Thảo luận, hỏi đáp mọi vấn đề về pixprofit

Status
Not open for further replies.
Mình ko dùng Soft mà chỉ dùng web browser. Từ acc thứ 5 là phải xài proxy với IP khác.

Trời, Pro thế. Dùng web browser profiles mở 1 lượt 4ids, rồi mỗi lần load ra capt thì mần làm sao, đừng nói là bấm Alt Tab cà tưng cà tưng để nó nhảy qua, nhảy lợi nghen :D

cho mình hỏi tí.... bây jo` LR nó đang bảo trì nên pix nó không pay tiền về... mình lỡ order payment rồi thì có cách nào chuyển quan WMZ để nhận tiền không

ko , đã order thì đợi lr nó lên mà nhận thôi, bạn đã đóng lệnh, thì ko rút lại đc, vài ngày thôi mà, nhẫn nhé

- - - Updated - - -

ai cho mình hỏi có soft cạp pix miễn phí ko? cho mình link dow với

thường giá soft là 0.5 lr, z / tháng và mua nhiều thì có khuyến mãi, bạn vào subbox mà xem có các soft trong đó, có soft miễn phí nữa, chưa test, nhưng ko tệ đâu, chúc bạn may mắn

Trời, Pro thế. Dùng web browser profiles mở 1 lượt 4ids, rồi mỗi lần load ra capt thì mần làm sao, đừng nói là bấm Alt Tab cà tưng cà tưng để nó nhảy qua, nhảy lợi nghen :D

Xài AutoHotkey đó bạn, ch.trình này được xem như là 1 ngôn ngữ lập trình - nếu tìm hiểu kỹ, có thể dùng nó để viết soft ứng dụng cho mình.
Tớ ko phải pro nên chưa tận dụng sâu AutoHotkey. Thỉnh thoảng cũng có mở Pix tới 10 ID, chạy ko trở ngại gì, ko có xài Alt Tab đâu bạn.:binhsua38:

Xài AutoHotkey đó bạn, ch.trình này được xem như là 1 ngôn ngữ lập trình - nếu tìm hiểu kỹ, có thể dùng nó để viết soft ứng dụng cho mình.
Tớ ko phải pro nên chưa tận dụng sâu AutoHotkey. Thỉnh thoảng cũng có mở Pix tới 10 ID, chạy ko trở ngại gì, ko có xài Alt Tab đâu bạn.:binhsua38:
Nó ko dc gọi là ngôn ngữ lập trình đâu bạn :D đến cả autoit xưa giờ vẫn còn đang tranh cãi là ngôn ngữ lập trình hay ko kìa :D

Nó ko dc gọi là ngôn ngữ lập trình đâu bạn :D đến cả autoit xưa giờ vẫn còn đang tranh cãi là ngôn ngữ lập trình hay ko kìa :D

Cảm ơn tác giả Bubu góp ý chuẩn ko cần chỉnh. Người ta gọi AutoHotkey là software (free) chứ ko ai gọi nó là programming language như Pascal, c++, c# hay Java, Python; và mình cũng chỉ viết "được xem như là" chứ ko phải "được gọi là". OK?

sai khủng quá :binhsua48:

Tình hình là hồi trước mình gõ sai khoảng 2-3% à
Cái thời mà còn test 250 code ấy, mình sai khoảng 1-2 code thôi
mà bây giờ gõ 233 code, đúng 216 code thôi.... sai gần 10%, đó là lúc BS ít, coi Total thì thấy sai tới 10% lận... dã man
Có ai bị vậy ko nhỉ.. hay là tại mình giờ mắt kém rồi :(

Tình hình là hồi trước mình gõ sai khoảng 2-3% à
Cái thời mà còn test 250 code ấy, mình sai khoảng 1-2 code thôi
mà bây giờ gõ 233 code, đúng 216 code thôi.... sai gần 10%, đó là lúc BS ít, coi Total thì thấy sai tới 10% lận... dã man
Có ai bị vậy ko nhỉ.. hay là tại mình giờ mắt kém rồi :(
=)) tình hình chung mà bác, giờ sai đến tận 14-20% lận, tất cả cũng vì code 2 từ mờ mờ, k rõ, + bác sỹ khó nhìn + ăn gian 1 ít thì cũng đủ hiểu là sao rồi :binhsua58:

Hú hồn với pix, gõ 480 codes (27 phút) kiểm tra balance thì thấy mất đến 17% số code.

còn chi tiết thì vào đây http://mmo4me.com/showthread.php?74...t-lien-tuc-tinh-hinh-Load-cua-PIX-2308/page16

