Got Paid Tổng hợp các site Paid-To-Promote/CPM - Có Proof Payment - Webmaster nên chọn lựa! Update dần dần!

Hitleap nó bảo update soft mới mà vào tải về ko được nhỉ! :|
http://www.mediafire.com/?6qzyajtlb1su8u4 của bác đây
image.php

Haha e có cái tool chơi mấy thằng đó mà bị ebeu nó khóa mất cái ip giờ phải đem ra chỗ khác chơi nè haha

Cái web dở hới ý lúc đc approve lúc thì ko chả hiểu :D
Lại thêm cấm add-on nên chị bỏ luôn rùi

việc dùng nhiều blog hơn có lợi điều gì hả các bác? Các trang surf sẽ chia nhỏ lượng credit của mình ra cho các trang mà.Newbie mong được các bác giải đáp cho :D

mềnh nhiều blog nè, blog từ hồi chơi chitika và ga đem ra áp dụng hết nhưng mờ chắc do khả năng mềnh có hạn nên cuối ngày so với monsoon thì vẫn xấp xỉ nhau :m003:

mềnh nhiều blog nè, blog từ hồi chơi chitika và ga đem ra áp dụng hết nhưng mờ chắc do khả năng mềnh có hạn nên cuối ngày so với monsoon thì vẫn xấp xỉ nhau :m003:
chitika giờ còn dễ chơi ko bạn, định kiếm thêm chút cháo từ chitika mà toàn proff từ năm 2011 ko...
Đua đòi theo thằng này 2 ngày được 5 rúp, 18 ngày nữa chắc đủ min pay :)

sao thấy nó báo paid mà chưa thấy tiền nhỉ :(

thấy thông báo này trên web, hình như mới có, ai hiểu nghĩa là gì không? :(

Attachments

46.3 KB · Views: 20
Vừa vào coi SF nó báo paid mà check wm chưa thấy gì. Đang định lên đây hỏi mọi người có ai bị không thì check lại đã thấy có $ luôn :binhsua15:

Last edited by a moderator:
safeframe mới thông báo, ai hiểu k, a google dịch khó hiểu quá :Внимание! В текущее время выкуп фонового трафика производится в ограниченном режиме (только определенные пользователи и источники). В период ограниченного выкупа снимать коды не нужно, т.к. система не потребляет трафик пользователей Ваших сайтов. Выкуп трафика будет возобновлен в автоматическом режиме по мере добавления материалов в системе ротации.

Chú ý: Trong thời gian hiện tại của ơn cứu chuộc của lưu lượng truy cập nền là trong chế độ bị hạn chế (chỉ có một số người sử dụng và các nguồn). Trong giai đoạn mã shoot hạn chế mua lại không cần , bởi vì hệ thống không sử dụng lưu lượng truy cập của người dùng đến các trang web của bạn. Mua lại lưu lượng truy cập sẽ được nối lại tự động khi bạn thêm vật liệu mới trong hệ thống quay.

Thế này là gì đây các bác nhỉ, có phải nó phát hiện web surf không có traffic thật không nhỉ

Chú ý: Trong thời gian hiện tại của ơn cứu chuộc của lưu lượng truy cập nền là trong chế độ bị hạn chế (chỉ có một số người sử dụng và các nguồn). Trong giai đoạn mã shoot hạn chế mua lại không cần , bởi vì hệ thống không sử dụng lưu lượng truy cập của người dùng đến các trang web của bạn. Mua lại lưu lượng truy cập sẽ được nối lại tự động khi bạn thêm vật liệu mới trong hệ thống quay.

Thế này là gì đây các bác nhỉ, có phải nó phát hiện web surf không có traffic thật không nhỉ
Thế thì có sao traffic thật thì ăn lăn tăn gì nhỉ

Vừa vào coi SF nó báo paid mà check wm chưa thấy gì. Đang định lên đây hỏi mọi người có ai bị không thì check lại đã thấy có $ luôn :binhsua15:
vừa nói ở trên không thấy tiền, thấy comt của cậu vào check lại thì thấy tiền về thật :binhsua15:

Thông báo này có nghĩa là gì mà 15 phút rồi tài khoản của mình không nhích được tí nào thế này : :binhsua12:

VCL tinh hinh la scam cm no roi
Vừa súc 2 VPS nó k cho surf thì chắc ăn cám :-s

Last edited by a moderator:

Announcements

Forum statistics

Threads
420,866
172,940
Latest member
pickmegirl

Most viewed of week

Most discussed of week