Got Paid Tổng hợp các site Paid-To-Promote/CPM - Có Proof Payment - Webmaster nên chọn lựa! Update dần dần!

hình như giảm rate rồi thì phải
1 1 0 0.05

1 ip thường 1 ip nga mà có 0.05 :m122:

Hiên tại do tình trang nhiều bạn cheat quá nên nó đã giới hạn lại. Lý do vì sao?
Vì trước code nó chèn vào 2 site blog nào đấy nếu có 1 ip truy cập vào cả 2 site thì bạn dc tính là 2 lượt truy cập. Vì thế có nhiều bạn lợi dụng kẻ hở đó để create nhiều blog (Blogger là chính) Rồi pub lên các site autosurf kiếm traffic ảo

Bên Safemore ko hưởng dc gì từ lượng traffic ko thực tế đó nên đã giới hạn lại. Bao nhiêu lần 1 IP truy cập là được tính trong ngày... Cheater hại anh em rồi :m020:
Có khi nào bây giờ nó chỉ tính 1 IP cho all blog ko nhỉ! Như thế cheat làm sao đc :-s

nó mở đc vài tiếng lại hết lưu lượng rồi =))), tình trạng publisher vượt trội hơn advertisement đây mà =)))

nó mở đc vài tiếng lại hết lưu lượng rồi =))), tình trạng publisher vượt trội hơn advertisement đây mà =)))

Cung vượt quá cầu rùi mà lại toàn vài trang surf IP y chang nhau, ko sớm thì muộn nó cũng phải khôn ra thui :binhsua41:

Внимание! В текущее время выкуп фонового трафика производится в ограниченном режиме (только определенные пользователи и источники). В период ограниченного выкупа снимать коды не нужно, т.к. система не потребляет трафик пользователей Ваших сайтов. Выкуп трафика будет возобновлен в автоматическом режиме по мере добавления материалов в системе ротации.

Chú ý! Tại giao thông thời gian cứu chuộc nền hiện tại trong chế độ hạn chế (chỉ có một số người sử dụng và các nguồn). Trong giai đoạn mã cứu chuộc hạn không cần phải bắn nhưhệ thống không sử dụng lưu lượng truy cập của người dùng đến các trang web của bạn.Mua lại lưu lượng truy cập sẽ được nối lại tự động khi bạn thêm vật liệu mới trong hệ thống quay.

http://partner.safeframe.ru

như thế này làm sao chạy được đây

Tự tìm các trang khác mà test :-" , trông chờ vào của pub thì đành chấp nhận thôi :m122:

Mình có mấy cái Blog và web có lượng truy cập cũng cao hơn 2k view/ ngày , bác nào giúp mình chơi mấy cái này với

Announcements

Forum statistics

Threads
420,866
172,940
Latest member
pickmegirl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back