Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
bác úp cái hình cho cụ thể tí nào, Point của bác chưa chuyển Vip hay sao ?

Mình chơi chưa được 60 ngày, hôm kia mua VIP luôn - tưởng tiền lãi nó sẽ vào luôn Cash Avalible nhưng nó lại vẫn vào Blance

Mình chơi chưa được 60 ngày, hôm kia mua VIP luôn - tưởng tiền lãi nó sẽ vào luôn Cash Avalible nhưng nó lại vẫn vào Blance

Mua vip mà chưa up acc chứ gì

bác đợi 1 tí xem nó có auto + vip không nhé. Nếu không thì bác vào chỗ này, click vào chỗ Select customer va chọn 1 em customer nào cũng được rồi đánh số Vip mà bác có ( ở đây là 3), sau đó bấm Give Bid thì nó sẽ auto + Vip vào tài khoản của bác

Cảm ơn hướng dẫn nhiệt tình của bác. Chúc các bác kiếm nhiều tiền và hỗ trợ anh em Việt Nam cũng vậy
Thanks

Zeek chưa chia VIP hôm qua cho mình. Có ai bị như thế không.

thường xuyên bạn à nó chia lãi trễ 1 -2 ngày là bình thường mà

Anh em chơi cái này thì chấp nhận mọi rủi ro nhé, sao thấy toàn nói tiêu cực cam với quýt :)
Hãy nghĩ tích cực hơn là ngồi than .

Thanks

Re: Có ai bị trả tiền rút về chậm từ Zeek rewards ko vậy?

Hi các bạn,

Mình có làm 1 request rút tiền, và thấy Zeek rewards báo là sẽ thanh toán vào ngày 18 tháng 6, 2012, mà hôm nay là ngày 22 tháng 6, 2012 rồi, mình vẫn chưa thấy tiền về tk STP cuả mình như 2 lần rút trứơc ?

2 lần trước, Zeek rewards thanh toán rất đúng hẹn, mà sao lần này lại trễ 3 ngày mà ko thấy báo gì cả? Ko biết dạo này, có ai rút tiền và bị thanh toán chậm trễ như mình ko vậy ? Vui lòng chia sẻ với. Thanks.

À, ko biết có ai biết email cuả support cuả Zeek rewards là gì ko vậy? Mình muốn gửi email để hỏi nó tại sao lại chậm thanh toán cho mình mà cũng ko cho biết lý do tại sao hết là sao?

Mong các bạn có thể chia sẽ thông tin với.

Thanks
Uyen

Hi các bạn,

Mình có làm 1 request rút tiền, và thấy Zeek rewards báo là sẽ thanh toán vào ngày 18 tháng 6, 2012, mà hôm nay là ngày 22 tháng 6, 2012 rồi, mình vẫn chưa thấy tiền về tk STP cuả mình như 2 lần rút trứơc ?

2 lần trước, Zeek rewards thanh toán rất đúng hẹn, mà sao lần này lại trễ 3 ngày mà ko thấy báo gì cả? Ko biết dạo này, có ai rút tiền và bị thanh toán chậm trễ như mình ko vậy ? Vui lòng chia sẻ với. Thanks.

À, ko biết có ai biết email cuả support cuả Zeek rewards là gì ko vậy? Mình muốn gửi email để hỏi nó tại sao lại chậm thanh toán cho mình mà cũng ko cho biết lý do tại sao hết là sao?

Thanks
Uyen
lên cho pro vào giúp bạn

Hi các bạn,

Thanks
Uyen

nó có live chat mà bạn, chat với nó là xong nhanh mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,940
173,018
Latest member