Waiting for Answer Topic Server Bitcoin của lenhi426 có mùi huy động vốn rồi scam

Status
Not open for further replies.
để xem tình hình đã, nếu ổn định chắc qua tết topic mới cho mở trở lại,

m đã bỏ tiền ra để làm chuột bạch, 5 phút đầu vừa setup thì tiền về liền, còn lúc sau đợi dài cổ luôn,nghe cũng có mùi rồi đây

Tien ve vao thang vi Blockchain ha cau? tiền mà vào thẳng Blockchain hay Coinbase thì 90% là scam vì chả có cái pool nào trả tiền thẳng vào mấy cái ví đó cả. Các cậu phải tự đi đào Bitcoin bằng máy mới thấy. Dàn máy cùi bắp của tớ ~$600 chỉ đào được hơn $4/ ngày. $60/ tháng mà lời còn hơn $600 à :eek: Làm gì có chuyện server VPS nào mà mạnh hơn máy có GPU. Trên TG chả có ai mua bán server VPS chuyên để đào Bitcoin cả. Cái này mới thấy lần đầu luôn

các bạn yên tâm bỏ tiền ra mua đi :)) bh 5 triệu lận mà :) làm đúng rules rồi thì thôi :)) cấm người ta à

nói thật lúc đầu mình cũng đã nghĩ ngay như này rồi
60$ thu của 1 người...
1 ngày pay cho người đó 5$
60$ bác đó pay đc 12 ngày rồi...
12 ngày đó tạo quá nhiều được lòng tin để scam của những người sau rồi

Lúc đọc topic cũng có chút ghi ngờ. server window để cày btc mà sau khi cài phần mềm sẽ k login vào được nữa cũng khó hiểu. Thêm nữa là bạn này đã chuột bạch
để xem tình hình đã, nếu ổn định chắc qua tết topic mới cho mở trở lại,
m đã bỏ tiền ra để làm chuột bạch, 5 phút đầu vừa setup thì tiền về liền, còn lúc sau đợi dài cổ luôn,nghe cũng có mùi rồi đây
vừa chạy 5p tiền về :D giờ payout nhanh vãi cả ra

các bạn yên tâm bỏ tiền ra mua đi :)) bh 5 triệu lận mà :) làm đúng rules rồi thì thôi :)) cấm người ta à
5tr BH to quá ha :D sao bạn ko nghĩ đến mực ng dùng nhiều 1 tháng 60$/1 ng nếu 10 người cùng thuê ? sẽ là 600$=>12tr hơn con số BH 5tr chưa nếu đã làm dịch vụ dạng này phải công khai số ng thuê lên để mọi người biết . ai vào sau thuê sau nếu ăn cam sẽ ko đc chia tiền bảo hiểm vậy là chắc cú nhất. BH 5tr 5ng thuê là hơn số tiền BH rồi MMO mình đầy những vụ chơi chiều đóng BH xong mua bán rồi bán cam hơn BH nhiều tuy rằng 1 ng gd 1 ít thôi đấy nhưng nhìu ng sẽ khác

Có hay không hỏi ông trúng Even hôm bữa là biết chứ gì :D. Đúng là Cày Coin thì chưa hề thấy Coin về ngay luôn ví he he. Nếu không setup theo kiểu cày cố mà họ setup code để chạy 1 chương trình kiếm BTC thì sau :D. chờ xem thế nào :D

với độ khó của thuật toán BTC hiện tại tớ không tin có một loại VPS nào có thể giải mã nổi. Chưa kể mức giá cậu lenhi đưa ra là quá thấp so với mặt bằng chung. Sao không lôi ra mà cầy đi. Đem sell làm gì nhỉ

Tien ve vao thang vi Blockchain ha cau? tiền mà vào thẳng Blockchain hay Coinbase thì 90% là scam vì chả có cái pool nào trả tiền thẳng vào mấy cái ví đó cả. Các cậu phải tự đi đào Bitcoin bằng máy mới thấy. Dàn máy cùi bắp của tớ ~$600 chỉ đào được hơn $4/ ngày. $60/ tháng mà lời còn hơn $600 à :eek: Làm gì có chuyện server VPS nào mà mạnh hơn máy có GPU. Trên TG chả có ai mua bán server VPS chuyên để đào Bitcoin cả. Cái này mới thấy lần đầu luôn
khoanh vùng là hình ảnh số btc đã về từ 6h đên bây giờ

p/s: c có thể chỉ m cách đào btc hoặc các dạng khác giống btc trên máy thật không, qua tết m định đầu tư vào 20 củ để mua card màn hình để đào. có thể inbox m cái yahoo của bạn dc không, biết đào tốn điện nhưng sắp tới về nhà, điện xài ở nhà ông già lo nên đào dc bn thì là của m hết, k lo tiền điện @@

nếu dc m sẽ trả công cho bạn bằng btc, coi như phí c cài đặt.

