Thảo luận, hỏi đáp mọi vấn đề về pixprofit

Status
Not open for further replies.
máy ca ơi cho e hỏi cái .... e xài D-Com 3G làm sao login được nhiều ID mà ko cần đến Proxy vậy

Mấy bạn cho mình hỏi, mình thoát ra ngoài 15p rồi vào đang nhập lại thì nó vẫn kêu là thử đăng nhập lại sau là mình bị làm sao

Câu hỏi *** mèo phải làm như thế nào

Nếu có một captcha có 2 từ mà một từ viết rõ ràng ngay hàng thẳng lối còn từ kia thì nghiêng ngả (hay bị dính mực) thì mình chỉ gõ một từ nghiêng thôi được không

bây giờ mình tạo nhiều acc mới để solo vậy vẫn nhận rate theo pri hay là nhận theo ID chủ

watch

minh2 muon tao group ma sao caj chu star new group no ko sang' the'

nghe nói là giờ ko cho đăng ký group mới nữa bạn ạ, mà quan trọng gì, mình khoài cái pix này là do speed load của nó rất mượt, min pay nhanh ko ấy mà
à cho em hỏi code bác sỹ là sao, ko hiểu => newbie:kobiet:

nghe nói là giờ ko cho đăng ký group mới nữa bạn ạ, mà quan trọng gì, mình khoài cái pix này là do speed load của nó rất mượt, min pay nhanh ko ấy mà
à cho em hỏi code bác sỹ là sao, ko hiểu => newbie:kobiet:
code bác sỹ trước đây bị 1 đợt, là nó quá khó nhìn không nhận ra luôn............... giờ hầy như không còn......
còn group bạn có thể chiến qua mega, dành dụm mua lại 1 group chiến solo,.. không thì theo yenly bên tuyển người ấy, uy tín

các bác cho em hỏi ... hiện giờ pix hok cho tạo group nữa... vậy em muốn chiến solo thì cứ tạo nhiều acc mới vào chiến à :|...

Theo tình hình em đọc lướt qua rule của pix thì acc mới tạo phải gõ 1k code với giá 0,55$. sau 1k code đó sẽ xét để lên Pri rồi tính phí theo pri... có phải vậy hok nhỉ?

các bác cho em hỏi ... hiện giờ pix hok cho tạo group nữa... vậy em muốn chiến solo thì cứ tạo nhiều acc mới vào chiến à :|...

Theo tình hình em đọc lướt qua rule của pix thì acc mới tạo phải gõ 1k code với giá 0,55$. sau 1k code đó sẽ xét để lên Pri rồi tính phí theo pri... có phải vậy hok nhỉ?
chuẩn rồi bạn ạ. mà có ng gõ hết 1000code thì k xg pri có khi còn lên 9. đã thế còn phải đợi mỗi id 3$ mới rút.bây giờ nhiều ng tuyển mem có uy tín đấy làm chung với gruop cũng đc

- Giờ chỉ mong pix gõ 10K pic nó rate pri là ngon lắm rồi, chữ gõ 30 acc mà pri toàn lên thì đủ hiểu rồi. Cái thì chưa đủ 500pic lên 5 6, cái thì gõ hơn 1K thì lên 7 rồi lung tung. Không biết có bác nào test đk pri về 0 kô, nhưng e dự đoán đến 90>95% là tăng vì test 30 acc kô 1 acc nào về thì rõ rồi…

các pro cho mình hỏi ngoài tìm mua ID chủ group còn có cách nào khác để có mình có thể sở hữu 1 ID chủ group ko ?

mình xài 3g max 20k vina, làm thế nào để log nhiều acc vào soft được, mình xài bubu và xuanduc

các pro cho mình hỏi, mình định làm solo pix, nhưng ko định mua id trước ngày 14/2 mà định gõ đủ 3$ rồi "create group", mà mình ko bik là sau khi tạo group xong, id chủ group có invite để add id khác vào group ko, hay invite phải đi mua mới có.
Nếu ko đc mình định tạo nhiều id rồi add cùng LR rồi làm. Hay mình phải mua id trước ngày 14/2 để đở phải nhức đầu, các pro solo cho mình lời khuyên với, làm cho team 1 thời gian giờ chả bik gì ^^', mong các pro chỉ giúp. pm yahoo mình đc thì tốt qa', yahoo: tuananh_lamvieckhuya
thanks

mình xài 3g max 20k vina, làm thế nào để log nhiều acc vào soft được, mình xài bubu và xuanduc
Muốn log nhiều acc thì bạn phải điền proxy vào ô proxy của soft, mỗi proxy nên log tầm 2 acc thôi để đảm bảo ít bị trùng .mình vẫn log như vậy và ít bị block.
các pro cho mình hỏi, mình định làm solo pix, nhưng ko định mua id trước ngày 14/2 mà định gõ đủ 3$ rồi "create group", mà mình ko bik là sau khi tạo group xong, id chủ group có invite để add id khác vào group ko, hay invite phải đi mua mới có.
Nếu ko đc mình định tạo nhiều id rồi add cùng LR rồi làm. Hay mình phải mua id trước ngày 14/2 để đở phải nhức đầu, các pro solo cho mình lời khuyên với, làm cho team 1 thời gian giờ chả bik gì ^^', mong các pro chỉ giúp. pm yahoo mình đc thì tốt qa', yahoo: tuananh_lamvieckhuya
thanks

Bạn nên tạo 1ID rùi gõ lên 3$ tạo 1 group, hoặc mua 1ID chủ trước 14-2 tùy bạn. không nên tạo nhiều ID cùng 1LR sẽ thiệt cho bạn và gây rối khi order payment! khi tạo 1 group rùi bạn sẽ có 5 invite đầu tiên cho bạn tạo 5 acc con! và cứ thế bạn gõ càng nhiều $ thì số invite ngày càng tăng! công thức invite sau khi bạn tạo group sẽ có trong trang chính!thân

Muốn log nhiều acc thì bạn phải điền proxy vào ô proxy của soft, mỗi proxy nên log tầm 2 acc thôi để đảm bảo ít bị trùng .mình vẫn log như vậy và ít bị block.

Bạn nên tạo 1ID rùi gõ lên 3$ tạo 1 group, hoặc mua 1ID chủ trước 14-2 tùy bạn. không nên tạo nhiều ID cùng 1LR sẽ thiệt cho bạn và gây rối khi order payment! khi tạo 1 group rùi bạn sẽ có 5 invite đầu tiên cho bạn tạo 5 acc con! và cứ thế bạn gõ càng nhiều $ thì số invite ngày càng tăng! công thức invite sau khi bạn tạo group sẽ có trong trang chính!thân

Vậy là id sau ngày 14/2 vẫn đc cấp invite như bình thưởng à bác Hiếu Pro

Mình là newbie về cap, mình muốn chiến solo, cho mình hỏi là:
1> Bây giờ còn reg acc pix mới được ko?
2> Muốn tạo group thì acc vừa reg đó phải cày lên 3$ và tốn 3$ đó để tạo group có 5invi phải ko?
3> Nếu có group >5id , mình ko dùng proxy, mỗi lần đăng nhập <5id để gõ thì có sao ko? Giả sử gõ 5id này rồi đăng nhập 5id khác để gõ trong cùng ip đó thì có vấn đề gì ko?
Cảm ơn mọi người!

Mình là newbie về cap, mình muốn chiến solo, cho mình hỏi là:
1> Bây giờ còn reg acc pix mới được ko?
2> Muốn tạo group thì acc vừa reg đó phải cày lên 3$ và tốn 3$ đó để tạo group có 5invi phải ko?
3> Nếu có group >5id , mình ko dùng proxy, mỗi lần đăng nhập <5id để gõ thì có sao ko? Giả sử gõ 5id này rồi đăng nhập 5id khác để gõ trong cùng ip đó thì có vấn đề gì ko?
Cảm ơn mọi người!
1. Còn reg đc bạn nhé
2. Đúng rồi :)
3. Hoàn toàn không sao. Đăng nhập 5 id khác cùng im cũng đc, miễn là không > 5id 1 lần(trường hợp ko dùng proxy)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week

Most viewed of week