Waiting for Answer Topic Server Bitcoin của lenhi426 có mùi huy động vốn rồi scam

Status
Not open for further replies.
giờ thì khó nói cam quýt hay ko , nhưng mà với hình thức gần như chơi HỤI ( miền nam nói ) HUY ĐỘNG VỐN ( nghĩa chung ) chúng ta phải rất QUÁCH TỈNH vào vấn đề nhạy cảm là $ , tối qua để ý 1 bài phân tích

http://mmo4me.com/threads/dich-vu-ban-server-dao-bitcoin-cua-lenhi426.150791/

bạn chủ bài DCK đúng là 1 trùm BTC , tuy mình ko hiểu lắm về BTC nhưng qua những commet thì các bạn thấy rõ :D 10 người đọc thì 8 người nghĩ là chơi hụi rồi :D , sau 2 bài này đảm bảo các bạn góp 60$ để mua sever đảm bảo sẽ không bị sao 1 là ăn đc hết chu kỳ 2 là .... , đó chỉ là ý kiến khách quan của mình thôi , ko dám nói nhiều sợ có gạch

admin đã khóa topic bán hàng bên kia của bạn Đặng Quang Hiếu sống tại Đà Nẵng nhé , chả phải gái gì đâu :)
Ý mình ko phải việc đóng topic mà là thông báo chuyện khác, đề nghị admin lập topic thông báo do bạn kia làm trái với luật forum nên sẽ trả lại $ bảo hiểm và đề nghị những ai có khúc mắc cứ yêu cầu bạn kia thanh toán, trong thời hạn 1 tuần nếu ko còn ai khiếu kiện sẽ trả lại $ bảo hiểm cho bạn kia và mọi chuyện sau đó sẽ không giải quyết ( Admin đã từng trả lại $ bảo hiểm với 1 vài bạn do lách luật trong bảo hiểm rồi mà)

Có gì đâu mà mình phải lên tiếng. Khi nào có ngượi kiện gì tớ. Tớ đứng ra giải quyết. Chứ tớ k rảnh đi nói chuyện với lũ trẻ trâu.
Ai rảnh thì nói tiếp đi nhá.
Tớ vậy đó. Khi nào có gì mới can thiệp
:D Mình phục bạn thật, giờ mà vẫn giữ được thái độ bình tĩnh như thế này.
Mình ở trường hợp bạn thì:
- Nếu mình làm ăn chân chính: mình đã nổi điên lên và kiện lại nhưng ai đã tố cáo bạn, bọn nó vô tình chen chân vào làm lỡ mất cơ hội làm ăn của bạn. Bitcon đào được càng ngày càng ít, mất đi một ngày là mất đi một lượng thụ nhập.
- Nếu mình là scam: giờ này mình đã cao bay xa chạy chứ ko còn ở đây mà huyên thuyên làm gì.
- Nếu mình đang phân vân chưa quyết định được nên scam hay nên bỏ: mình sẽ chỉ âm thầm theo dõi dư luận diễn biến như thế nào thôi.

:D Cách hành xử của bạn quả thật là ngoài dự liệu khiến mình bội phục.

- Nếu mình làm ăn chân chính: mình đã nổi điên lên và kiện lại nhưng ai đã tố cáo bạn, bọn nó vô tình chen chân vào làm lỡ mất cơ hội làm ăn của bạn. Bitcon đào được càng ngày càng ít, mất đi một ngày là mất đi một lượng thụ nhập.
- Nếu mình là scam: giờ này mình đã cao bay xa chạy chứ ko còn ở đây mà huyên thuyên làm gì.
- Nếu mình đang phân vân chưa quyết định được nên scam hay nên bỏ: mình sẽ chỉ âm thầm theo dõi dư luận diễn biến như thế nào thôi.

BH 5tr kìa cậu, được vài người mua làm gì bằng số tiền BH :(

BH 5tr kìa cậu, được vài người mua làm gì bằng số tiền BH :(
Chỉ cần 4 người mua thì đã bằng rồi, mà hình như ít nhất phải x 10 như thế :D:D:D

Dịch vụ Của lenhi426 có vấn đề rồi ...
MÌnh có mua test thử 1 server .
Chạy tới trưa nay là đủ 24h .. tiền thì về (~~4$) . Vấn đề ở đây là """ KHÔNG CÓ ĐÀI COIN HAY GÌ HẾT , MÀ LÀ him TỰ CHUYỂN TIỀN CHO MÌNH THÔNG QUA 2 TÀI KHOẢN của him" . TIỀN KHÔNG PHẢI TỪ POOL PAY VỀ WALLET CỦA MÌNH. nẾU TỪ POOL SETTING chế độ auto payout thì minimum payout không phải nhỏ vậy !
SỐ TIỀN CHUYỂN VỀ CHO TỪNG TRANSACTION RẤT NHÒ : TỪ 0.0002 - 0.0005btc . ban ngày thì cách hơn 1h gởi 1 lần .. tối 10h hơn tới 7g sáng thì mới thấy gởi tiếp !
rỏ ràng đây là hình thức huy động vốn rồi ! ăn cam bác này rồi . mọi người cẩn thận !

tks

cái này giống như mình ra ngoài đời rủ người ta làm mmo người ta bảo mình lừa đảo =)) éo cần hiểu mmo là cái gì :D

Tớ chưa làm gì nên tớ bình thường. Khi nào mà $ của khách không tăng khách pm mình mình kiểm tra . Lỗi thì mình refund liền thôi. Chứ mấy đồng đó ôm chạy, sau này đẻ con ra con con mình chịu khổ. Đời mà làm gì cũng có quả báu thôi. Kệ cho chúng trẻ trâu kia nó cứ phán và comment cũng không cần khách mua . Ai mua rồi thì cứ chơi . :)

Chỉ cần 4 người mua thì đã bằng rồi, mà hình như ít nhất phải x 10 như thế :D:D:D
Sau hết chu kỳ lãi hoàn vốn này , ai đã từng mua và đc trả đầy đủ mình vẫn không bao giờ tin vì , " thả con săn sắt bắt con cá rô " . Cá tự dưng sẽ lao vào nhiều thôi khi ta quăng mồi cho nó ăn !. Đợi số lượng cá kha khá ta nhấc một mẻ lưới chắc ăn đc không ít đâu.

