New Lướt youtube kiếm tiền mới nhất

thanhnien8x

Newbie
Reactions
68
MR
0.711
Đăng ký tài khoản: Tại đây (click vào quả cầu rồi chọn ngôn ngữ tiếng anh cho dễ hiểu rồi đăng ký). Nhớ vào email kích hoạt tài khoản sau khi đăng ký.

Ai muốn tạo nhiều acc trên cùng 1 máy thì dùng Antidetection browser (fake fingerprint) và proxy residential (fake ip) để tạo nhé
Share tool treo auto cho ae cày nhiều acc: Tải về (bạn tự mò cách chạy tool nhé, đã có hướng dẫn bên trong file)

Kích hoạt xong vào mục Profile setup thêm các thông tin cần thiết

Ở thẻ Profile Data, bạn thêm SĐT, kênh Youtube, kênh Rutube vào (chưa có kênh thì tạo)

Ở thẻ Detail for payments bạn thêm ví vào để rút tiền về.
Minpay của Payeer là 3 rub, PerfectMoney là 10 rub. Vì vậy bạn nên ưu tiên dùng ví Payeer để rút
Hướng dẫn tạo ví payeer rút tiền

Mục Master account là các thẻ làm nhiệm vụ: lướt youtube (5s - 10s/clip), surfing (lướt quảng cáo), Like, Sub. Bạn có thể treo tool hoặc click tay 1 cách nhanh chóng nếu chỉ chơi 1 acc. Mình có hướng dẫn cụ thể ở hình bên dưới

Khi các tab ytb đồng loạt mở lên, bạn click Play để chạy clip. Khi thời gian đếm ngược kết thúc, ấn nút vàng để nhận tiền

Ở phần Surfing bạn cũng có thể áp dụng cách trên để xem nhanh. Điều này giúp tiết kiệm khá nhiều thời gian để làm nhiệm vụ. Khi hết nhiệm vụ, bạn đợi vài tiếng sau để site đổ về các nhiệm vụ mới rồi làm tiếp

Bằng chứng rút tiền thành công: Khi mình đủ min 3 rub, mình đã rút thành công về ví payeer chỉ trong vài giây chờ đợi

Last edited:
Đăng ký tài khoản: Tại đây (click vào quả cầu rồi chọn ngôn ngữ tiếng anh cho dễ hiểu rồi đăng ký)
Bạn ơi, forum không cho sử dụng rút gọn link đâu, phạm quy đấy. Bạn sửa lại thành link gốc nhé.

Chú ý: Không sử dụng link rút gọn. Hoặc bạn có thể dùng link rút gọn của forum ( Ctr + K ).

Qua 1 ngày nếu không sửa link thì mình sẽ close topic nhé.

cày tay hả bạn, có cách nào treo ko nhỉ, chứ Rub giờ giá bèo quá, treo dc auto thì treo sẽ ngon hơn cày tay

Hấp dẫn nhỉ
Site mới ra mắt, chủ yếu lướt youtube, quảng cáo, Like, Subscribe... để kiếm tiền (k bị capcha khi lướt)

Đăng ký tài khoản: Tại đây (click vào quả cầu rồi chọn ngôn ngữ tiếng anh cho dễ hiểu rồi đăng ký)
Nhớ vào email kích hoạt tài khoản sau khi đăng ký. Ai muốn tạo nhiều acc trên cùng 1 thiết bị thì fake Fingerprint trình duyệt cho kỹ rồi hãy đăng ký thêm nhé.

Kích hoạt xong vào mục Profile setup thêm các thông tin cần thiết

Ở thẻ Profile Data, bạn thêm SĐT, kênh Youtube, kênh Rutube vào (chưa có kênh thì tạo)

Ở thẻ Detail for payments bạn thêm ví vào để rút tiền về.
Minpay của Payeer là 3 rub, PerfectMoney là 10 rub. Vì vậy bạn nên ưu tiên dùng ví Payeer để rút
Hướng dẫn tạo ví payeer rút tiền

Mục Master account là các thẻ làm nhiệm vụ: lướt youtube (5s - 10s/clip), surfing (lướt quảng cáo), Like, Sub. Bạn có thể dùng tổ hợp phím Ctrl+Shift+Tab để mở xem youtube đồng loạt và nhanh chóng thay vì xem hết từng clip. Mình có hướng dẫn cụ thể ở hình bên dưới

Khi các tab ytb đồng loạt mở lên, bạn click Play để chạy clip. Khi thời gian đếm ngược kết thúc, ấn nút vàng để nhận tiền

Ở phần Surfing bạn cũng có thể áp dụng cách trên để xem nhanh. Điều này giúp tiết kiệm khá nhiều thời gian để làm nhiệm vụ. Khi hết nhiệm vụ, bạn đợi vài tiếng sau để site đổ về các nhiệm vụ mới rồi làm tiếp

Bằng chứng rút tiền thành công: Khi mình đủ min 3 rub, mình đã rút thành công về ví payeer chỉ trong vài giây chờ đợi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom