Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
cái này chỉ là thống kế những BID mình give cho khách hàng để đổi VIP thôi, lúc give BID thì các bạn đã được cộng VIP rồi

Túm lại là ko có hưởng gì hết. Mấy khách hàng đó là ảo do Zeek thêm vào cho bạn thôi.

Vừa đi công tác về mệt quá!
Cái 2 số 1$ thì là do mình GIVE bid, nhưng 2 cái 25$ thì ko phải, thế nên mình mới thắc mắc!

Các bạn cho hỏi như thế này

Mình có đc hưởng gì từ các cus này ko?

Up lại cho các pro trả lời hộ!
2 cái 1$ thì là do mình give bid, nhưng 2 cái 25$ thì ko phải, ko biết là cái gì! Mình vào kiểm tra số VIP thì ko thấy nó tăng nhiều như thế, vào phần GIVE bid thì giờ vẫn là O bid!

Vừa đi công tác về mệt quá!
Cái 2 số 1$ thì là do mình GIVE bid, nhưng 2 cái 25$ thì ko phải, thế nên mình mới thắc mắc!

cái 25 tức là khi có 1 customer nào đó đăng ký từ link của bác thì họ sẽ được tặng miễn phí 25bid để đấu giá

Tình hình là dep tiền vào mua VIP từ chiều mà không thấy nó nhảy vào VIP :(

có lên up tiếp ko hay làm acc mới xài nhể.

mà chơi sao để chet vip vậy làm lại acc mới lại mất 2 tháng nữa . nếu thế lúc đầu bạn nuôi vip lên rồi thu hồi vừa bền acc vừa có tiền có tốt hơn ko . Giờ acc chết vip rồi thì up lên làm gì nữa . nếu có tiền dep mua vip thì up ko thì bỏ chứ biết sao giờ

Tình hình là dep tiền vào mua VIP từ chiều mà không thấy nó nhảy vào VIP :(

cậu mua bìd xong phải share bid đi với nhận đc vip cậu à

Chơi Zeek có chiến lược thì chơi được lâu dài, bực cái dep tiền lâu nhận VIP, tiền thì Pay chậm
Đổi sang chiến JSS vậy

Up lại cho các pro trả lời hộ!
2 cái 1$ thì là do mình give bid, nhưng 2 cái 25$ thì ko phải, ko biết là cái gì! Mình vào kiểm tra số VIP thì ko thấy nó tăng nhiều như thế, vào phần GIVE bid thì giờ vẫn là O bid!

mấy cái $25, đó là do zeek give bid tự động (nghĩa là bạn mua BID nó sẽ cho vào Company pool, nôm na là cái kho BID, từ đó nó sẽ give bid cho customer, mỗi lần nó give 1 cục nhiều bid như vậy đó, ko chơi nhỏ lẻ như làm thủ công)

phần này chỉ coi cho vui vậy thôi, mình ko can thiệp gì được và cũng chả có lợi nhuận gì đâu
ko liên quan gì tới customer đăng ký theo link giới thiệu

muốn coi danh sách customer, bạn vào Sponsorship report -> bấm Click here. Trong danh sách tên nào KO CÓ chữ (Z) đứng trước là customer thật đăng ký theo link bạn quảng cáo, CÓ chữ (Z) là customer ảo do Zeek cung cấp để bạn give bid.

Mình vừa up silver.Hôm nay để 100% thì nhận 2.93 vip nhưng sao nó ko + vào mà nó để 2 trong bid và 0.93 trong Lefttover change .CHo hỏi làm sao để lên vip vậy mọi người? Mình give bid không đc vì không có customer để chọn...

sory nhầm top

:binhsua28:

Attachments

20.1 KB · Views: 25
Last edited by a moderator:
Chơi Zeek có chiến lược thì chơi được lâu dài, bực cái dep tiền lâu nhận VIP, tiền thì Pay chậm
Đổi sang chiến JSS vậy
tốt nhất là chiến cả 2 bác ah

zeek up toi ngày 17 hum nay 19 chưa thấy thành free. cũng ko thấy mail lun :binhsua47:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,938
173,018
Latest member
ip14giabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week