Last edited by a moderator:
60' test chia thanh từng đợt:
Test 1:Sau gần 30' test..
Với 3 Khung thời gian 14' 27' 35 cho meo bs%

1-14: Ko phân biệt hoa thường+ tiểu xảo: 81+91/200 =>86%(code được tính đúng/ code làm)
14-27: Phân biệt hoa thường+ ko tiểu xảo: 21+29/31+33 78%(có tầm ~ 10code bác sĩ+vớ vẩn)=> 93% nếu không gặp bác sĩ.
27-35:Ko phân biệt hoa thường, ko tiểu xảo: 20+23/22+24 93% (ko bs)
Test 2: 15' test ko phân biệt+ ko tiểu xảo: 64+59/71+69=> 87%( ko bác sĩ)
Test 3: 15' test Ko phân biệt+ tiểu xảo: 61+72/77+76=>87% (ko bác sĩ)

=> Kết luận: Bạn làm như trên thì chỉ được 87%(
521/603) trong thời điểm hiện tại.Nếu gặp code bs thì tỉ lệ sai sẽ bị tăng lên..
Trong quá trình test có gặp các câu hỏi và mình trả lời ko sai câu nào:)(tại mọi người nói trả lời sai trừ 50code@@, mình nghĩ là 5code thôi
:binhsua159:)..Khi nào gặp câu hỏi mình sẽ test và cập nhật thêm:binhsua163:
Test 4: 15' test Phân biệt hoa thường + ko tiểu xảo+ ko bs+ đủ cả chấm,+-*:=>100%

Last edited by a moderator:
cho mình hỏi chút a ^^ ... mình có 1 id tạo lâu rùi <tháng 11 năm ngoái>, từ đó tới giờ ko xài, bây giờ login vào thì báo Sorry, but provided email/password is not recognized. Please, make sure that you type correctly and account has been activated prior to logging in.

bấm forgot pass, nó cũng ko gởi pass mới về _ __" mình đã kích hoạt tài khoản rùi nha ... mấy acc khác thì bị banned, nhưng vẫn login vào dc, duy acc này ko rõ có bị banned hay ko mà dù nhập đúng pass + id nhưng mình vẫn ko vào dc _ __"

có ai biết trả lời dùm nha :D tks

...............

CHo hỏi là giờ mình ko có invi , mình tạo 1 id rồi gõ nó tầm 15$ là mình kiếm được invi để tạo thêm id khác hả ? Bác nào giúp em cái :)

câu hỏi của pix trả lời bằng số thôi hả mấy bác
ví dụ : ten add nine, thì trả lời = 19 hay sao
có khi nó hỏi Ten add 9 nữa chớ
p/s ai gõ chính xác cao,có bí quyết nào xử lý mấy code số nhà quá mờ ko T.T

câu hỏi của pix trả lời bằng số thôi hả mấy bác
ví dụ : ten add nine, thì trả lời = 19 hay sao
có khi nó hỏi Ten add 9 nữa chớ
p/s ai gõ chính xác cao,có bí quyết nào xử lý mấy code số nhà quá mờ ko T.T
ten add nine trả lời 19 ten add 9 cũng 19
mình gõ sai khoảng 3%,gần như các code số nhà mờ mình đọc được hết,code nào mờ quá thì phang bừa theo cảm tính là đúng
nói chung gõ nhiều sẽ ngộ ra nhiều cái ví dụ như một số code nhìn chữ f nhưng thực ra là s vì luận theo nghĩa của từ đó,nó là 1 từ tiếng anh có nghĩa
ffc87728356cbfc30fc5325ab2084415_50697374.nhchupmanhinh20121109080911.jpg

ten add nine trả lời 19 ten add 9 cũng 19
mình gõ sai khoảng 3%,gần như các code số nhà mờ mình đọc được hết,code nào mờ quá thì phang bừa theo cảm tính là đúng
nói chung gõ nhiều sẽ ngộ ra nhiều cái ví dụ như một số code nhìn chữ f nhưng thực ra là s vì luận theo nghĩa của từ đó,nó là 1 từ tiếng anh có nghĩa
ffc87728356cbfc30fc5325ab2084415_50697374.nhchupmanhinh20121109080911.jpg

Thực ra thì nhầm lẫn giữa "s" và "f" chỉ xuất hiện ở từ phụ trong reCaptcha. Do đó dù có gõ nhầm đi nữa thì nó vẫn tính đúng, nếu từ chính bạn gõ đúng. Để tăng speed thì newbie cần phân biệt từ chính và từ phụ trong reCaptcha, vì Captcha loại này xuất hiện > 50% (theo mình) :D
.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,949
173,026
Latest member
thicongphonghop

Most viewed of week