Chuẩn đấy chủ thớt . Thuê 1 con 60$ mà 1 tháng đào đc 120-150$ , mà thuê khách chỉ chuyển tiền và ngồi chờ tiền về ví btc mà không đc biết mặt mũi con VPS của mình mua nó ra sao vậy thì VPS có phải là thật không hay chỉ sent BTC bằng tay một ít cho AE lao vào thật nhiều . Info chưa có gì cả , BH 5tr thì nói lên đc uy tín gì , Và tất nhiên scam thì các bạn biết kêu ai. Với lãi suất > 100%/1 tháng. 60$ 1 tháng sau đc 60$ nữa là 120$ . Ngon ăn vậy sao không tự mình cầm cố sổ đỏ, vay nợ lãi suất 10%/ 1 tháng vẫn lời chán ra. Nếu các bạn là người biết cái này và nó kiếm tiền đc thật thì các bạn ăn một mình hay cho thuê như thớt.

5tr BH to quá ha :D sao bạn ko nghĩ đến mực ng dùng nhiều 1 tháng 60$/1 ng nếu 10 người cùng thuê ? sẽ là 600$=>12tr hơn con số BH 5tr chưa nếu đã làm dịch vụ dạng này phải công khai số ng thuê lên để mọi người biết . ai vào sau thuê sau nếu ăn cam sẽ ko đc chia tiền bảo hiểm vậy là chắc cú nhất. BH 5tr 5ng thuê là hơn số tiền BH rồi MMO mình đầy những vụ chơi chiều đóng BH xong mua bán rồi bán cam hơn BH nhiều tuy rằng 1 ng gd 1 ít thôi đấy nhưng nhìu ng sẽ khác
hỏi tôi làm chi :) hỏi admin đi :))

cái này chỉ đánh vào lòng tin mấy bạn ham tiền thui, trước có mấy topic của cậu vĩnh mình đã tham gia nên biết site nó fix lên tục ko dễ ăn đâu, đời ko ai đem miếng cơm đi share đâu cậu, mua đó lỗ là chắc :rolleyes: . Tớ cắm 6 vps 56g 3 ngày dc 3-4$ sau đó dậm chân tại chổ ....

:( đậu mọe nếu ăn cam thì tiền éo đâu mua quà tết cho em út ở nhà,đàn trẻ thơ ngây chờ mong anh trai,sẽ đem về cho tà áo mới,,,3 ngày xuân đi khoe khắp làng,,,,

:( đậu mọe nếu ăn cam thì tiền éo đâu mua quà tết cho em út ở nhà,đàn trẻ thơ ngây chờ mong anh trai,sẽ đem về cho tà áo mới,,,3 ngày xuân đi khoe khắp làng,,,,
nhìn sơ qua là biết ngay, cậu có phải là bạn bè giúp sức cho nó không vậy ,cắm dc vậy sao nó ko cắm , BTC treo lúc đầu lên vậy , sau đó đứng im luôn , mua 60$ về ngắm thui :p

Vấn đề chính chưa có câu trả lời. CPU đào được BITCOIN à, qua tìm hiểu thông tin thêm tại VOZ: http://vozforums.com/showthread.php?t=3596730 nhé, và hãy từ bỏ ý nghĩ dùng VPS mà đào BTC đi, nếu có chỉ là ảo tưởng của quá khứ hoặc dùng coin trung gian thôi.
P/s: tết ko muốn ăn gạch, các bác chém nhẹ e :D

Tết này làm gì còn tiền mà về quê nói gì đến mua quà, ở lại mà thuê trả tiền phòng trọ nhé bro!
dự là từ chiều giờ em nó dc >50 củ là ít :D
Tớ nghĩ chắc gần 100 củ , vì có người sẽ tham đầu tư nhiều đây. !

Theo quảng cáo thì 1 ngày ăn dc khoảng 0.005 BTC/1 server, nếu vậy em bắn ngay vào BTC-E bán 1 phát ra USD là ăn ngay 4$ (rate 1BTC=800$), vậy tại sao phải share cho người khác mà lại dc ăn có 2$/ngày.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week