Waiting for Answer Topic Server Bitcoin của lenhi426 có mùi huy động vốn rồi scam

Status
Not open for further replies.

mr2006

Junior
Reactions
40
MR
0.001
Hôm nay có theo dõi topic về việc cho thuê server bitcoin giá 60$ / tháng của lenhi426. Mình có những nghi vấn sau:

1. Giá thuê là 60$ / tháng, thu nhập 1 ngày 4-5$ thì 1 tháng dc khoảng 140 - 150 $, quá ngon, tội gì phải đi cho thuê lại, rồi còn vấn đề phải support cho khách hàng mất thời gian. Thời gian đó để setup server rồi rung đùi chờ tiền về.

2. Mình nghi ngờ đây là huy động vốn vì có thấy 1 nick là lenhi426 vào topic Cày Bitcoin ở vOz để do la hỏi thăm, còn nói là mới đặt cọc lấy 4 con R9 290 ở hanoinew.

Kịch bản là cho thuê server nói là chuyên dụng để cày bitcoin, sau khi nhận tiền thì sẽ đi mua 1 ít BTC để lâu lâu send vào tk của các khách đã thuê server để lấy lòng tin, sau khi lấy dc lòng tin khách hàng thì sẽ bán số lượng lớn, sau đó scam 1 cú thật ngoạn mục.

Anh e ai cùng quan điểm vào cho ý kiến nào.

Xác nhận là bác ấy có đặt mua 4 con 290 .Cm nó nghi vấn lừa tiền để lấy 4 em r9 290 đây mà.Nếu đúng thật thì thủ đoạn có vẻ nham hiểm vãi ra.4 cái 290 X 10tr500k/1 cái =42 triệu, vị chi anh ấy bán chừng 40 cái "server" là đủ tiền làm 4 con card rồi :)) . Hóng mấy bác đã mua, trong vòng chừng 5-10 ngày mà ko thấy ví tăng tiền thì hiểu cm về số phận đồng tiền mấy bác đi đâu lun nhe.

Chắc chắn là send tay BTC cho khách hàng rồi, t còn đoán dc người phía sau màn kịch này là ai.

là trùm cuối :D

Những topic nghi vấn như thế này thì nên cho nó vào box Scam ấy!
@captchater cho vào box đó roi Waiting for Answer đi cậu

giờ mua card cày BTC bằng niềm tin à =))

mấy cậu nói ko trúng rồi :D

mình có nhắc chủ topic verify info cá nhân cho BQT và share ít info cá nhân thật cho mọi người để có niềm tin mà không thấy chủ topic đả động đến :)

để xem tình hình đã, nếu ổn định chắc qua tết topic mới cho mở trở lại,

m đã bỏ tiền ra để làm chuột bạch, 5 phút đầu vừa setup thì tiền về liền, còn lúc sau đợi dài cổ luôn,nghe cũng có mùi rồi đây

hóng xem sao , nếu mà là mình đầu tư tiền cắm chẳng tội gì phải đi sell làm gì , nhiều ăn nhiều ít ăn ít , với MMO này lòng tin có giới hạn lắm , cũng có thể là người ngay thẳng nhưng cũng có thể ra sao thì sao ?

giờ mua card cày BTC bằng niềm tin à =))

mấy cậu nói ko trúng rồi :D
mua thì đc nhưng tùy vào giá và muốn chơi xách tay hay ko nha bạn

anh @lenhi426 ơi, anh vào nói gì cho mọi người hiểu rõ hơn với!

Sẽ có 2 vấn đề xảy ra ngay khi Close topic:

1 Scam lun ngay bây giờ.

2 Sẽ refund với lí do scripts ko hoạt động trên server nữa (do số tiền scam chưa to)

thì ý mình là lenhi ko làm như mấy cậu nghĩ. cái lenhi bán cày ra thẳng BTC mà :D
Cái gì làm bằng chứng là mấy "con server" đó cày ra được BTC, có cho khách hàng log vào đâu @@

nghe giống kiểu vay lãi suất cao quá, trả lãi ít bữa có người khen ngon là đổ xô vào.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week