Got Paid Tổng hợp các site Paid-To-Promote/CPM - Có Proof Payment - Webmaster nên chọn lựa! Update dần dần!

ikaros

Newbie
Reactions
136
MR
0.000
Hiên tại do tình trang nhiều bạn cheat quá nên nó đã giới hạn lại. Lý do vì sao?
Vì trước code nó chèn vào 2 site blog nào đấy nếu có 1 ip truy cập vào cả 2 site thì bạn dc tính là 2 lượt truy cập. Vì thế có nhiều bạn lợi dụng kẻ hở đó để create nhiều blog (Blogger là chính) Rồi pub lên các site autosurf kiếm traffic ảo

Bên Safemore ko hưởng dc gì từ lượng traffic ko thực tế đó nên đã giới hạn lại. Bao nhiêu lần 1 IP truy cập là được tính trong ngày... Cheater hại anh em rồi :m020:

ktmgreat

Junior
Reactions
28
MR
0.001
Hiên tại do tình trang nhiều bạn cheat quá nên nó đã giới hạn lại. Lý do vì sao?
Vì trước code nó chèn vào 2 site blog nào đấy nếu có 1 ip truy cập vào cả 2 site thì bạn dc tính là 2 lượt truy cập. Vì thế có nhiều bạn lợi dụng kẻ hở đó để create nhiều blog (Blogger là chính) Rồi pub lên các site autosurf kiếm traffic ảo
Bên Safemore ko hưởng dc gì từ lượng traffic ko thực tế đó nên đã giới hạn lại. Bao nhiêu lần 1 IP truy cập là được tính trong ngày... Cheater hại anh em rồi :m020:

Bạn có chắc chắn về thông tin này không vậy? :binhsua47:

Reactions
1,686
MR
0.000
Chat with me via Skype

Lẽ tất nhiên thôi mà. Mà ae ở đây là ai vậy? ai ko cheat thì lo gì bị ảnh hưởng nhỉ :binhsua41:

newbie07

Newbie
Reactions
138
MR
0.000
Nếu đúng tình trạng hiện giờ là do các bạn cheat quá nhiều như vậy thì tớ có phần hơi e dè khi có ý định pub tiếp các site tiếp theo đấy :(

m0ns00n

Hero
Reactions
246
MR
0.008
Chat with me via Skype
Nếu đúng tình trạng hiện giờ là do các bạn cheat quá nhiều như vậy thì tớ có phần hơi e dè khi có ý định pub tiếp các site tiếp theo đấy :(
:-?? , bác pub vài site , mình đố mấy ông ý chơi đc hết ý =))

lytuanvt

Senior
Reactions
214
MR
0.021
Follow me on Facebook Chat with me via Skype X.com
Redemption of traffic will be resumed automatically as you add new materials in the system of rotation.

câu trên nghĩa là sao nó bảo là sẽ tự động nối lại khi bạn thêm 1 vật liệu mới éo biết dịch như nào :-s

mrkoi89

Junior
Reactions
140
MR
0.003
[TABLE="width: 100%"]
[TR]
[TD="align: center"] Сегодня [/TD]
[TD="align: center"]7[/TD]
[TD="align: center"]4[/TD]
[TD="align: center"]3[/TD]