Matrix Tổng hợp hướng dẫn - Thảo luận về Zeek Reward (ver1)

Status
Not open for further replies.
Đọc tin về Zeek đều có nói lúc mới đầu đc chơi free khoảng 60 hay 75 ngày gì đó, đc khuyên trong thời gian đó ráng kiếm điểm
Vậy nếu trong mấy chục ngày đó không thường xuyên post ads, chỉ tăng đc vài points thì khi hết thời gian chơi free, post ads có còn tác dụng gì không?

Vì 1 IP dùng cho 1 ID, nếu không thể rs đổi IP, có thể làm cách nào để chơi 1 ID Zeek khác trên cùng IP đó?
Có thể xóa ID Zeek cũ và tạo ID Zeek mới ko?

Ma mới đang tìm hiểu Zeek nên hỏi hơi bị đần. Mọi ng thông cảm!!!

Hự hự, ngày mài là mình up vip rồi:binhsua26: Cho mình hỏi: Mình định để 100% để nuôi vip luôn nhưng không biết giờ có còn phải để dành 2.5$ để mua co-op không vậy, hay cứ để 100% luôn là nhận được vip. Mù vấn để này quá!Đọc được 1 post kêu phải để 0% 1-2 ngày gì đó để có >= 2.5$ trong Cash Available để mua co-op(post này hồi tháng 2), rồi sau đó lại đọc được 1 post giờ không cần phải để dành 2.5$ nữa(Post này hồi tháng 4). Rồi lại... (Giờ là cuối tháng 6 rồi)Cuối cùng là cần hay không cần hay phải làm gì khác vậy mấy bro?

Hự hự, ngày mài là mình up vip rồi:binhsua26: Cho mình hỏi: Mình định để 100% để nuôi vip luôn nhưng không biết giờ có còn phải để dành 2.5$ để mua co-op không vậy, hay cứ để 100% luôn là nhận được vip. Mù vấn để này quá!Đọc được 1 post kêu phải để 0% 1-2 ngày gì đó để có >= 2.5$ trong Cash Available để mua co-op(post này hồi tháng 2), rồi sau đó lại đọc được 1 post giờ không cần phải để dành 2.5$ nữa(Post này hồi tháng 4). Rồi lại... (Giờ là cuối tháng 6 rồi)Cuối cùng là cần hay không cần hay phải làm gì khác vậy mấy bro?
Không cần đâu bạn :binhsua16:

Thật vậy thì tốt quá, chẳng biết thằng zeek nó có sống được lâu nữa không, mình định nuôi vip đến tết năm sau rút làm tiền li xì. Chẳng biết thế nào, đang nuôi mà nó die chắc khóc không ra nước mắt quá:binhsua115:

sau 31-3 không cần phải mua co-op nữa. Cũng không bị ảnh hưởng bởi sự kiện 1-7 này ( 2 customer /1 month

Thật vậy thì tốt quá, chẳng biết thằng zeek nó có sống được lâu nữa không, mình định nuôi vip đến tết năm sau rút làm tiền li xì. Chẳng biết thế nào, đang nuôi mà nó die chắc khóc không ra nước mắt quá:binhsua115:
Tùy bạn. Thật ra nuôi VIP trong Zeek cũng giống như nuôi bồ nhí ấy :D

Ai cũng dc chia lại đều mà.Bạn xem lại ăn ở sao nhé Cheat nhìu wa nên nó nghi nghi nè.Zeek paid ok đúng hẹn trễ 1 ngày so với giờ việt nam.Trễ lắm là 3,4 ngày
Từ lúc chơi tới giờ Zeek chưa hề scam 1 xu khi request về bao giờ.Tui chứng nhận điều đó.

Ai chơi Cheat mà ko nương tay.Sau này có con chắc bị tai nạn chết hết.Cheat vừa phải thôi.Con người lòng tham ko đáy mà không hiểu sao vẫn có người Cheat một cách ko thương tiếc muốn lật đổ chén cơm của Việt Nam.Nếu ai Cheat thì dừng tay lại đi nhé.Chừa Đức cho con cháu sau này.Viêt Nam đang rơi vào tình trạng nước ngoài cấm IP Việt.Đúng là tin buồn

Ai cũng dc chia lại đều mà.Bạn xem lại ăn ở sao nhé Cheat nhìu wa nên nó nghi nghi nè.Zeek paid ok đúng hẹn trễ 1 ngày so với giờ việt nam.Trễ lắm là 3,4 ngày
Từ lúc chơi tới giờ Zeek chưa hề scam 1 xu khi request về bao giờ.Tui chứng nhận điều đó.

Ai chơi Cheat mà ko nương tay.Sau này có con chắc bị tai nạn chết hết.Cheat vừa phải thôi.Con người lòng tham ko đáy mà không hiểu sao vẫn có người Cheat một cách ko thương tiếc muốn lật đổ chén cơm của Việt Nam.Nếu ai Cheat thì dừng tay lại đi nhé.Chừa Đức cho con cháu sau này.Viêt Nam đang rơi vào tình trạng nước ngoài cấm IP Việt.Đúng là tin buồn

:| Cheat thì con cháu bị tai nạn chết hết à ? Thế tớ rủa bạn kô cheat hay bạn ăn cơm thì con cháu sau này bạn kô có lỗ đít nhé ? Nói chuyện thì phải suy nghĩ trước khi phát ngôn. Uốn lưỡi nhiều vào.

Kiếm tiền dễ dàng như vậy ai mà không tham. Trước tình trạng cheat tràn lan thế này mình cũng muốn hùa theo quá, bơi vì số nhiều chơi zeek đều thi nhau cheat, mình không cheat chỉ thiệt thôi à, rồi 1 ngày zeek cũng rời bỏ Việt nam mà... Mình cũng muốn cheat lắm nhưng sợ nó phát giác thì công toi.

Cứ chiến đi bạn . Nó còn bá đạo lắm

Kiếm tiền dễ dàng thì ít ai bỏ qua cơ hội được, quan trong zeek có biện pháp chống cheat như thế nào thôi

anh em cứ post ads nhiều site khác nhau thì nó có nhiều khách hàng -->> nhiều tiền đâu tư -->> anh em ta kiếm tí cháo

tôi vừa up silver gần 1 tuần mà có đc 4 custommer , cái này là tốt cho mình thôi chứ không có ảnh hưởng gì đúng không mọi người nhỉ?

tôi vừa up silver gần 1 tuần mà có đc 4 custommer , cái này là tốt cho mình thôi chứ không có ảnh hưởng gì đúng không mọi người nhỉ?

customer đó là do zeek cho để nuôi VIP đó bác
muốn biết customer đăng ký hay do zeek cấp thì vào Sponsore Report -> Click here, nếu có chữ Z trước tên customer thì đó là do zeek cấp

customer đó là do zeek cho để nuôi VIP đó bác
muốn biết customer đăng ký hay do zeek cấp thì vào Sponsore Report -> Click here, nếu có chữ Z trước tên customer thì đó là do zeek cấp
Còn customer gửi về email là thật đúng phải koo bác?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,020
173,092
Latest member
topmbaconsulting

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week