Thảo luận, hỏi đáp mọi vấn đề về pixprofit

Status
Not open for further replies.
Thực ra thì nhầm lẫn giữa "s" và "f" chỉ xuất hiện ở từ phụ trong reCaptcha. Do đó dù có gõ nhầm đi nữa thì nó vẫn tính đúng, nếu từ chính bạn gõ đúng. Để tăng speed thì newbie cần phân biệt từ chính và từ phụ trong reCaptcha, vì Captcha loại này xuất hiện > 50% (theo mình) :D
.
mình còn chả biết recaptcha là gì cơ ^^ chỉ biết gõ là gõ thôi,gõ nhiều tự tăng speed,mắt nhìn code ngoằn ngoèo nó quen rồi nên gõ đúng cũng nhiều :binhsua26:

mình còn chả biết recaptcha là gì cơ ^^ chỉ biết gõ là gõ thôi,gõ nhiều tự tăng speed,mắt nhìn code ngoằn ngoèo nó quen rồi nên gõ đúng cũng nhiều :binhsua26:

Đây là reCaptcha: http://www.google.com/recaptcha/learnmore

Bạn có thể tự test để biết vị trí từ chính - từ phụ. Và sau đó là tự tìm ra cách rõ riêng cho captcha loại này. reCaptcha xuất hiện với tần suất rất nhiều nên nếu giải quyết tốt nó, speed có thể tăng lên gấp đôi (theo mình :p ).

Chúc mọi người mau chóng đạt speed > 30 !

Đây là reCaptcha: http://www.google.com/recaptcha/learnmore

Bạn có thể tự test để biết vị trí từ chính - từ phụ. Và sau đó là tự tìm ra cách rõ riêng cho captcha loại này. reCaptcha xuất hiện với tần suất rất nhiều nên nếu giải quyết tốt nó, speed có thể tăng lên gấp đôi (theo mình :p ).

Chúc mọi người mau chóng đạt speed > 30 !
Nó đã thay đổi 1 lần rồi có thể bất chợt thay đổi lần nữa nếu thấy độ bảo mật bị phá vỡ. Thôi thì ta gõ all word cho chắc ăn. Tàn tàn kiếm sống =))

Mình dùng soft captchaprofits do bạn xuanduc987 cung cấp.
Nhưng ko hiểu sao gần đây lại bị lỗi error ...loading.
Cứ type được 1 lúc chừng 100 code rồi pause, sau đó play thì bị lỗi ... error loading -> ConnectFailure như hình bên dưới:

Có bạn nào có thể chỉ cho mình cách khắc phục được ko ?

Cứ type được 1 lúc chừng 100 code rồi pause, sau đó play thì bị lỗi ... error loading -> ConnectFailure như hình bên dưới:

thấy bạn dùng 6id bạn có login bằng proxy k

Play lại là xong. Ko được nữa thì all proxy vậy.

Last edited by a moderator:
chẳng biết thế nào, ai cũng đoán rồi thì tới lượt mình: bạn vừa gõ xong các id khác, rồi login mấy id này vào luôn nên bị vậy. PS: bạn và các bạn cm bên trên edit che lại dòng id kìa.:binhsua29:

Mình ko dùng proxy. 6 ID thì đâu cần phải dùng đến proxy nhỉ

Play lại là xong. Ko được nữa thì all proxy vậy.

Lâu lâu nó chặn cả IP chính, thỉnh thoảng sáng sớm mình làm 3h sáng cũng die luôn cái IP, chuyển qua xài proxy lại làm ầm ầm...:binhsua28:

Lâu lâu nó chặn cả IP chính, thỉnh thoảng sáng sớm mình làm 3h sáng cũng die luôn cái IP, chuyển qua xài proxy lại làm ầm ầm...:binhsua28:
Mình chưa pị chặn bao h nên ko pit. Hình như hum bữa nghe bác XĐ nói là do proxy đie ha gì á. Còn trường hợp bạn này mình hum bit rõ. =.=

mình bị lỗi này là do pause lại lâu quá mà hok làm. >>> bạn pause lại tầm 5p rùi làm típ,vì tầm 15p là bị thì pải :D

ai dư id G . sell cho mình giá rẻ đc hok ?

reset modem thử xem, khi login vào soft thì check 3k code

Các bạn ! Group có thể tách làm 2 được không? Nếu có thì khi nào mới được quyền tách?

Last edited by a moderator:
em tính gõ pix lại! em có acc cũ rồ ( acc của em tạo lâu rồi, từ năm ngoài)
theo anh chị làm pix giờ nên làm acc cũ hay tạo acc mới làm

em tính gõ pix lại! em có acc cũ rồ ( acc của em tạo lâu rồi, từ năm ngoài)
theo anh chị làm pix giờ nên làm acc cũ hay tạo acc mới làm
acc cũ hay mới cũng như nhau bạn ak`... nay tính theo pri hết rồi bạn ơi... id chủ thì 1$/1k code
chúc bạn quay lại và lợi hại hơn xưa :binhsua168::binhsua168:

cái mục proxy trong soft bubu có ý nghĩa gì vậy ?
Chỉ cụ thể dùm em :)
tks

các bạn cho mình hỏi ... mình xài D-Com làm sao để log được nhiều hơn 7 acc ... ai biết giúp mình với .... vì mình nghe nói D-Com co the log được nhiều acc :binhsua149:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,878
172,963
Latest member
linkvaobetvisa

Most viewed of week

Most viewed of week