thật sự suy sụp rồi ai biết chổ này vào chỉ giúp mình

mình bị scam nhiều rồi, nên giờ gd với trung gian thôi, bị csam ngoài đời bạn à.
mình ko cần gì nửa bạn nào biết chổ thì cho mình xin, nếu ko tiện nói trên đây thì buss yahoo mình cũng được, ngàn lần cám ơn các bạn
bán máu đi bác, kiếm dc vài trăm k sống dỡ, sau dó bán các thứ khác sau.

:) bạn còn gia đình , ae , ông bà mà. Chả lẽ ko ai cứu dc. Xl chứ dù bạn nợ 1 tỷ, cha mẹ bạn cũng dám bán nhà cứu bạn lắm. Ở đời gia đình là quý nhất , khi ta thất thế gia đình vẫn luôn đón ta.

:) bạn còn gia đình , ae , ông bà mà. Chả lẽ ko ai cứu dc. Xl chứ dù bạn nợ 1 tỷ, cha mẹ bạn cũng dám bán nhà cứu bạn lắm. Ở đời gia đình là quý nhất , khi ta thất thế gia đình vẫn luôn đón ta.
mình biết điều đó chứ, nhưng gia đình hy vọng vào mình rất nhiều. nhưng giờ mình đã quyết rồi bạn à, bạn có chủi mình ngu thì mình chịu

bác để em 1 quả mai còn nấu cháo :D

bán thận giờ bèo bèo cũng dc 10K, trả hết nợ 60tr, còn dư 140tr, làm lại cuộc đời, chúc bac thành công.
nếu thực sự mún bán thận, bác đến bệnh viện Phạm Ngọc Thạch hay BV về nội tạng, tiết niệu. Ở đó thì lun lun có nhu cầu hằng ngày

an' lam` gi cho phi bac :(( . con nuoc con tac lam lai tu dau bac a , mac du em cung~ bi lua khong nhieu nhu bac , nhung mat roi thi co gang lam lai tu dau xem nhu no la bai hoc nho doi thui bac ak :(( .. NGAY XUA cung di len tu 2 tay trang BAY H cung~ di len nhu vay .. co sao dau

bác để em 1 quả mai còn nấu cháo :D
đờ mờ thím, đang đọc và đồng cảm với thớt thím làm câu phì cười

nếu cậu muốn bố mẹ.bạn bè,người thân của c đau khổ cả đời thì cứ chết luôn đi,đừng làm khổ ae mmo nữa

nếu cậu muốn bố mẹ.bạn bè,người thân của c đau khổ cả đời thì cứ chết luôn đi,đừng làm khổ ae mmo nữa
MOD xóa bài này dùm em cám ơn nhiều, mình cám ơn các bạn trong thời gian qua đã giúp đở mình rất nhiều, chào mọi người.

mình biết điều đó chứ, nhưng gia đình hy vọng vào mình rất nhiều. nhưng giờ mình đã quyết rồi bạn à, bạn có chủi mình ngu thì mình chịu
Không có ai trong đời mà ko vấp ngã cả bạn ạ! Cũng chẳng có ai vấp ngã rồi, tự vực dậy mà bên cạnh mình ko có sự giúp đỡ của người thân, bạn bè, nhất là cha mẹ, anh chị em trong gia đình (cơ may thì chỉ trọng phim mới có).
Thua keo này bày keo khác, có người mất đến hàng tỉ đồng, mà sau đó người ta vẫn vực lại được đấy thôi!

Không có ai trong đời mà ko vấp ngã cả bạn ạ! Cũng chẳng có ai vấp ngã rồi, tự vực dậy mà bên cạnh mình ko có sự giúp đỡ của người thân, bạn bè, nhất là cha mẹ, anh chị em trong gia đình (cơ may thì chỉ trọng phim mới có).
Thua keo này bày keo khác, có người mất đến hàng tỉ đồng, mà sau đó người ta vẫn vực lại được đấy thôi!
mình nghỉ vậy bạn à, mình lên google tìm rồi mà ko thấy chổ mua thận đâu hết, mình mới up lên đây, trả nợ xong thì mình có được 1 ít vốn làm lại từ đầu, vì tiền này là tiền nong ko thể để lâu được, sẻ ah hưởng tới gia đình của mình nửa.

MONG THẰNG EM SẼ VƯỢT QUA KHÓ KHĂN...CỐ LÊN EM...ĐỪNG LÀM MẤY CHUYỆN DẠI DỘT E..

SỨC KHỎE TRÊN HẾT>>>CÓ SỨC KHỎE SẼ LÀM TẤT CẢ E AFH...

good luck

Thớt đã quyết thế thì mọi ng tôn trọng bạn ấy đi
Cũng đừng comment kiểu móc máy nữa, ngta đủ buồn rồi
Ai biết chỗ mô mua thận thì chỉ ngta ko thì thôi =.=

Thay vì lên đây than vãn bạn nên tìm việc ở ngoài mà làm kiếm tiền trả nợ,lần trước mọi người đã giúp bạn rùi,ko ai giúp bạn hoài được,mình nghĩ bạn nên nhờ mod xoá topic này và bắt đầu kiếm tiền trả nợ hơn là ngồi đây chờ giúp.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,421
171,474
Latest member
Edge47

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week