Got Paid Tổng hợp các site Paid-To-Promote/CPM - Có Proof Payment - Webmaster nên chọn lựa! Update dần dần!

Có pro nào có thể giải giúp mình việc dùng nhiều blog cùng lúc có lợi hơn dùng 1 blog ở điểm nào ko? Chân thành cảm ơn:binhsua21:

Hiên tại do tình trang nhiều bạn cheat quá nên nó đã giới hạn lại. Lý do vì sao?
Vì trước code nó chèn vào 2 site blog nào đấy nếu có 1 ip truy cập vào cả 2 site thì bạn dc tính là 2 lượt truy cập. Vì thế có nhiều bạn lợi dụng kẻ hở đó để create nhiều blog (Blogger là chính) Rồi pub lên các site autosurf kiếm traffic ảo

Bên Safemore ko hưởng dc gì từ lượng traffic ko thực tế đó nên đã giới hạn lại. Bao nhiêu lần 1 IP truy cập là được tính trong ngày... Cheater hại anh em rồi :m020:

Hiên tại do tình trang nhiều bạn cheat quá nên nó đã giới hạn lại. Lý do vì sao?
Vì trước code nó chèn vào 2 site blog nào đấy nếu có 1 ip truy cập vào cả 2 site thì bạn dc tính là 2 lượt truy cập. Vì thế có nhiều bạn lợi dụng kẻ hở đó để create nhiều blog (Blogger là chính) Rồi pub lên các site autosurf kiếm traffic ảo
Bên Safemore ko hưởng dc gì từ lượng traffic ko thực tế đó nên đã giới hạn lại. Bao nhiêu lần 1 IP truy cập là được tính trong ngày... Cheater hại anh em rồi :m020:

Bạn có chắc chắn về thông tin này không vậy? :binhsua47:

Lẽ tất nhiên thôi mà. Mà ae ở đây là ai vậy? ai ko cheat thì lo gì bị ảnh hưởng nhỉ :binhsua41:

Nếu đúng tình trạng hiện giờ là do các bạn cheat quá nhiều như vậy thì tớ có phần hơi e dè khi có ý định pub tiếp các site tiếp theo đấy :(

Nếu đúng tình trạng hiện giờ là do các bạn cheat quá nhiều như vậy thì tớ có phần hơi e dè khi có ý định pub tiếp các site tiếp theo đấy :(
:-?? , bác pub vài site , mình đố mấy ông ý chơi đc hết ý =))

Kiếm site nào mần ăn site đó vậy :m020: Ham tiền ref thiệt nguyên miêng ăn :m099:

Redemption of traffic will be resumed automatically as you add new materials in the system of rotation.

câu trên nghĩa là sao nó bảo là sẽ tự động nối lại khi bạn thêm 1 vật liệu mới éo biết dịch như nào :-s

Сегодня 7430.29

Thoi xong cmnr :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,821
Latest member
teleGialong230

Most viewed of week

Most discussed of week