Thảo luận, hỏi đáp mọi vấn đề về pixprofit

Status
Not open for further replies.
bạn ơi, sao mình ko thấy thông tin nào nói về Paypal hết vậy, rốt cuộc oder wa PP thì thời gian chờ là bao lâu, ai bít trả lời giúp , thanks

Mọi ngừoi ơi - đang gõ nó ra thế này là sao

cái này giống như ngày xưa đó bạn, nó nói chó thì chọn hết chó, nó nói chọn mèo thì chọn toàn bộ mèo, chọn cẩn thận nhá, sai bị banned đấy ;))

ác thế! mới đánh được 100 code mà ra tới 4 lần!
chắc chết quá! Hix

mà pri của mình giảm con 2.
Không biết có phải test lại pri không nữa! hi

bạn ơi, sao mình ko thấy thông tin nào nói về Paypal hết vậy, rốt cuộc oder wa PP thì thời gian chờ là bao lâu, ai bít trả lời giúp , thanks

trước đây (khi pix chưa cải cách) mình hay rút về pp. nói chung chậm hơn WMZ xíu, thường thì 1 ngày, thỉnh thoảng chậm thì 2 ngày.
- tạo acc paypal thì phải verify. WMZ thì đơn giản nhanh chóng
- pp rút về visa mất 1 tuần. WMZ exchange vào ATM là có tiền sau vài phút.

mình nghĩ dân capt thích dùng WMZ nhất.

các bác cho em hỏi em vào http://www.pixprofit.com/ để gõ mà vào các thanh workspace, group... k đc như vậy là sao các bác. id nào cũng thế hết. em dùng chrome nha

ko đc là ko đc như nào bạn? up ảnh lên cho mọi ng xem nào? Bạn nói chung chung vậy thì khỏ lắm:binhsua163:

ko đc là ko đc như nào bạn? up ảnh lên cho mọi ng xem nào? Bạn nói chung chung vậy thì khỏ lắm:binhsua163:

đây nè! khi mình vào chỗ workpace nhưng nó k hiện ra cho mình làm việc. hay do chrome k hỗ trợ nhỉ

View attachment 10729

đây nè! khi mình vào chỗ workpace nhưng nó k hiện ra cho mình làm việc. hay do chrome k hỗ trợ nhỉ

sao lại ko hỗ trợ đc, hôm trc mình vẫn làm bt mà. Bạn xem lại đi, chụp thì phải chụp lúc bạn đã click vô workspace chứ, như này thì ko nói lên đc gì cả. Mà kể cả id có bị banned đi chăng nữa vô vẫn gõ đc vài code mới ngừng mà;))

sao lại ko hỗ trợ đc, hôm trc mình vẫn làm bt mà. Bạn xem lại đi, chụp thì phải chụp lúc bạn đã click vô workspace chứ, như này thì ko nói lên đc gì cả. Mà kể cả id có bị banned đi chăng nữa vô vẫn gõ đc vài code mới ngừng mà;))

thì đó mình click vô đo no cứ đứng im vậy đó

thì đó mình click vô đo no cứ đứng im vậy đó

ủa vậy bạn thử sang trình duyệt khác coi sao, nếu click vô thì thanh workspace phải ko có dấu gạch chân bên dưới nhé.:D

ủa vậy bạn thử sang trình duyệt khác coi sao, nếu click vô thì thanh workspace phải ko có dấu gạch chân bên dưới nhé.:D
hi, mình thử trên firefox thì lại được bạn ah! cảm ơn đã quan tâm nha, mình k biết nút thanks đâu cả:binhsua146:

hi, mình thử trên firefox thì lại được bạn ah! cảm ơn đã quan tâm nha, mình k biết nút thanks đâu cả:binhsua146:

Cái này là do chrome có chức năng dịch. Nếu bạn lỡ tay dùng chức năng này thì sẽ ko gõ đc. Bạn tắt đi, mở lại, và hủy chức năng translate là đc

newbie hoi tý: chỗ mẫy con chó mèo ý làm thế nào thế

làm trên soft thì bạn chỉ chọn mèo nhé. Còn làm trên Web thì hình nào mèo thì tích vào ô mèo, chó tích vào ô chó:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,028
173,104
Latest member
vusonkhanh008

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week