Thảo luận, hỏi đáp mọi vấn đề về pixprofit

Status
Not open for further replies.
cho mình hỏi soft của XD xài dc trên nhiều máy cùng 1 key ko nhĩ

1 máy xài vô tư acc thì đc chứ 1 key chỉ xài 1 máy thôi bạn

---------- Post added at 10:06 PM ---------- Previous post was at 10:05 PM ----------

pix là pix mà mega là mega,sao lại lấy râu ông này cắm cằm pà kia đc.:binhsua33:
Gõ pix bằng mega có sao không các bác nhỉ?

cho mình hỏi cái, sao mình bấm vào chữ Star New Group hok đc nhỉ, nó cứ trơ ra, chả chạy gì, giúng như chữ đó để làm cảnh zj ó ^^!
tớ thử 3 trình duyệt thì sang IE, thấy chữ đó bị ẩn @@!, vậy cho tớ hỏi khi nào thì nó cho lập group vậy ?

Last edited by a moderator:
cho mình hỏi cái, sao mình bấm vào chữ Star New Group hok đc nhỉ, nó cứ trơ ra, chả chạy gì, giúng như chữ đó để làm cảnh zj ó ^^!
tớ thử 3 trình duyệt thì sang IE, thấy chữ đó bị ẩn @@!, vậy cho tớ hỏi khi nào thì nó cho lập group vậy ?
bạn phải có tài khoản trước 14/2 cơ. ^^

Nếu ID của bạn là ID cũ -> chứng tỏ nó đã bị ban
Nếu ID của bạn là ID mới lập -> Pix ko cho ID mới add group hay start group rồi

Mọi người cho hỏi hình như chức năng tìm mật khẩu của pix . Khi mình tìm sao nó không gửi về thư nhỉ :binhsua85:
Dùng ZingMail. Mà nó không gửi vê :binhsua80:

Mình đọc lại khoảng 10 trang thấy đuối quá, mọi người giúp dùm mình, mình tao group pix, mấy acc con của mình trước khi add vào group còn một số tiền ( chưa đủ 3$), mình add vào group, thì group chủ sẽ ko công dồn số tiền đó vào ah, vậy số tiền đó mất luôn hay sao ??

tình hình load pix như thế nào vậy mấy bác?
định chiến thằng này :D

Các tài khoản mới lập sau 14/2 ko còn cách nào lập đc group ak các bạn

Các tài khoản mới lập sau 14/2 ko còn cách nào lập đc group ak các bạn

Cùng câu hỏi như bạn kabigon9112: Những người mới lập acc như tui thi ko lập được group nữa ah? Ai biết thì vui lòng giải đáp giúp với nhé! Thank alot!

lâu hok cạp,ae cho hỏi pix giờ ko còn tính id mới cũ nữa ak.Giờ tính theo hết pri phải ko.Mình vào group thì thấy id cũ chuyển sang tính rate theo pri 0,55-1$

lâu hok cạp,ae cho hỏi pix giờ ko còn tính id mới cũ nữa ak.Giờ tính theo hết pri phải ko.Mình vào group thì thấy id cũ chuyển sang tính rate theo pri 0,55-1$
Ùm Pix giờ cũng bấp bênh lắm, ID cũ mới giờ như nhau hết cả tính theo rate, chưa kể giới hạn 6~7 ID/ 1 IP nên phải sài proxy mà proxy thì dễ die, trùng v.v... dẫn đến Error nhiều tăng pri, với lại giờ load cũng chậm k nhanh như trc :binhsua09:

Theo mình thì hiện nay mỗi IP chỉ làm việc được 4 account thôi. Bạn TMod vui lòng cập nhật lại Điều 2 Phần I.
Cảm ơn nhiều cho 1 topic thật đầy đủ thông tin và trình bày rất tốt như thế này.

Theo mình thì hiện nay mỗi IP chỉ làm việc được 4 account thôi. Bạn TMod vui lòng cập nhật lại Điều 2 Phần I.
Cảm ơn nhiều cho 1 topic thật đầy đủ thông tin và trình bày rất tốt như thế này.

Mình vẫn log đc 7 acc mà

cho mình hỏi tí.... bây jo` LR nó đang bảo trì nên pix nó không pay tiền về... mình lỡ order payment rồi thì có cách nào chuyển quan WMZ để nhận tiền không

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,948
173,026
Latest member
thicongphonghop

Most viewed of week

Most discussed of week