ng hùn vốn thôi :v

minhf dungf nick that day, hom qa cos vao topic bans server cuar cau hoi sao ko de men cap pool gui id de cau add vao de bit server co dang dao that ko thj cau tl hoa loa gan nhu ko tl vay

Dù cho là vậy cũng chưa đủ bằng chứng để xác nhận là lenhi scam
1: có ai thấy lenhi ko đào coin không, không chứ gì? không thấy ko có nghĩa là không có nhé, lỡ đâu lenhi có cách khác, có ai dám đảm bảo mình biết hết về mọi thứ liên quan bitcoin ko ?
2: em nó scam ai chưa? xin thưa là chưa! Nếu là chưa thì đâu cần làm khó em nó vậy. Từ từ rồi thời gian sẽ trả lời thôi mà, scam hay ko scam thì người trong cuộc chịu trách nhiệm, mình người ngoài cuộc đâu cần làm lớn chuyện dữ vậy, newbie nào sợ thì tránh xa, ai có gan liều mua rồi thì theo thôi.
Cái này tất nhiên là bác nói đúng,dư luận nên có quyền được bàn tán những cái mập mờ , làm ăn kinh doanh mà kiểu mập mờ bí hiểm thế này thì bị AE soi mói là đúng thôi . MMO cũng như cái chợ ai cũng muốn nói lên ý kiến của mình người chê , kẻ khen . Mình không phải là khách hàng của chủ dịch vụ , mình cũng không làm gì cạnh tranh ,vậy tại sao mình phải tốn thời gian để comment . Cũng chỉ là vì tò mò thôi. Vụ này mà đem ra làm cái kèo độ thì đắt hàng lắm đây!

Cái chính là @nanino sợ tung ra nick thật là bị mất tiền ngay , bạn chơi bài ngửa là nằm sàn luôn ah . Bạn phải nói rõ, mình sẽ refund 100% số tiền bạn thuê hoặc trừ ít fee rõ ràng rồi chấm dứt dịch vụ với bạn là bro thực sự sẽ xuất hiện thôi mà.
có vẻ hiểu tính ng khác qua ha, cứ như ae cùng 1 nhà ấy :p hay là vừa muốn đc nhận $, vừa đc dìm hàng, tham quá đấy

mình mới nhận được khiếu nại của suzune ,người trúng giải nên mình mở lại topic này đây là khiếu nại của suzune

@Nhau vào giải quyết nhé ,nếu không trao giải event là scam event bị ban ít nhất 1 tháng đấy

Nhau, maybe :D
@Nhau của topic này đấy ah? Nếu đúng thế thì .................... THÔI RỒI LƯỢM ƠI..............:p:p:p

Chốt một cái là chỉ cần bác chủ sv up info cá nhân lên cho mọi người xem là xong!!!!!
họ và tên, địa chỉ nhà, chứng minh thư, bằng lái xe, sổ hộ khẩu...
đủ info là topic này tự đóng, muốn trade bao nhiêu cũng được hết á :D

Chốt một cái là chỉ cần bác chủ sv up info cá nhân lên cho mọi người xem là xong!!!!!
họ và tên, địa chỉ nhà, chứng minh thư, bằng lái xe, sổ hộ khẩu...
đủ info là topic này tự đóng, muốn trade bao nhiêu cũng được hết á :D

Cho xin luôn cái số đth nhà hàng xóm nhé hahaha.... Thôi dù sao cũng chúc các bác tin tưởng gặp may mắn và chúc cho service đắt hàng

nếu có ng nói là send tay thì cũng k có gì quá lạ cả
có thể chủ dịch vụ dùng $ để đầu tư đào theo cashc nào đó, BTC về ví của chủ rồi chủ pay cho những ng hùn vốn thôi :v
thực sự mmo này đc mấy ai là seller pro , toàn hóng tut và resell, vậy mà cứ mạnh mồm, những ae hiểu chuyện và thực sự giỏi thì ko bao giờ rảnh hơi vào đây nói linh tinh, phải chăng lòng dạ " quá tốt " lo lắng cho tất cả ae

:)) ngồi nghe các thánh phán ác quá nên vào nói một vài câu cho vui.
Nhanh gọn lẹ vài câu thôi.
Đào bitcoin cần thuật toán và ai tìm ra được thuật toán mới thì sẽ đào được nhiều bitcoin.
Còn các bạn bảo sao cấu hình kém mà lại đào được à ?
Vì các bạn sử dụng các thuật toán được share tràn lan trên mạng, đợi họ share ra thì nó đâu còn gì là mới. Đương nhiên nó không kiếm được rồi.
Vậy tại sao lại có các nhà cung cấp các Card và USB, Minner, Pool bán với giá siêu lớn. Vì sao ?
Vì thực ra trong các thiết bị họ bán ra đều chứa các thuật toán mới họ tìm ra, và tất nhiên bên ngoài danh nghĩa họ bán thiết bị này nhưng nó là bán thuật toán mà họ đã cài vào đó.
Tiền từ cá nhân sent cho các bạn là vì sao ?
Số tiền đào tìm được từ thuật toán đào sẽ chuyển thẳng vào số BIT của bạn chủ servers và API trong tài khoản BIT của bạn chủ này sẽ pay theo phần trăm các cá nhân tham gia vào thuật toán này ( các khách hàng mua )
Còn đừng ai hỏi thuật toán là gì mà không nói được, hay dấu không cho vào servers.
Có ai mang miếng cơm của bạn ra cho người ta ăn không ăn rồi, rồi lại share tràn lan, nó lại thành cũ và nó lại không đào được bit rồi.

có vẻ hiểu tính ng khác qua ha, cứ như ae cùng 1 nhà ấy :p hay là vừa muốn đc nhận $, vừa đc dìm hàng, tham quá đấy
Mình liên quan gì đến ai ah. Đa số mọi người đều có tâm lý vậy mà . Mình cũng hiểu đc đôi chút tâm lý của bạn lúc này. Bạn chỉ là resell thôi . Ông nhau với mienphitenmienquocte gì đó là người khởi xướng vụ này, và hiện tại đã ở trong bóng tối quan sát tình hình . Người ta sell cho bạn giá chắc chỉ 30$ . bạn sell 60$ lãi suất 100-150%/1 tháng. Tức là bạn chỉ cần bỏ 30$ một tháng bạn kiếm về 120-150$ cái này không ai tin đâu nhé. Lãi 400-500% / 1 tháng. Bán cả thế giới đi đầu tư để sang thế giới khác ở quá.

thực sự mmo này đc mấy ai là seller pro , toàn hóng tut và resell, vậy mà cứ mạnh mồm, những ae hiểu chuyện và thực sự giỏi thì ko bao giờ rảnh hơi vào đây nói linh tinh, phải chăng lòng dạ " quá tốt " lo lắng cho tất cả ae
Em bình tĩnh đi, bình tĩnh đi em :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,006
173,072
Latest member
kryptostars

Most viewed of week

Most discussed of week