Tháng làm gì để có ~5tr

khó của Nam Cường :D:D

Vãi cả phụ hồ lương 7tr, phụ ở đâu em bỏ MMO đi phụ luôn
phụ hồ giờ 200-250k/ngày mà. chỗ mình toàn vậy
công nhân tối thiểu cũng 3tr trở lên, ko như bác trên nói có 2tr
à đấy là trừ bảo hiểm các thứ rồi vẫn mang về tầm đấy

Vãi cả phụ hồ lương 7tr, phụ ở đâu em bỏ MMO đi phụ luôn
phụ hồ tháng 6-7 tr đúng rồi còn gì, 1 ngày trung bình đã 200k rôif

Thành phố phải khác nông thôn chứ :| Mình khuyên nên gõ capchar với tạo mối quan hệ, rồi từ từ tiến thân, không khác gì đời thực ...

vãi, chỗ e thợ chính chỉ có hơn 200k thôi, phụ giỏi thì 170k là căng
bác ở đâu mà như thế :D
SG 200k-300k là đúng rồi các bác tưởng người ta chém rồi kếu ở đâu chỉ đi làm, chỉ rồi đó xem làm nổi ko :p

Mình muốn tìm 1 công việc ổn định tháng ~5tr. Thời gian ngày khoảng 10h. Các pro tư vấn giúp e với ạ :)
Thôi bạn chịu khó ra 1 2 tháng lên mạng học SEO đi tháng tệ lắm cũng 5tr làm 1 2 tháng ko kết quả thì xác định qua chỗ khác làm

Đa số các KCN vùng ven . Lương làm 8h/1 ngày 2tr -400k tiền bảo hiểm. Mình thấy đầy đó. Thời buổi công nhân đông ng ta bóc lột , không thích thì nghỉ-->đói...........rồi vẫn phải làm . Mình không biết thứ gọi là mức lương tối thiểu chỉ dùng cho Doanh nghiệp nước ngoài chứ còn với ba KCN mà NĐT là người Việt...làm vừa cực , lương vừa thấp , chổ ổn ổn 6 7tr như bạn nói đc vài Công ti thôi ........Trong khi công nhân tứ xứ đổ về họ phải chịu cảnh lương thấp sống qua ngày cho đến khi có việc ổn định hơn :)

Hà Lội bon chen :D

vãi toàn ném đá thế này. 5tr mmo là bt rồi mà các bác :(
bạn chỉ mình với đc ko, đang ăn không ngồi rồi, cả ngày chơi game ko làm đc gì đây :(

bạn chỉ mình với đc ko, đang ăn không ngồi rồi, cả ngày chơi game ko làm đc gì đây :(

gõ captcha đi :rolleyes: thời buổi này mmo muốn nhanh thì chỉ có $$$ mới đẻ ra $$$ :oops:

gõ captcha đi :rolleyes: thời buổi này mmo muốn nhanh thì chỉ có $$$ mới đẻ ra $$$ :oops:
mình trăm năm vào gõ 1 lần, vừa vào gõ nó chặn hết proxy giờ ko có proxy làm proxy VN đào đâu ra :(
$ thì có mà ném hết vào Youtube rồi, giờ kiếm việc kiếm miếng cơm qua ngày đở đói thôi, lười reup quá

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,667
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom