Waiting for Answer Topic Server Bitcoin của lenhi426 có mùi huy động vốn rồi scam

Status
Not open for further replies.
Kịch hay tùy thuộc vào các bạn!

câu này thường được dịch là nếu mà có report scam thì tớ sẽ scam ngay lập tức đó , bạn nào thích tớ scam sớm thì report đi ?

Hôm nay đóc biến động, ngồi trây đóc rất căng thẳng. May mà có topic vui như ri làm mình thức ngủ cũng đỡ buồn.

Tớ thích câu này " Kịch hay tùy thuộc vào các bạn! "
theo mình nghĩ thế này :D các bạn muốn lâu ăn cam thì im lặng đợi mình câu thêm khách => các bạn mua đầu tiên sẽ đc hoàn vốn => các bạn sau chết cmn hết, còn các bạn đã mua rồi mà giờ ý kiến thì xác cmn định đi là vừa :D

Những ai trẻ trâu thì chỉ là trẻ trâu
=))
Đời ni không dám scam ai
Up cái hình cho chú mi !

Khuya rồi nên up tạm cái hình đó
Còn ai rảnh thì kịch hay ngày mai còn tùy thuộc các bạn
tớ không rảnh để comment nhiều vs các cậu!
Ai đã mua và đang dùng thì report tớ khi thấy tớ chưa ok cho lắm!
Tớ đáp hết!

cũng tình buy thử mà còn phân vân nay lại ra topic rồi !

=))
Đời ni không dám scam ai
Up cái hình cho chú mi !

Tớ đáp hết!
Bức hình này thì nói lên được gì nhỉ ngày 4-5-tháng 12 -2013 bạn đã chuyển tiền đi đến một người poorf chat nói gì mình cũng không hiểu luôn . AE ai nói hộ mình ý nghĩa của 2 pic này với!

Bức hình này thì nói lên được gì nhỉ ngày 4-5-tháng 12 -2013 bạn đã chuyển tiền đi đến một người poorf chat nói gì mình cũng không hiểu luôn . AE ai nói hộ mình ý nghĩa của 2 pic này với!
thì chú không phải người việt nam nên chú mới khong hiểu tiếng việt và không thông minh
Ai nói nói đi nhá
Đi ngủ
:))
Ai thích ăn không thích ăn thì chịu

=))
Đời ni không dám scam ai
Up cái hình cho chú mi !

Tớ đáp hết!

:DHay, anh em đang nghi vấn bác làm sao đào ra coin, bác không tập trung vào giải thích chi tiết kỹ thuật để giải toả nghi ngờ của mọi người lại có thời gian rãnh chụp mấy cái này đánh trống lãng.
Mình phải công nhận trong diễn dàn mmo4me lắm ngoạ hổ tàng long thật. Bác lenhi426 này cao thủ, mình khâm phục thật, tiếc là thiên ngoại hữu thiên, cao nhân tắc có cao nhân trị, kịch hay lại bị giang dở rồi.

Khoe xiền nhiều, khoe bảo hành chu đáo... chứ chả liên quan gì đến cái chủ đề topic này

=))
Đời ni không dám scam ai
Up cái hình cho chú mi !

Tớ đáp hết!
đệ tử cường hen có khác , lúc nào cũng bình tĩnh :D

:DHay, anh em đang nghi vấn bác làm sao đào ra coin, bác không tập trung vào giải thích chi tiết kỹ thuật để giải toả nghi ngờ của mọi người lại có thời gian rãnh chụp mấy cái này đánh trống lãng.
Mình phải công nhận trong diễn dàn mmo4me lắm ngoạ hổ tàng long thật. Bác lenhi426 này cao thủ, mình khâm phục thật, tiếc là thiên ngoại hữu thiên, cao nhân tắc có cao nhân trị, kịch hay lại bị giang dở rồi.
Khoe xiền nhiều, khoe bảo hành chu đáo... chứ chả liên quan gì đến cái chủ đề topic này
thế mà em bảo up 2 cái pic để làm gì , thì quay ra bảo mình ko phải người VN ko biết TV. Chán

Bác ấy là người "Cam"puchia hay sao ý? Người cam làm sao nhận ra người Việt :D

Vui là chính ạ! Đừng hiểu lầm nhá :mad:
Èo lại gặp AE có ngôn từ thâm độc quá " Cam " puchia . cái này e là người Việt hiểu ah nha!

comment này hay :D mình like

Hiểu là chuyển tiền từ ATM Hòa Khánh - Đà Nẵng............ Vậy thôi@@@ :D:D:D

thì chú không phải người việt nam nên chú mới khong hiểu tiếng việt và không thông minh
Ai nói nói đi nhá
Đi ngủ
:))
Ai thích ăn không thích ăn thì chịu
Thách ông này đi ngủ đc bi giờ! Chắc chắn vẫn online và theo dõi topic này!

Tiền nhiều quá tối nay sao ngủ được :rolleyes: , mình còn lâu mới đưuọc như cậu ta .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,753
172,815
Latest member
iwin68credit1

Most viewed of week

Most discussed of week