Waiting for Answer Topic Server Bitcoin của lenhi426 có mùi huy động vốn rồi scam

Status
Not open for further replies.
Có gì đâu mà mình phải lên tiếng. Khi nào có ngượi kiện gì tớ. Tớ đứng ra giải quyết. Chứ tớ k rảnh đi nói chuyện với lũ trẻ trâu.
Ai rảnh thì nói tiếp đi nhá.
Tớ vậy đó. Khi nào có gì mới can thiệp

Có gì đâu mà mình phải lên tiếng. Khi nào có ngượi kiện gì tớ. Tớ đứng ra giải quyết. Chứ tớ k rảnh đi nói chuyện với lũ trẻ trâu.
Làm như ai cũng ngu hết :rolleyes:

proof chuyển tiền chứng minh được cái gì , bạn có cần mình show proof giao dịch 400 triệu giữa mình với site *** không , không lẽ nói mình win 100% , proof chả nói lên cái vấn đề gì ở đây , bên topic kia đã đưa ra hình ảnh cho thấy bạn dùng chính nick mình để chuyển cho các acc khác

:) có gì mọi người cứ nói ! Edit bài

Last edited:
Trẻ trâu nhìn cái ảnh không biết là gì.

( Hi vọng trong ngày nay sẽ cho các bạn đã mua sẽ hiểu )
Giờ bận nên nói vài câu chứ không có thời gian để viết 1 bài hoàn chỉnh cho lũ trẻ trâu đó ngó

Nếu gặp các bạn lòng tham các bạn có đi scam 200 triệu động này không.
up từng hình sẽ chú thích cho các bạn rõ nhé
Tôi và anh Nam đã có giao dịch với nhau rất lớn về số tiền mua acc azure

Và đây là số tiền nhận tập 1 ( đại diện 203 triệu nhé, trước kia nữa mà thôi không cần)

[/URL]

Sau đó azure chết tớ không thích bảo hành thì refund. Tổng tiền trước kia và nhận 203 triệu thì tớ phải refund 216 triệu ( nhớ nhà vậy)

[/URL]

Và sau đó tớ ra ATM Gởi . Tớ thấy các bạn rảnh rỗi quá đi nói xấu trong khi người mua thì không ai nói gì. Chỉ có thèn Sao bien vs mấy bạn không mua cứ adua phong trào :))

Chưa thấy liên quan j đến server đào bitcoin cả, chỉ toàn là proof chuyển tiền thôi à!

Chưa thấy liên quan j đến server đào bitcoin cả, chỉ toàn là proof chuyển tiền thôi à!
chú trẻ trâu thì mình không chấp cả :)) sever nói làm gì nhĩ. Mắc gì tớ nói lên lộ tool nhĩ
Tớ đâu ngu đâu.
Chưa ai nói kiện gì tớ scam sever mà nhĩ. Bạn kiện đi tớ đối chấp cho . Tớ chỉ up cái hình là các bạn nói tớ scam 100 cũ 200 cũ
Nếu scam thì sao trước kia không scam đi giờ scam làm gì !!!

Cứ để những người tham gia sau 20 ngày có report scam ko, ko bik chủ thớt có đào thiệt hay ko, tạm thời close topic lại và đợi mấy người đó report rồi tính sau, theo mình nghĩ là như vậy.

Nếu scam thì cũng ít người, nếu ko scam thì ai muốn đầu tư thì đầu tư, đã nói là đầu tư thì cũng có cái rủi cái may !!!

VPS bạn sell là chuyện của bạn , VPS rõ ràng bạn sell bạn có lãi , làm ăn lâu dài thì lãi nhiều hơn . Trong khi cái đào bitcoin này bạn phải chứng minh lãi có được từ đâu hoặc cái proof bạn đào trên màn hình thì AE mới tin được

VPS bạn sell là chuyện của bạn , VPS rõ ràng bạn sell bạn có lãi , làm ăn lâu dài thì lãi nhiều hơn . Trong khi cái đào bitcoin này bạn phải chứng minh lãi có được từ đâu hoặc cái proof bạn đào trên màn hình thì AE mới tin được
mắc gì mình chứng. Các bạn đừng adua mà bảo mình chứng gì cả! ai mua thì comment bạn không mua thì bấm nút out!

mắc gì mình chứng. Các bạn đừng adua mà bảo mình chứng gì cả! ai mua thì comment bạn không mua thì bấm nút out!
buôn bán mà nói chuyện thế này , không có gì chứng minh , chắc mình bấm nút để các gà khác vào scam à , proof mình post cả 400 triệu lên thế mình huy động được vốn không :)

buôn bán mà nói chuyện thế này , không có gì chứng minh , chắc mình bấm nút để các gà khác vào scam à , proof mình post cả 400 triệu lên thế mình huy động được vốn không :)
Tớ nc đoàng hoàng mà nhĩ :))
Tớ chứng minh thì lộ hàng cách tớ chơi thì sao nhĩ
Tớ đâu phải thèn ngu. Khi nào có người kêu ca thì lúc đó tớ sẽ chứng minh. ok?
Tiền đâu mất bạn 1 xu nào đâu nên bạn có thể đừng đánh loãng topic. Close

Tớ nc đoàng hoàng mà nhĩ :))
Tớ chứng minh thì lộ hàng cách tớ chơi thì sao nhĩ
Tớ đâu phải thèn ngu. Khi nào có người kêu ca thì lúc đó tớ sẽ chứng minh. ok?
Tiền đâu mất bạn 1 xu nào đâu nên bạn có thể đừng đánh loãng topic. Close
topic này đâu phải topic sell của bạn , đang bàn về việc huy động vốn của bạn mà , mình bàn sai chủ đề à , hay bạn có quyền trên tất cả topic

topic này đâu phải topic sell của bạn , đang bàn về việc huy động vốn của bạn mà , mình bàn sai chủ đề à , hay bạn có quyền trên tất cả topic
người ta đang bán hàng mà có 2pic report scam này nọ trong khi chưa ai mua chính thức lên tiếng report cả, toàn ng k mua vào nói thì ngta buôn bán kiểu mẹ gì?
đồng tiền của ai thì ng nấy tự biết cách mà giữ chứ bạn cũng chẳng thể giữ đc thay cho ngta, mà mình thấy bạn nói hơi nhiều và đi hơi xa rồi.
ai có vốn và muốn có cơ hội mới tuy hơi mạo hiểm thì cứ đầu tư thôi.
ai vốn ít mà muốn đầu tư nhưng lo scam thì cứ âm thầm theo dõi.
còn ai k quan tâm thì đi ra. thế thôi

người ta đang bán hàng mà có 2pic report scam này nọ trong khi chưa ai mua chính thức lên tiếng report cả, toàn ng k mua vào nói thì ngta buôn bán kiểu mẹ gì?
đồng tiền của ai thì ng nấy tự biết cách mà giữ chứ bạn cũng chẳng thể giữ đc thay cho ngta, mà mình thấy bạn nói hơi nhiều và đi hơi xa rồi.
ai có vốn và muốn có cơ hội mới tuy hơi mạo hiểm thì cứ đầu tư thôi.
ai vốn ít mà muốn đầu tư nhưng lo scam thì cứ âm thầm theo dõi.
còn ai k quan tâm thì đi ra. thế thôi
Bán hàng khác với hình thức huy động vốn bạn nhé, nếu như các bạn kia chứng minh được số $ nhận được không phải từ việc đào BTC mà nhận từ người khác gởi --> Huy động vốn (làm gì chưa biết :D:D:D) thì chắc nhờ Admin làm 1 topic thông báo quá :p

Bán hàng khác với hình thức huy động vốn bạn nhé, nếu như các bạn kia chứng minh được số $ nhận được không phải từ việc đào BTC mà nhận từ người khác gởi --> Huy động vốn (làm gì chưa biết :D:D:D) thì chắc nhờ Admin làm 1 topic thông báo quá :p
admin đã khóa topic bán hàng bên kia của bạn Đặng Quang Hiếu sống tại Đà Nẵng nhé , chả phải gái gì đâu :)

admin đã khóa topic bán hàng bên kia của bạn Đặng Quang Hiếu sống tại Đà Nẵng nhé , chả phải gái gì đâu :)
ai nói mình con gái đâu nhĩ :)) bạn nói à

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,860
172,936
Latest member
douwynco

Most viewed of week

Most discussed of week