Làm nhiệm vụ kiếm rub với Socpubic đã có proof

Reactions
476
MR
0.637
Facebook
Follow me on Facebook
Socpublic là một website làm nhiệm vụ kiếm tiền của Nga, bạn sẽ làm các công việc ví dụ như tìm từ khóa trên google, đăng ký tài khoản của 1 website nào đó để nhận được tiền. Nói cách khác là người ta thuê gì thì bạn làm nấy, giá thì tùy người sử dụng ra giá nhé!

Hướng dẫn đăng ký​

Đầu tiên bạn truy cập vào link này chuyển sang tiền việt rồi nhấn vào "Sự đăng ký"

Điền đẩy đủ thông tin của bạn

Đây sẽ là bảng thu nhập của bạn, cái trên sẽ là số tiền có thể rút, cái dưới là số tiền bạn nạp vào để quảng cáo (chúng ta chỉ cần quan tâm số trên)

Cách kiếm tiền​

Bạn nhấn vào "kiếm" nói sẽ ra các mục thế này, chủ yếu chúng ta làm "nhiệm vụ" thôi nhé

Những nhiệm vụ có độ khó khác nhau thì tiền công cũng khác nhau, tuy nhiên cũng có 1 số nhiệm vụ dễ dàng mà thù lao lại lớn, cái này bạn phải chịu khó săn job nhé. Mình thường làm các job 1-2 rub vì nó dễ và nhanh.

Rút tiền​

Mức tối thiểu rút là

11 rub qua Webmoney

300 rub qua payeer

25 rub qua perfectmoney

Thanh toán thủ công đợi khoảng 2-3 ngày là tiền về

Đây là proof của mình

Làm sao để kiếm nhiều tiền?​

Đổi IP tạo nhiều tài khoản, săn các job ngon, ví dụ ở nick này bạn tìm đc 1 job dễ thì bạn qua các nick khác làm tương tự cái job đó miễn sao đổi IP đi là được. Đó mới là lý thuyết khi nào kiểm chứng thành công mình sẽ báo

Nhóm tele: https://t.me/+cOZ9RgvP0HA3Y2I1
Video hướng dẫn chi tiết

Job 5 rub dễ làm nè các bác

Làm task trên các site Nga ngố được trả khá ít rub nên các bạn có thể tạo nhiều nick để tăng sản lượng nhé
Video hướng dẫn :

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom