New Xem youtube kiếm Rub

leetuan264

Banned
Reactions
3
MR
0.104
Site mới ra mắt, chủ yếu lướt youtube, quảng cáo, Like, Subscribe... để kiếm tiền (k bị capcha khi lướt)

Đăng ký tài khoản: Tại đây (click vào quả cầu rồi chọn ngôn ngữ tiếng anh cho dễ hiểu rồi đăng ký)
Nhớ vào email kích hoạt tài khoản sau khi đăng ký. Ai muốn tạo nhiều acc trên cùng 1 thiết bị thì fake Fingerprint trình duyệt cho kỹ rồi hãy đăng ký thêm nhé.

Kích hoạt xong vào mục Profile setup thêm các thông tin cần thiết

Ở thẻ Profile Data, bạn thêm SĐT, kênh Youtube, kênh Rutube vào (chưa có kênh thì tạo)

Ở thẻ Detail for payments bạn thêm ví vào để rút tiền về.
Minpay của Payeer là 3 rub, PerfectMoney là 10 rub. Vì vậy bạn nên ưu tiên dùng ví Payeer để rút

Mục Master account là các thẻ làm nhiệm vụ: lướt youtube (5s - 10s/clip), surfing (lướt quảng cáo), Like, Sub. Bạn có thể dùng tổ hợp phím Ctrl+Shift+Tab để mở xem youtube đồng loạt và nhanh chóng thay vì xem hết từng clip. Mình có hướng dẫn cụ thể ở hình bên dưới

Khi các tab ytb đồng loạt mở lên, bạn click Play để chạy clip. Khi thời gian đếm ngược kết thúc, ấn nút vàng để nhận tiền

Ở phần Surfing bạn cũng có thể áp dụng cách trên để xem nhanh. Điều này giúp tiết kiệm khá nhiều thời gian để làm nhiệm vụ. Khi hết nhiệm vụ, bạn đợi vài tiếng sau để site đổ về các nhiệm vụ mới rồi làm tiếp

Bằng chứng rút tiền thành công: Khi mình đủ min 3 rub, mình đã tur1 thành công về ví payeer chỉ trong vài giây chờ đợi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,668
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom