Thảo luận, hỏi đáp mọi vấn đề về pixprofit

Status
Not open for further replies.
các pro cho mình hỏi, giờ mình có 1 id chủ và có 5 id con, mà do load chậm qá, nên mình muốn có thêm id, nên mình định tạo thêm nhiều id chủ nữa và cùng dùng tài khoản WMZ của id chủ đầu tiên mà mình tạo, vậy có được ko các pro. Mong các pro hồi đáp sớm cho mình

các pro cho mình hỏi, giờ mình có 1 id chủ và có 5 id con, mà do load chậm qá, nên mình muốn có thêm id, nên mình định tạo thêm nhiều id chủ nữa và cùng dùng tài khoản WMZ của id chủ đầu tiên mà mình tạo, vậy có được ko các pro. Mong các pro hồi đáp sớm cho mình
dc bạn à :binhsua96:

Các pro cho mình hỏi mình dùng ProxyFinder để tìm proxy rồi dùng Proxy Switcher để lọc proxy mà cứ đăng nhập vào là bị block hết là vì lý do gì vậy các pro?

Có cách nào để tìm proxy tốt các pro share lại giúp mình nhé, cảm ơn các pro trước.

Last edited by a moderator:
Các pro cho mình hỏi mình dùng ProxyFinder để tìm proxy rồi dùng Proxy Switcher để lọc proxy mà cứ đăng nhập vào là bị block hết là vì lý do gì vậy các pro?

Có cách nào để tìm proxy tốt các pro share lại giúp mình nhé, cảm ơn các pro trước.

hồi trước mình có chỉ 1 cách rồi. bạn tìm lại đi nha,

Cho mình hỏi, mình có 1 id đủ điều kiện là id chủ group.
Sau khi tạo invite code xong mình thử request 3$ về WMZ thì tài khoản reset về 0.
Nhưng hôm nay là 4 ngày nhưng trong Z của mình chưa có tiền...
Có phải tạo IN code sẽ mất 3$ đầu ko? Mới tham gia Pix thôi hic, ai biết chỉ cho mình với hic:binhsua46:

Cho mình hỏi, mình có 1 id đủ điều kiện là id chủ group.
Sau khi tạo invite code xong mình thử request 3$ về WMZ thì tài khoản reset về 0.
Nhưng hôm nay là 4 ngày nhưng trong Z của mình chưa có tiền...
Có phải tạo IN code sẽ mất 3$ đầu ko? Mới tham gia Pix thôi hic, ai biết chỉ cho mình với hic:binhsua46:

Chính xác. - con gà ác

Cho mình hỏi sao chủ Group được 5$ rồi mà chỗ Order Payment ko sáng, thử log id chủ vào gõ thử thì thấy bình thường, k bị lặp code hay loading, tài khoàn check cũng chính xác rồi :binhsua46:

Cho mình hỏi sao chủ Group được 5$ rồi mà chỗ Order Payment ko sáng, thử log id chủ vào gõ thử thì thấy bình thường, k bị lặp code hay loading, tài khoàn check cũng chính xác rồi :binhsua46:

vây là order roài, chờ tiền về thôi:binhsua48:

chán đời

to cha thang pix :binhsua12: Untitled.png ai bit vi sao pix ban 2 ngay 2 phat ko :binhsua10:

Không biết em làm thế nào mà làm ban mất 2 acc đăng nhập không được luôn, chuyện là thế này em khoản ngày 1/7 e reg 1 acc rồi sáng 4h 2/7 dậy gõ đăng nhập vào ok em dùng soft của bác XĐ mới nhứt. mở lên ok chạy được 1,2 code là code lặp lại mấy lần em hoảng quá tắt liền. hồi vào web đăng nhập không cho vào luôn :binhsua23:
lần thứ 2 ngày tiếp theo luôn chơi 1 acc nữa sáng dậy vẫn tiếp tục lần này không chơi soft vào web làm luôn đăng nhập ok vào có hiện code làm xong mấy code có chỉ dẫn rồi tiếp tục gõ khoản 45p nữa rồi out mà không biết sao em gõ nó load chậm kinh khủng 1 phút được 3,4 code hiện ra mặc dù pri nó vẫn cập nhật bình thường pri 4 chắc em gõ web nên nó không tăng nỗi.khoản 15p sau thử lại vô soft gõ đăng nhập ok không thấy load luôn dự là có chiện ròi chờ chút vẫn biệt vô âm tánh ->out vào web xem thế nào -> Sorry, try to login later. Xong :binhsua28:Các bác cho em hỏi:
1.Do mạng em yếu quá hay sao mà nó không load nỗi vậy bác hay là do tình hình load (trên update tình hình load thấy mấy bác vẫn load ok mà đúng là lâu lâu thấy có code bác sĩ ) mạng em xài FPT 6M mấy dự án kia em làm vẫn ok mà:binhsua09:
2.Hay do soft của em có vấn đề cài kiết đầy đủ ròi mới chạy mà mua code của bác XĐ đàng hoàn chứ bộ.Cho e hỏi là các bác đang chạy cái soft Capchapro cập nhật lúc nào vậy ạ? cho em để e chạy cho giống mấy bác xem có bị gì không em mới chuyển qua chỉ biết soft cập nhật fix lỗi nên chơi lun cái mới cho an toàn tình hình này chắc em thấy sợ sợ cái thằng fix nầy rồi các bác ạh không biết bị gì luôn.
Cuối cùng ai ghé qua reply giúp em cái .... không lẽ e không có duyên với thằng fix này sao?

code đen ra nhiều quá,làm chút rung tay,ngưng cho an toàn,cap cap mỏi mắt,mỏi tay mà banned là khổ nữa:binhsua37:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week