Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Hi các bạn,

Mình có làm 1 request rút tiền, và thấy Zeek rewards báo là sẽ thanh toán vào ngày 18 tháng 6, 2012, mà hôm nay là ngày 22 tháng 6, 2012 rồi, mình vẫn chưa thấy tiền về tk STP cuả mình như 2 lần rút trứơc ?

2 lần trước, Zeek rewards thanh toán rất đúng hẹn, mà sao lần này lại trễ 3 ngày mà ko thấy báo gì cả? Ko biết dạo này, có ai rút tiền và bị thanh toán chậm trễ như mình ko vậy ? Vui lòng chia sẻ với. Thanks.

À, ko biết có ai biết email cuả support cuả Zeek rewards là gì ko vậy? Mình muốn gửi email để hỏi nó tại sao lại chậm thanh toán cho mình mà cũng ko cho biết lý do tại sao hết là sao?

Mong các bạn có thể chia sẽ thông tin với.

Thanks
Uyen
Rút qua PZ cho lành bạn ơi

Hi các bạn,

Mình có làm 1 request rút tiền, và thấy Zeek rewards báo là sẽ thanh toán vào ngày 18 tháng 6, 2012, mà hôm nay là ngày 22 tháng 6, 2012 rồi, mình vẫn chưa thấy tiền về tk STP cuả mình như 2 lần rút trứơc ?

2 lần trước, Zeek rewards thanh toán rất đúng hẹn, mà sao lần này lại trễ 3 ngày mà ko thấy báo gì cả? Ko biết dạo này, có ai rút tiền và bị thanh toán chậm trễ như mình ko vậy ? Vui lòng chia sẻ với. Thanks.

À, ko biết có ai biết email cuả support cuả Zeek rewards là gì ko vậy? Mình muốn gửi email để hỏi nó tại sao lại chậm thanh toán cho mình mà cũng ko cho biết lý do tại sao hết là sao?

Thanks
Uyen
Rút qua STP bây giờ chậm hàng tuần là chuyện bình thường

Hi các bạn,

Thanks
Uyen
Hôm rồi mình cũng bị trễ 1 tuần khi rút qua STP nè. Mình chat với nó thì nó bảo gởi support ticket đi. Mình gửi thì đúng 1 tuần sau là tiền về trong tài khoản rồi đó bạn

pro nào cho mình hỏi ! nếu dowline của mình họ đặt 0% thì mình sẽ chẳng nhận dc gì từ họ phải ko nhỉ ?
mình có tổng cộng 7ref up vip mà chả thấy gì cả ?

Bác xui rồi vớ ngay mớ REF cheat :binhsua04::binhsua04: Sao lại đi Refback như vậy :binhsua08::binhsua08:

Hi các bạn. Nếu mình xưa nay deposit zeekrewards qua STP, thì rút về Payza có cho ko?

Hi các bạn,

Xưa nay, mình deposit zeek rewards toàn qua STP ko à, nên mới rút về cùng payment processor là STP đó thôi.

Vậy ko biết nếu mình rút profit về Payza thì Zeek rewards có cho ko vậy? Ko biết ai đã thử chưa? và có được ko? Vui lòng chia sẻ kinh nghiệm với. Thanks nhiều.

Mình là Bank verified member cuả STP nên rút về STP cũng rẻ, từ stp chuyển về thẻ chỉ có 5 usd / 1 lần chuyển thôi, nên mình mới xài nó.

Bây giờ mình muốn rút về qua Payza mà ko biết là zeek rewards cho ko nếu xưa nay, mình chưa bao giờ dùng cái account payza cuả mình deposit vào Zeek rewards lần nào cả.

Mong nhận chia sẻ của các bạn có kinh nghiệm.

Thanks nhiều

Uyen

Hi các bạn. Mình mới chat live với support của Zeek rewards

Hi các bạn,

Mình mới chat live với support cuả Zeek rewards theo lời khuyên của 1 bạn post.

Support cuả Zeek rewards giải thích là: do họ mới thay đổi banking systems theo như họ có thông báo gần đây, nên mọi payment cho withdrawal requests có thể bị chậm trễ từ 10 - 14 ngày, tính từ ngày họ thông báo thanh toán cho members.

Thí dụ: Họ có thông báo thanh toán cho mình vào ngày 18 tháng 6, 2012 (ngày này là 2 tuần tính từ ngày mình yêu cầu withdraw), thì có thể chậm nhất là mình sẽ nhận được tiền là: ngày 18 tháng 6 + 10 -14 ngày nữa = Ngày thanh toán chậm nhất từ Zeek rewards.

Họ có nói là cho dù rút về Solidtrustpay hay Payza thì cũng vậy thôi. Nếu nhiều withrawal request vào thời điểm mình rút tiền thì sẽ bị chậm thêm từ 10 - 14 ngày nữa. Còn nếu ít yêu cầu withdraw thì sẽ chậm thêm vài ngày nữa.

Vậy xem như là hên xui.

Vậy nếu ai có nhu cầu xài tiền thì liệu thơì gian tiền sẽ về là + 10 đến 14 ngày nữa đó.

Thôi kệ, miễn sao Zeek rewards sống ít nhất vài năm nữa (tính từ tháng 6, 2012 này) và luôn đảm bảo thanh toán là ok. Còn chậm thêm tối đa 2 tuần nữa tính từ ngày họ thông báo cũng ko sao. QUAN TRỌNG 1 là: KO SCAM, KO DIE, LUÔN ALIVE, LUÔN THANH TOÁN TIỀN ĐẦY ĐỦ VÀ SỐNG MÃI MÃI LÀ OK rồi.

Thông báo các bạn biết vậy nhe.

Uyen

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,754
171,834
Latest member
Lehoangphuc10403