Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
up. mong nhận dc câu trả lời

Bỏ ra 5 USD và vào mục này đăng ký training và làm bài test để lấy nhé

Hôm nay đc + vip và đc như này là zek cho mình customer đúng không nhỉ? giờ làm gì tiếp vậy mọi người?

mình bỏ thêm 10$ vào phần setaside để up silver nhưng phải up có 1 tháng nên còn thừa 10$ trong mục setaside ko biết làm sao rút về cash balance đc nhỉ.hay là phải để tháng sau up tiếp thôi

Hôm nay đc + vip và đc như này là zek cho mình customer đúng không nhỉ? giờ làm gì tiếp vậy mọi người?

bác đợi 1 tí xem nó có auto + vip không nhé. Nếu không thì bác vào chỗ này, click vào chỗ Select customer va chọn 1 em customer nào cũng được rồi đánh số Vip mà bác có ( ở đây là 3), sau đó bấm Give Bid thì nó sẽ auto + Vip vào tài khoản của bác

vào cái chỗ Subscription payment, nhấn vào Make Payment rồi chọn pay cái dòng cuối cùng
ý em là Set Aside for Subscription Payment from Earnings: $10.00
Cái này e trả nợ zeek rùi
giờ nó còn 10$
Thế tiền này e up để up tháng sau kiểu gì ạ
hay nó tự up cho mình thế
Thanks!!

Xin hỏi các Pro
Hôm qua mua VIP đã nhận được zeek xác nhận cho vào VIP, nhưng sao hôm nay tiền lãi nó không nhảy vào VIP mà vẫn nhảy vào Point vậy?

Thanks

ý em là Set Aside for Subscription Payment from Earnings: $10.00
Cái này e trả nợ zeek rùi
giờ nó còn 10$
Thế tiền này e up để up tháng sau kiểu gì ạ
hay nó tự up cho mình thế
Thanks!!
Tháng sau bạn để qua ngày phải đóng phí silver hàng tháng khoảng 1-2 ngày, khi đó nó báo bạn chưa đóng phí bạn lại làm như lần này là tiết kiệm được 10$ đó

T

Tháng sau bạn để qua ngày phải đóng phí silver hàng tháng khoảng 1-2 ngày, khi đó nó báo bạn chưa đóng phí bạn lại làm như lần này là tiết kiệm được 10$ đó
Anh ơi thế lúc đến ngày đóng phí nó ko xuống free luôn à mà còn đợi 2 3 ngày sau ạ

Xin hỏi các Pro
Hôm qua mua VIP đã nhận được zeek xác nhận cho vào VIP, nhưng sao hôm nay tiền lãi nó không nhảy vào VIP mà vẫn nhảy vào Point vậy?

Thanks

bác úp cái hình cho cụ thể tí nào, Point của bác chưa chuyển Vip hay sao ?

từ lúc nhấn pay...thì đợi khoảng bao lâu tiền về PZ vậy mấy bác :binhsua07:

bác vào phần Commission/Cash out report thì nó có ghi ngày sẽ pay cho bác, thường là 2 tuần nhé

Ủa. chứ ko phải nó về theo đợt hả Bác, thấy ai cũng ngóng vào 1 ngày nhất định. Ko lẽ họ rút cùng ngày nên ngóng cùng ah. :D

Sau 2 tuần tính từ ngày CN của tuần đó.
VD: Bạn rút vào ngày 18 hay ngày 23 của tuần này thì nó đều hẹn trả vào ngày thứ 2 (9/7)! Nên rút vào ngày t2--> CN nó đều hẹn trả vào cùng 1 ngày t2 cả, để CN rút sẽ đc nhiều $ hớn

Sau 2 tuần tính từ ngày CN của tuần đó.
VD: Bạn rút vào ngày 18 hay ngày 23 của tuần này thì nó đều hẹn trả vào ngày thứ 2 (9/7)! Nên rút vào ngày t2--> CN nó đều hẹn trả vào cùng 1 ngày t2 cả, để CN rút sẽ đc nhiều $ hớn
thank ông bạn. bây giờ thì em đã hiểu. :D :D :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week