Đúng như thớt nói .... Dịch vụ Của lenhi426 có vấn đề rồi ...
Chạy tới trưa nay là đủ 24h .. tiền thì về (~~4$) . Vấn đề ở đây là """ KHÔNG CÓ ĐÀI COIN HAY GÌ HẾT , MÀ LÀ him TỰ CHUYỂN TIỀN CHO MÌNH THÔNG QUA 2 TÀI KHOẢN của him" . TIỀN KHÔNG PHẢI TỪ POOL PAY VỀ WALLET CỦA MÌNH. nẾU TỪ POOL SETTING chế độ auto payout thì minimum payout không phải nhỏ vậy !
SỐ TIỀN CHUYỂN VỀ CHO TỪNG TRANSACTION RẤT NHÒ : TỪ 0.0002 - 0.0005btc . ban ngày thì cách hơn 1h gởi 1 lần .. tối 10h hơn tới 7g sáng thì mới thấy gởi tiếp !
rỏ ràng đây là hình thức huy động vốn rồi ! ăn cam bác này rồi . mọi người cẩn thận !

tks​

tks
thank bạn thì bạn cứ coi đi khi nào nó có vấn đề quá lâu so với thời gian . Chẻn hạn như 1 ngày $ không lên. Cậu cứ pm yh cậu mua sẽ được giải quyết. Cảm ơn cậu . hehe :))

tks
cam thì report + proof đi bạn, cho nó nhanh hết phim :D

thank bạn thì bạn cứ coi đi khi nào nó có vấn đề quá lâu so với thời gian . Chẻn hạn như 1 ngày $ không lên. Cậu cứ pm yh cậu mua sẽ được giải quyết. Cảm ơn cậu . hehe :))

VẤN ĐỀ BẢN CHẤT Ở ĐÂY LÀ : "CẬU SELL DỊCH VỤ SERVER ĐỂ ĐÀO BITCOIN" , NHƯNG HOÀN TOÀN KHÔNG CÓ ĐÀO BTC NHƯ CẬU NÓI, MỤC ĐÍCH CỦA CẬU LÀ GÌ MÌNH KHÔNG BIẾT. MÌNH MUA LÀ MUA DỊCH VỤ ĐÀO BTC ĐỂ NGÂM CỨU CHỨ KHÔNG PHẢI GỞI TIỀN CHO CẬU, ĐỂ HÀNG GIỜ CẬU GỞI TIỀN TRỰC TIẾP VÀO TÀI KHOẢN CẢU MÌNH ! MÌNH CẦN REFUND

VẤN ĐỀ BẢN CHẤT Ở ĐÂY LÀ : "CẬU SELL DỊCH VỤ SERVER ĐỂ ĐÀO BITCOIN" , NHƯNG HOÀN TOÀN KHÔNG CÓ ĐÀO BTC NHƯ CẬU NÓI, MỤC ĐÍCH CỦA CẬU LÀ GÌ MÌNH KHÔNG BIẾT. MÌNH MUA LÀ MUA DỊCH VỤ ĐÀO BTC ĐỂ NGÂM CỨU ... MÌNH CẦN REFUND .

Cậu cần gì thì lập topic riêng report nhé. Mình sẽ xử lý! Cần phải có proof đàng hoàng. Không nói suông!

VẤN ĐỀ BẢN CHẤT Ở ĐÂY LÀ : "CẬU SELL DỊCH VỤ SERVER ĐỂ ĐÀO BITCOIN" , NHƯNG HOÀN TOÀN KHÔNG CÓ ĐÀO BTC NHƯ CẬU NÓI, MỤC ĐÍCH CỦA CẬU LÀ GÌ MÌNH KHÔNG BIẾT. MÌNH MUA LÀ MUA DỊCH VỤ ĐÀO BTC ĐỂ NGÂM CỨU CHỨ KHÔNG PHẢI GỞI TIỀN CHO CẬU, ĐỂ HÀNG GIỜ CẬU GỞI TIỀN TRỰC TIẾP VÀO TÀI KHOẢN CẢU MÌNH ! MÌNH CẦN REFUND
Topic đóng từ hôm qua, bạn mới joint today --> Siêu tàng hình luôn. Cần thì lập topic up proof và đề nghị refund bằng acc chính đi

VẤN ĐỀ BẢN CHẤT Ở ĐÂY LÀ : "CẬU SELL DỊCH VỤ SERVER ĐỂ ĐÀO BITCOIN" , NHƯNG HOÀN TOÀN KHÔNG CÓ ĐÀO BTC NHƯ CẬU NÓI, MỤC ĐÍCH CỦA CẬU LÀ GÌ MÌNH KHÔNG BIẾT. MÌNH MUA LÀ MUA DỊCH VỤ ĐÀO BTC ĐỂ NGÂM CỨU ... MÌNH CẦN REFUND .
ví btc của bạn là gì, để mình check, đừng có kiểu lập nick mới rồi nối sàm ở đây, mình ko ăn của ai cả, cứ đường đường chính chính mà nói, ko phải dấu mặt

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member
kientruc0

Most viewed of week

Most discussed of week