Thảo luận, hỏi đáp mọi vấn đề về pixprofit

Status
Not open for further replies.
pro ơi cho mình hỏi là sao acc mới tạo thì gõ 250 code rồi mà nó ko chịu xuống pri0 vậy, toàn 4 thôi

sao gio k login vao pixprofit.com dc vậy??:binhsua04:

Mình cũng bị giống bạn này , ko đăng nhập được sv nào hết, mới đêm còn ngon h vào ko hiện lên captcha login ... soft xd nhé !!! ai biết chỉ dùm với .

Mình cũng bị giống bạn này , ko đăng nhập được sv nào hết, mới đêm còn ngon h vào ko hiện lên captcha login ... soft xd nhé !!! ai biết chỉ dùm với .

Lỗi SV mà.mỗi lần bị thế vô web coi thử.sv nào vào đc thì vào chiến :)

sao gio k login vao pixprofit.com dc vậy??:binhsua04:

Không vào được chắc nó sắp hủy cái severr này quá :binhsua48:

mình đánh xong 9 pic hiện ra như thế này

cái này chọn như thế nao nhỉ ???

mình đánh xong 9 pic hiện ra như thế này

cái này chọn như thế nao nhỉ ???

hình nào là mèo thì bạn tích vô bên hình con mèo, hình nào là chó thì bạn tích vô bên hình con chó đó:D

danh 1 chu~ o? pix la danh the nao vay pro nao chj e vs :(.... pm y/h e cho nhanh nhe :(
bmt_dekcanem :(....

danh 1 chu~ o? pix la danh the nao vay pro nao chj e vs :(.... pm y/h e cho nhanh nhe :(
bmt_dekcanem :(....

send mail cho admin pix là biết ngay thôi mà

Em hỏi là em vừa mới lập nick mới thấy trong 30 lần gõ thử pix có gõ cả dấu "." vậy ngoài dấu "." ra còn phải gõ các loại dấu gì nữa không ạ.

Cho em hỏi luôn chó mèo có tính là captcha để được tiền không. Chó mèo có tác dụng gì.

Cho em hỏi cách đánh của mã captcha kiểu có 1 nữa là chữ. Nửa sau là hình (thường là 2 số) thì đánh thế nào ạ

Nếu đánh captcha sai(không có tình) có được tính tiền không ạ.

VD : giá của pri 0 là 1$/1k. Vậy phải đúng được 1k captcha mới có 1 dolar hay là cả đúng cả sai (không cố tình) công lại được 1k là được 1$

Em hỏi là em vừa mới lập nick mới thấy trong 30 lần gõ thử pix có gõ cả dấu "." vậy ngoài dấu "." ra còn phải gõ các loại dấu gì nữa không ạ.

Cho em hỏi luôn chó mèo có tính là captcha để được tiền không. Chó mèo có tác dụng gì.

Cho em hỏi cách đánh của mã captcha kiểu có 1 nữa là chữ. Nửa sau là hình (thường là 2 số) thì đánh thế nào ạ

Nếu đánh captcha sai(không có tình) có được tính tiền không ạ.

VD : giá của pri 0 là 1$/1k. Vậy phải đúng được 1k captcha mới có 1 dolar hay là cả đúng cả sai (không cố tình) công lại được 1k là được 1$

1. Theo mình thấy chỉ có dấu "." thôi bạn ah
2. Chó mèo có tác dụng kiểm tra người làm việc có làm nghiêm túc ko. Một kiểu check của Pix thôi. Nếu trong phiên làm việc, bạn chọn sai chó mèo quá nhiều lần thì có thể bị ban ID làm việc
3. Quy tắc gõ là có gì gõ nấy. Có chữ gõ chữ, số gõ số, có thể ko gõ kí tự đặc biệt (thằng Pix có khuyến khích đấy, nhưng chả ai gõ bao giờ, trừ 30 code test ban đầu). Code mờ, ko nhìn rõ có thể bỏ qua
4. Pix chỉ tính code đúng. Cứ lấy tổng số code đúng nhân với rate là ra số tiền bạn nhận đc

Thân

cho mình hỏi giờ mình có id cũ nhưng chưa john Group giờ mình dùng invite của 1 group mới để john dc ko

cho mình hỏi giờ mình có id cũ nhưng chưa john Group giờ mình dùng invite của 1 group mới để john dc ko

ờ được...cái id cũ đó sao ko lập group mới lun mà joni chi uổng thế

pix lạ nhỉ? mình rút về LR 4$ bị banned 3$ còn 1$ vẫn thanh toán!
vãi thật:binhsua32:

Pix khôn lắm,bạn bị banned trong quá trình thanh toán nên nó ngu gì ko trừ 3$,hôm trước mình cũng bị như vậy,thanh toán 8$,bị ban 2id thế là nó trả 2$:binhsua33:
pix lạ nhỉ? mình rút về LR 4$ bị banned 3$ còn 1$ vẫn thanh toán!
vãi thật:binhsua32:

Gõ pix bằng mega có sao không các bác nhỉ?

cho mình hỏi soft của XD xài dc trên nhiều máy cùng 1 key ko nhĩ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,029
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week